Viết lên những dòng ước mơ năm 2015

:D Ước Mơ Của Heo

:rolleyes: Ước gì thế giới này ko có đàn bà và con gái---- thì ứ bao giờ có chiến tranh
:rolleyes: Khi đó chỉ có đàn ông và đàn ông mới hiểu và thông nhau - nhu cầu tất yếu của cuộc sống
:rolleyes: xăng dầu giảm mà giá dầu ăn ko giảm:(

:D Ước Mơ Của Heo

:rolleyes: Ước gì thế giới này ko có đàn bà và con gái---- thì ứ bao giờ có chiến tranh
:rolleyes: Khi đó chỉ có đàn ông và đàn ông mới hiểu và thông nhau - nhu cầu tất yếu của cuộc sống
:rolleyes: xăng dầu giảm mà giá dầu ăn ko giảm:(
lạy má:eek:

Bắt đầu thik heo rồi đó, heo giờ nổi quá, sợ gặp nhau rồi mà ko thông nhau, éo giám làm j rồi hoy đi nha. ha ha:D
:oops: rút về đi--- 10 triệu đủ cho 2 dứa đi Phú Quốc mấy ngày tết :oops: nơi cảm xúc thăng hoa.....:oops:

Năm mới ước mơ cho mình cùng gia đình trước tiên là sức khỏe thật dồi dào, tiếp theo là công việc mọi thứ đều suôn sẻ, thân tâm an lạc. Mọi người sống vui vẻ hòa thuận với nhau
Mình với ny chuyện tình cảm sẽ luôn gắn bó lâu dài, ngày càng bền chặt hơn nữa.
Công việc kiếm tiền ngày một thuận lợi hơn, có thêm những công việc mới, những bài học mới. Anh em trong nhóm cùng nhau cố gắng nhiều hơn nữa.
Chúc toàn thể anh em MMO cũng như tất cả mọi người sức khỏe, niềm vui, hạnh phúc trong cuộc sống.
Chúc cho thế giới này luôn luôn ngập tràn tình thương, không có những cảnh mất mát, đau khổ, chiến tranh bom đạn nữa. Mọi người sống với nhau bằng tình yêu con người....

BÓ TAY THỚT LUÔN, ĐỌC GẦN XONG ĐỊNH QUAY RA THÌ THẤY DÒNG CHỮ :

"GHÉ QUA MÀ KO NÓI LÊN ƯỚC MỞ CẢ NĂM ĐEN KHÔNG KIẾM ĐC $ !"

MỤC TIÊU DUY NHẤT HIỆN TẠI MUỐN MUA 1 NGÔI NHÀ MẶT PHỐ VÀI TỈ ĐỂ MỞ SHOP CHO VK KINH DOANH, CHUYÊN NHẬP NHIỀU MẶT HÀNG BÊN NƯỚC NGOÀI VỀ GIAO BUÔN, BÁN LẺ...

CẦM CHUỘT VÀ BÀN PHÍM THỰC HIỆN NÓ, CHỨ ƯỚC MƠ NGHE CÓ VẺ XA VỜI

THÔI THÌ CHI TIẾT HERE:
https://mmo4me.com/threads/can-hoi-ti-ve-so-tiet-kiem.222272/page-2#post-4218105

Ước mơ của em là không bị gay nữa:oops:
Thèm ấy lắm rồi​

ước mơ của mình là hết tháng 1 không bị công an bắt...tháng nào cũng chỉ 1 ước mơ như rứa thôi...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back