SCAM Vietpaids.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cuối cùng thì cũng ko ăn thua rồi :)
Haizz, vậy là vẫn chưa có site PTC nào của VN đi xa được tý nhỉ
Nói với bạn thớt là, mình nghĩ nếu bạn cứ vẫn định hướng thế này thì khó mà được lắm.
Nếu bạn có tài thật, hãy thử làm theo định hướng như Ultibux đã đi , Ultibux đã ko vượt qua được cửa ải của PP, bạn mà qua được cửa ải đó thì ắt được.

THÔNG BÁO:
Dự án vietpaids.com mình đầu tư tâm huyết đã chính thức khép lại.
Cảm ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ mình suốt thời gian qua.
Mặc dù lợi nhuận không cao nhưng mình cũng đã thanh toán cho 1 vài thành viên khi đủ min pay.
Đặc biệt mình cũng hoàn trả lại số tiền đã đầu tư của 2 thành viên qua cổng ngân lượng( mặc dù 2 bạn ấy không yêu cầu hoàn trả - nếu 2 bạn ấy có trên này thì vào xác nhận giúp mình nhé )
Cảm ơn @BuyLR đã cho mình 1 bài học khi hợp tác trên mạng. Bạn là Mod nhưng thực sự cách làm việc của bạn theo mình thì nên thay đổi bạn nhé.
Tiền có thể mất nhưng danh dự và uy tín thì đừng đánh mất.
Cảm ơn mọi người đã ghé qua topic.
Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền từ MMO.
Đây là 2 thành viên mình hoàn trả, nếu 2 bạn có mặt trên này thì cho mình gửi lời cảm ơn nhé :)

Đúng là Khó của Nam Cường khi xây dựng và phát triển 1 site PTC
Tks bạn đã động viên. Mình cũng làm các thủ tục hoàn trả cho mem rồi nên cũng yên tâm :D
Mỗi việc qua đi đều có các trải nghiệ và bài học mà :D

Tks bạn đã động viên. Mình cũng làm các thủ tục hoàn trả cho mem rồi nên cũng yên tâm :D
Mỗi việc qua đi đều có các trải nghiệ và bài học mà :D
Trước giờ mình toàn chơi với người ngay như cậu tự dưng gặp thằng cờ hó cảm giác ức chế ghê!

e click chay cho bác thớt đc gần đô thì bỏ. toàn ad 0.005 mà có mỗi 4 cái thì...
Mình có đăng trên facebook sẽ thanh toán công cho thành viên đã ủng hộ suốt thời gian qua.
Bạn gửi cho mình thông tin của bạn để mình thanh toán :
- Tên đăng nhập
- email
- tài khoản paypal
Tks cậu đã ủng hộ :) Chúc cậu và gia đình sức khỏe, thành đạt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week