SCAM Vietnamtraffic là 1 thằng scam ăn cháo đá bát

Status
Not open for further replies.

duongnd1980

Legendary
Kindness
Verified
Reactions
4,703
MR
0.001
$963.88
Service Details
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/duong-gia-dich-vu-trung-gian.169701/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Thông báo đến anh em và các MOD @binh6699, @danhmay24h,@legialoc @animax1991 Cậu @VIETNAMTraffic đã trả cho mình được 2.000.000 đ số tiền còn lại là 676.000 vẫn chưa trả . Nhưng số tiền này mình coi như không có mình cũng xin cho lại luôn và cũng từ đây mình cũng biết được lòng dạ của một con người .Mong là sau này không ai còn nhẹ dạ như mình và có thể Vietnamtraffic sau này cũng khó làm ăn được nếu không sống làm ăn đàng hoàng. Nếu không còn ai kiện cáo gì thì unband cho cậu này

Xin cảm ơn rất nhiều

Last edited:
haiz, anh Dương mà cùng bị lừa à.
Tên này từ đầu vào forum lập nhiều topic , tut tiếc này nọ để lấy tiếng (mà toàn tut sịt, tut share đầy trên các forum khác) , rồi chém gió trên chatbox với mọi người như quen biết lắm . Hình như @tunvit có biết nick cũ của hắn đó. Nên nhiều anh em đã cảnh báo mọi người cẩn thận củi lừa rồi mà >.<

Chia buồn với anh. Anh tốt với mọi người vậy mà vẫn bị mấy tên khốn này lợi dụng lòng tốt. Haizzz, cứ như vậy chả trách lòng tốt mọi người ngày càng mất đi .

Trên đời đều có quả báo hết .Nó ăn dc của bác rồi sẽ có 1 ngày nó sẽ mất nhiều hơn thế nữa .Chia buồn

Chia buồn cùng thớt, cái này bình thường cũng có nhiều. Mình thấy ai quen biết, than thở mượn 1 ít thì thấy tội giúp xong thì chẳng những mất tiền còn mất luôn tình cảm vì họ không phải giật dọc hay scam gì mà là hứa hẹn mãi cho đến ngày nào thì cũng không biết. Coi như mất. Bạn thân quen biết cả chục năm, nhà cửa lối xóm, cha mẹ anh chị đều biết cả còn bị đây. Nhiều lúc tự trách bản thân mình không biết dũng cảm nói câu từ chối.

Last edited:
Xưa giờ vào MMO mình toàn bị scam kiểu này chắc cộng tất cả lớn nhỏ tầm khoảng 13tr gì đó ngu tin người ráng chịu
:D

Anh @duongnd1980 quăng tiền không đúng chỗ rồi.
@VIETNAMTraffic vào trả lời ngay.
Chắc nó không trả lời đâu em anh gọi mấy lần nó toàn tắt máy mà
Đời là thế thà không cho mượn ngay từ đầu còn cho mượn dính tiền bạc kiểu gì cũng mất tình nghĩa ngay

Chắc nó không trả lời đâu em anh gọi mấy lần nó toàn tắt máy mà
Đời là thế thà không cho mượn ngay từ đầu còn cho mượn dính tiền bạc kiểu gì cũng mất tình nghĩa ngay

chuẩn anh ạ.

Trong forum thì:
Trước em cũng bán mail và sau 1 thời gian cũng có cậu kia mua quen rồi nên là cho thiếu nợ 5k mail (hơn 500k) , rồi sau đó vừa mất tiền vừa mất khách luôn :D

Ngoài đời thì:
Em cho thằng bạn thân cùng trường vay 1tr đóng tiền trọ, rồi đòi mấy lần ko trả. Rồi sau đó nó cứ tránh mặt em, từ đó 2 đứa ko chơi với nhau nữa, vừa mất bạn vừa mất tiền

Kinh nghiệm là thân , quen giúp đc thì giúp , cho đc thì cho , chứ tuyệt đối ko vay mượn :D

cuộc sống đôi khi vậy mà, ko cho mượn có khi ko sao, cho mượn có khi mất tiền, mất luôn quan hệ. Mình bán thẻ cũng vậy, trc đây thi thoảng có những người chat yahoo nói là khách hàng thường xuyên, ngày nào cũng mua thẻ, giờ cần mà hết $ nên xin mua chịu, hứa hẹn toàn những lời hay ý đẹp. Nhưng rốt cuộc nhận thẻ xong rồi cũng lặn mất tăm. Bựa nhất là yahoo cardsrv gì đó, mua chịu mấy trăm xong lặn mất, trong khi tiền lời từ nick đó mua thẻ chắc chưa đc 1/2, thành ra coi như cúng cô hồn.

Giờ thì mình kiên quyết ko bán chịu, bất kể người đó là ai, nói như nào :)

Last edited:
Chào các bạn !

@VIETNAMTraffic đã tạo uy tín giả để lợi dụng lòng tin của mọi người và thực hiện quá trình scam. Hiện tại đã có 2 thành viên MMO report scam, do vậy để tránh có thêm thành viên bị scam, @VIETNAMTraffic sẽ bị banned.

@VIETNAMTraffic có thể clone để vào trả lời các bị hại.

Mời 2 bạn đồng hành cùng mình là @animax1991@binh6699 thực hiện lệnh banned .

Thân !

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi