Waiting for Answer Vietpridez = cuonghen1603 = bestcloud :">

Các bạn đừng nghĩ nó mất BH 10tr mà tiếc, nó chưa bằng 1 góc nhỏ so với số $ nó đã kiếm đc trong thời gian qua đâu.
thaikhanghn
Scam cả đống rồi mới bị phát giác :D Không biết có trường hợp nào đóng bảo hiểm 10 triệu rồi scam chưa nhỉ?

ông này làm ăn thế quái nào mà scammer hả trời??? Mình mới mua của ông này 02 vps plan1 khoảng 5 ngày mà bị mất connect liên tục ko làm đc gì cả hầu như ngày nào cũng change acc vps cho mình rồi mình than phiền thì ông ta change qua acc at&t mới hôm qua thì hôm nay ko vào đc và rồi ông ta change pass VPS của mình . PM yahoo thì ko online ???
Chán quá đi !!!

đọc sơ qua mấy topic liên quan thấy BH 10tr chả đáng vào đâu với số tiền vào túi hắn :(

ông này làm ăn thế quái nào mà scammer hả trời??? Mình mới mua của ông này 02 vps plan1 khoảng 5 ngày mà bị mất connect liên tục ko làm đc gì cả hầu như ngày nào cũng change acc vps cho mình rồi mình than phiền thì ông ta change qua acc at&t mới hôm qua thì hôm nay ko vào đc và rồi ông ta change pass VPS của mình . PM yahoo thì ko online ???
Chán quá đi !!!

đa phần tụi nó reg VPS bằng cào cào chùa các bạn cứ nghĩ không ai đâu lấy tiền của chính mình mà đi đăng kí VPS mới rồi bán cho các bạn đâu nhá.....

Mới đầu trùng ip thì bảo là chung khu nhà
Về sau trùng mail domain thì bảo ngẫu nhiên
Trùng cả số Z thì im re mất tích :-j

chưa kể socks nó mua hay không dùng chùa nữa mệt à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht