Waiting for Answer Vietpridez l BestCloud l CloudPro l Icesevices l Cuonghen1603.... vào đây!

Status
Not open for further replies.
và đây

chẳng ai ép mày cả, thế tại sao mày lại bị ban bên đó

thế tại sao bọn mày bảo tao là cường hen trong khi bằng chứng thì chả thấy liên quan cái gì cả! bó tay

tại MMO4VN NÀY CẦN BẰNG CHỨNG THẬT SỰ CHỨ KHÔNG PHẢI TRÊN VE BỌN MÀY PHÁN CÁI LÀ BANNED NICK MÀY HIỂU CHƯA?

Vụ này đi đến đâu đây, Thớt đem con bỏ chợ ah. Nếu bận thì để lúc nào đủ khả năng chất vấn haỹ lập tp, còn lập xong lại bảo bận việc éo vào đối chất thì lập làm éo giề. Éo cần biết người bị rp là scam hay không nhưng chơi kiểu đó thì mod nên coi lại những thành phần như thế

Vụ này đi đến đâu đây, Thớt đem con bỏ chợ ah. Nếu bận thì để lúc nào đủ khả năng chất vấn haỹ lập tp, còn lập xong lại bảo bận việc éo vào đối chất thì lập làm éo giề. Éo cần biết người bị rp là scam hay không nhưng chơi kiểu đó thì mod nên coi lại những thành phần như thế
mình đồng ý! lập xong "đem con bỏ chợ" thì lập để bội xấu seller?!

- TuT account Peer1.Com dùng bất cứ mail nào để order kể cả email đó không có thực hoặc không tồn tại ( tớ xài random mail có liên quan đến như cloud hosting, domain, ... ) nhằm account được live tốt nhất. Và vẫn đâm được thành công Peer1. Các bạn có thể thử nếu tớ sai.
- TuT Peer1 ở đây tớ dùng toàn bộ bằng email domain ( nhắc lại là không tồn tại ) để sử dụng order hiệu quả nhất ( cũng như tut azure MPN sử dụng domain random để reg được năng xuất nhất )
Cái này là vô lý nhất.Cả triệu cả tỷ domain sao hôk giống lại đi giống domain thằng scam :))

thì nó đó chứ ai,nội cái yahoo nó cũng dính với thằng scam nhưng mà nó chưa chịu thừa nhận thôi.1 ngày nào đó nó scam rồi nó sẽ thừa nhận thôi.

thì nó đó chứ ai,nội cái yahoo nó cũng dính với thằng scam nhưng mà nó chưa chịu thừa nhận thôi.1 ngày nào đó nó scam rồi nó sẽ thừa nhận thôi.

tôi không scam ai ở đây cả! và ngay cả trên VE tôi cũng chưa scam ai! và tôi bị banned nick là tôi tự nguyện xin đóng nick! mặc dù nick của tôi là nick mới mới! 25$
nếu các bác bảo tôi đi làm ăn chỗ khác tôi xin đi! tôi sẽ không đòi hỏi gì thêm! ở đây tôi chỉ muốn phục vụ anh em giá tốt nhất! và nếu các bác cảm thấy không ổn xin cứ làm và cảm thấy đúng đắn nhất! nếu tôi banned nick tôi vẫn sẽ change hàng cho anh em đầy đủ không thiếu 1 cắc

Mình nghĩ nếu theo giả thuyết của bác @vietpridez thì bác cần cung cấp các bằng chứng acc trước đó reg bằng các mail domain của các dịch vụ khác trong cùng thời điểm hoặc trước thời điểm reg acc có mail trùng kia!

tôi không scam ai ở đây cả! và ngay cả trên VE tôi cũng chưa scam ai! và tôi bị banned nick là tôi tự nguyện xin đóng nick! mặc dù nick của tôi là nick mới mới! 25$
nếu các bác bảo tôi đi làm ăn chỗ khác tôi xin đi! tôi sẽ không đòi hỏi gì thêm! ở đây tôi chỉ muốn phục vụ anh em giá tốt nhất! và nếu các bác cảm thấy không ổn xin cứ làm và cảm thấy đúng đắn nhất! nếu tôi banned nick tôi vẫn sẽ change hàng cho anh em đầy đủ không thiếu 1 cắc

Các bạn còn tranh cãi làm gì nữa, him đã thừa nhận tất cả rồi đây mà. Nếu như bạn vietpridez nói không liên quan đến mấy user scam cũ kia. Thì ắt hẳn khi nhắc đến VE, bạn cũng chẳng hiểu nó là gì đâu. Mà giờ đây cậu lại hiểu rất rõ và có vẻ rất giật mình. Và hơn nữa làm sao có chuyện trùng hợp về mail như vậy được.
Còn ở đây cậu nói như vậy là cậu đã thú nhận tất cả, đại loại là ngày xưa tôi scam. Nhưng giờ nick này của tôi làm ăn lương thiện, tôi muốn phục vụ tốt cho mọi người. Vậy nên đừng có ban nick tôi!
Nhưng sự thật là: Sao mọi người biết tôi là cuonghen giỏi thế. Tôi nào đã kịp scam ai trong này đâu. Haha.
Bản chất của một con người không bao giờ thay đổi được đâu!

Mình nghĩ nếu theo giả thuyết của bác @vietpridez thì bác cần cung cấp các bằng chứng acc trước đó reg bằng các mail domain của các dịch vụ khác trong cùng thời điểm hoặc trước thời điểm reg acc có mail trùng kia!

OK TỚ SẼ TÌM TOÀN BỘ ACCOUNT REG THỜI ĐIỂM TRƯỚC ĐÓ VÀ THỜI ĐIỂM GẦN =

còn nợ 20$ nhé chứ ko phải là hết đâu nhé.

còn nợ 20$ nhé chứ ko phải là hết đâu nhé.
cậu
ĐẠI LON TON: ném cho tớ cái
ĐẠI LON TON: PM
ĐẠI LON TON: để chuyển tiền nghe
ĐẠI LON TON: có $ rùi
ĐẠI LON TON: thanks cậu
ĐẠI LON TON: <ding>
ĐẠI LON TON: online ko
ĐẠI LON TON: <ding>
ĐẠI LON TON: bác online ko
ĐẠI LON TON: đọc pmcoi nào
ĐẠI LON TON: toàn bộ các bạn đọc Rules vảo hành UPDATED nhé! http://mmo4me.com/threads/sell-vps-tu-cac-site-lon-gia-re-chat-luong-nhiet-tinh-uy-tin.133609/
ĐẠI LON TON: xin lỗi anh em nhé! cả ngày hôm nay cúp điện chán luôn@
ĐẠI LON TON: còn ai Change vps ko?

mệt quá thằng vietpridez không phải CườngHen chả hiểu ra làm sao ? CườngHen nick yahoo là gì ?

Đang định chốt phát proof cuối thì nó ra đi mất rồi :D
Các bạn đừng nghĩ nó mất BH 10tr mà tiếc, nó chưa bằng 1 góc nhỏ so với số $ nó đã kiếm đc trong thời gian qua đâu.

@vietpridez: T đủ bằng chứng để chứng minh m là cuonghen, định để hôm nay ngồi rảnh rỗi post nốt nhưng bạn @Binve đã chứng minh đc rồi thì thôi để dành proof này khi mày có ý định comeback 1 lần nữa =))
Nói thẳng ra là m cứ có ý định mở dịch vụ trên mmo này thì xác định nhé =))
Trừ khi m mở topic công khai xin lỗi và refund đầy đủ số $ m đã scam.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week