SCAM Vietnamtraffic là 1 thằng scam ăn cháo đá bát

Status
Not open for further replies.
haizzz, ngày đầu em mới vào forum thấy người ta than khó cũng cho vay tùm lum mỗi chỗ 1 ít, vay dễ mà khó đòi, giờ tính sơ sơ thiệt hại gần bằng bác Dương trong vụ này, nhưng sự lung lay lòng tin vào con người mới mất nhiều,mà chơi với nhau cũng lâu lâu nên ngại chẳng nỡ report, cũng chẳng thấy trả, hix

Nhiều chuyện như thế thành ra giờ thấy mấy newbie gặp khó khăn mà gần như vô cảm, ko còn sự nhiệt tình giúp đỡ như ngày nào mới vào forum, nhiều lúc họ buzz yh kể lể , vay tiền hay pm hỏi han gì mà đang ngồi máy cũng tròn mắt lên nhìn rồi lặng lẽ ignore, quá nhiều kẻ vô ơn làm người ta trở nên vô cảm với mọi thứ
chia buồn với bác nhé

Last edited:
ChẮC 1 SỐ ÍT A E TRONG ĐÂY CŨNG BIẾT SITE EBAYBUX.COM :d SITE đó thật ra cũng của vntraffic có 1 lần nói admin shin đặt quảng cáo lên đó những 500$ :D không biết thực hư thế nào :D chứ hôm sau thấy dẹp site là có nghi ngờ liền

thế giới MMO đừng tin ai cả anh dương ơi .. thằng nào thì cũng vậy cứ lúc cần j là ngon ngọt lắm . lấy dc mục đích xong phủi tay đi không một lời cảm ơn luôn. chả tin thằng cha nào hết :(

Chia buồn cùng thớt, cái này bình thường cũng có nhiều. Mình thấy ai quen biết, than thở mượn 1 ít thì thấy tội giúp xong thì chẳng những mất tiền còn mất luôn tình cảm vì họ không phải giật dọc hay scam gì mà là hứa hẹn mãi cho đến ngày nào thì cũng không biết. Coi như mất. Bạn thân quen biết cả chục năm, nhà cửa lối xóm, cha mẹ anh chị đều biết cả còn bị đây. Nhiều lúc tự trách bản thân mình không biết dũng cảm nói câu từ chối.
bác này chuẩn giống em luôn. nay là world cup 2014 cách đây 4 năm là world cup 2010 em đã cho thằng bạn thân ăn chung ở chung vay 10 triệu cho tới h vẫn còn hứa ngược hứa xuôi và vẫn nói chuyện giọng điệu là mình quan trọng đồng tiền và k có tình cảm bạn bè mỗi khi mình đòi nợ nó.mặc dù biết nhà nó ở cha mẹ nó mà vẫn chịu mất :( .. sai lầm quá lớn vì xem c hó là bạn

Xưa giờ vào MMO mình toàn bị scam kiểu này chắc cộng tất cả lớn nhỏ tầm khoảng 13tr gì đó ngu tin người ráng chịu
:D
Giờ bác có còn tin ai nữa ko :D

Giờ bác có còn tin ai nữa ko :D
Quan điểm là sẽ không tin ai nữa nhưng vẫn bị lừa vì quá yếu lòng mỗi khi nghe ai than khổ
Nhưng từ giờ sẽ học nói câu từ chối

Dương đại ca mai cho em mượn vài chai đi bar đi, dạo này đói kém quá anh ạ :(

Dương đại ca mai cho em mượn vài chai đi bar đi, dạo này đói kém quá anh ạ :(
Tiền mi đè mà mi mập không nổi còn chọc quê ta à

Hì có thằng nó chơi game bài rùi năn nỉ mua chịu cái thẻ , em cũng nể rùi mua hộ cuối cùng vài ngày cũng mất tăm. Em bị 3 lần yếu lòng rùi, giờ là đêc có vay mượn gì ở mmo nữa cho đỡ mệt người :D.

Ôi sặc tiết . Lúc em hỏi vay tiền mua tool ebesucher 4 triệu mà ko cho vay . Giờ mới biết a hào phóng cho người khác ghê . Hê hê . Thôi của đi thay người anh ạ . Lo gì lũ trộm cắp vặt vãnh đó

MMO thật lắm đắng cay. Mình cũng từng bị như thế vài lần, cũng buồn nhiều, nhưng may mắn quen được 1 người bạn, dù chưa gặp mặt lần nào nhưng lại luôn chân thật, giúp đỡ lẫn nhau. Đáng tiếc là bạn ấy giờ đã ko mmo nữa, bỏ mình bơ vơ :(

thèn này giống thèn trước lừa lấy danh của tieuphong bán vps để đi lừa đảo ghê. chia buồn với a dương. e bị cái thèn kia nó lừa cho 20tr cơ:(. đắng lòng hơn a nhiều:(

thèn này giống thèn trước lừa lấy danh của tieuphong bán vps để đi lừa đảo ghê. chia buồn với a dương. e bị cái thèn kia nó lừa cho 20tr cơ:(. đắng lòng hơn a nhiều:(
woa..........thang nao dam' lua em toi 20t zu zay???? :confused::confused::confused: no xai chieu j ma lua dc em jay...... share de ba con hoc hoi.. :rolleyes::rolleyes::rolleyes: y' nham^ phong tranh' moi dung'..:D:D

hic, em thấy tội nghiệp cho mấy con đờ ót scam quá, bị rủa chắc đẻ con ko có lỗ nhị nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week