Cheat Traffic VIỆC LÀM CHO NEWBIE

nubukuta

Banned
Reactions
349
MR
0.000
topic kia bị close nên lập top mới này. chẳng biết cho vào đâu. mod đi qua thấy không đúng move giúp mình nha
hiện tại mình đang có 1 số níck humanatic. mình có thể reg số lượng không hạn chế. trước mắt mình reg 5 nick. Các bạn newbie hoặc ai không thể reg đc acc mà đang rảnh chưa có gì làm thì để lại yh hoặc pm yh mình. các bạn phải đảm bảo các điều kiện sau:
- Biết tiếng anh: nghe và hiểu đc. k cần hiểu hết. chỉ cần biết nó nói gì là đc. không phải trả lời nên k cần kĩ năng nói.
- RULE UPDATE: CÁC BẠN PHẢI NỘP 2$ LÀM PHÍ BẢO HIỂM ĐỂ NẾU CÁC BẠN CÓ VỨT ACC ĐÓ KHÔNG LÀM HAY KHÔNG ĐẠT ĐỦ 10$ 1 TUẦN MÌNH SẼ LẤY PHÍ NÀY BÙ VÀO THỜI GIAN THUÊ. MÌNH KHÔNG THỂ CỨ ĐƯA KHÔNG CÁC BẠN ACC NHƯ THẾ RỒI CHẠY THEO CÁC BẠN XEM CÁC BẠN CÓ LÀM KHÔNG. 2$ NÀY ĐẾN CUỐI TUẦN SẼ TÍNH NHƯ SAU. VÍ DỤ CÁC BẠN LÀM ĐƯỢC 10$ TUẦN ĐÓ THÌ MÌNH SẼ THU 1$ PHÍ VÀ TRẢ LẠI 1$. CÁC BẠN THUÊ TIẾP THÌ LẠI ĐÓNG TIẾP. NẾU CÁC BẠN LÀM ĐƯỢC NHIỀU HƠN VÀ MÂT PHÍ CAO HƠN 2 $ THÌ CÁC BẠN CHỈ CẦN ĐÓNG THÊM PHẦN THIẾU. THUÊ TIẾP ĐÓNG PHÍ TIẾP.
- Tối thiểu 1 tuần là 10$. Cái này 1 tuần làm tầm 10 tiếng là đủ. ngu ngu như mình cũng 1.5$ 1h. bèo như 1 bạn mình đang cho thuê thì cũng 1$ 1h. vừa nghe vừa gõ cap hoặc fb cũng đc. ACC đã có sẵn 1$ nhé. các bạn chỉ cần làm 9$ là đủ paid. ( 1$ đó là của mình đó nhá :D)
Mình sẽ lấy hoa hồng từ số tiền các bạn có đc. các mức hoa hồng thì bèo thôi:
từ 10$ -> 20$ mình lấy 10% trên 20$ mình lấy 7%.
ĐÂY LÀ VIDEO HƯỚNG DẪN MÌNH TÌM CHO CÁC BẠN:
các acc này là acc hoàn toàn mới. yh ở góc trái nhé.
proof mới nhất của 1 bạn thuê acc mình. yh: ohyeahuno2000
cũng k nhớ nick 4room là gì. có đọc đc thì ib mình để mình send pp nhé
sơ qua hướng dẫn cho anh em hiểu:
http://www.mediafire.com/download/jczstceivf39suo/hd.docx

sau khi thông báo 24h. Do các bạn không rep nên mình thu hồi lại nick của các yh trên.
mình cực kì bực mình với mấy bạn trên. các bạn khi thuê thì nói này nói nọ. Vậy mà thuê xong thì vứt acc đó. Làm không làm hoặc mấy ngày trời mà làm được có 0. mấy $. Các bạn nên học cách có trách nhiệm hơn với lời nói của mình.
Các bạn cũ thì cứ làm. Chủ nhật nhớ đạt thấp nhât 10$ để request và thứ 4 sẽ paid. Còn những ai muốn thuê thì đọc kĩ rule hộ mình.
mình k ol ai cần buzz sđt 0978903277 nhé
update proof mới nhất:

Last edited:
1 máy, 1 ip chơi nhiều nich được không, chơi làm giảm rating thì có vấn đề gì không?

làm sai thi bị trừ tiền. sai nhiều bị khóa acc. 1 ip chơi đc. nên dùng hola fake thì hơn
có thể gửi mình cái file mà hướng dẫn làm trong video được không??
Làm sai nhiều quá, 1 đêm làm sáng tb thấy trừ 1-2$
Mạng lag thế này fake ip chắc cũng chờ mỏi mắt

Ai muốn thuê thì nhớ là khi làm sai bị trừ tiền nhe, làm một chủ đề mà sai nhiều thì nó khóa chủ đề đó luôn.

vkl, CÓ CẢ CÁI này nữa à. sao ko tự tao cho mình mà phải thuê. maf cái này khỏ bm ra. Làm offfer ngon hơn. Nếu 1h làm ko đc 1$ đâu mà ham. Vì sao ư: 1: nó làm j có task tthường xuxên. 2: bị trừ thì nhiều mà chẳng bõ làm. ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back