Event Việt Nam - Malaysia

Là 1-1 =))

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:25 PM ----------

1+1 là 2 quả :D

nói ko phải chê trách gì nhưng 2-0 thế này thì loại rồi chả hi vọng gì vào trận lượt về nữa :( , 2 bàn với 1 tấm bê tông thịt thì đỡ làm sao được

1) Malaysia thắng
2) Norsharul Idlan
3) Malaysia1-0Việt Nam

Bạn trả lời đúng và nhanh nhất câu hỏi số 1, nhưng đã phạm luật, mình không thể trao giải cho bạn được, mong bạn thông cảm.

1. Đội nào sẽ giành chiến thắng? Malaysia Thắng (Híc)
2. Cầu thủ nào ghi bàn đầu tiên? Số 9 Mã Lai
3. Tỷ số trận đấu sẽ là bao nhiêu? 2 -0 cho Việt Nam :D
LR: U144293

Bạn trả lời đúng cả 3 câu nhanh nhất, vì câu số 1 LongPhi phạm luật nên bạn là người nhanh nhất. Để lại tài khoản LR/PP cho mình nha.

malaysia thang^^
cầu thủ số 9 của malai ghi bàn ( không biết ghi tên nó thằng saphi gì đó)
2-0 nghieng ve malaysia

pp: [email protected]

Trả lời đúng cả 3 câu nhanh nhì, nhưng bạn đã phạm luật, mình không thể trao giải cho bạn được, mong bạn thông cảm.

BQT MMO4VN
Thân

ec không thể thay đổi câu tl ah huhu không nói rõ gì hết ah làm hại vừa coi tivi vừa check ^^

Có nói ngay từ đầu mà, tất cả bài Reply bị sửa sẽ không được tính mà. May mắn lần sau vậy, còn dài dài ^^!

Bạn trả lời đúng và nhanh nhất câu hỏi số 1, nhưng đã phạm luật, mình không thể trao giải cho bạn được, mong bạn thông cảm.

Bạn trả lời đúng cả 3 câu nhanh nhất, vì câu số 1 LongPhi phạm luật nên bạn là người nhanh nhất. Để lại tài khoản LR/PP cho mình nha.

Trả lời đúng cả 3 câu nhanh nhì, nhưng bạn đã phạm luật, mình không thể trao giải cho bạn được, mong bạn thông cảm.

BQT MMO4VN
Thân

Hi! Mình đã để lại LR trong bài dự đoán rùi mà. Đây nhé: LR: U144293
Giá như VN thắng ngược lại mình mát tiền chắc mình sẽ vui hơn! :( Ko ngờ mình "độc mồm" thế!
Cảm ơn Admin nhiều nhé!

Hi! Mình đã để lại LR trong bài dự đoán rùi mà. Đây nhé: LR: U144293
Giá như VN thắng ngược lại mình mát tiền chắc mình sẽ vui hơn! :( Ko ngờ mình "độc mồm" thế!
Cảm ơn Admin nhiều nhé!

Chà, LR: U144293 bị thiếu gì thì phải: "The user profile not found". Kiểm trả lại xíu nha

BQT MMO4VN
Thân

bác ơi... em chỉ edit bài . nhưg màk edit trước giờ bóng lăn màk bác...hyx2

bác ơi... em chỉ edit bài . nhưg màk edit trước giờ bóng lăn màk bác...hyx2

Chào bạn,

Không phải mình muốn làm khó dễ gì nhưng đây là luật mình đã đưa ra từ đầu, mình không thể làm khác được, hẹn bạn lần sau vậy. Còn nhiều cơ hội mà.

Hy vọng bạn thông cảm.
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week