Waiting for Answer Vietpridez - sockscheap và những người liên quan

Status
Not open for further replies.
Đã được refund 700k tuy nhiên vẫn còn một số điều phải nói
Vụ việc vừa qua rõ ràng mình đã bị chơi, nếu muốn scam thêm acc khác thì sẽ chang pass ngay lập tức và đòi đền acc khác ngay chứ không cần phải đợi ngày hôm sau làm gì, với lại nếu muốn scam thêm acc nữa thì chỉ cần vào đổi pass là được và change câu hỏi bí mật là xong ( nếu như dễ thay đổi câu hỏi bí mật như lời vietpridez đã nói) không cần add mail phụ làm gì để làm phức tạp thêm việc đền bù acc khác.
Còn vấn đề vietpridez có phải là Cường Hen hay không thì time sẽ trả lời cho các bạn, vì hết 10 seller thì toàn bộ đều nói như thế vì sao không nói ai khác mà lại nói vietpridez, nếu là Cường Hen thiệt thì khi có chuyện gì thì mỗi người sẽ được tiền bảo hiểm chưa tới 500 vnd
Vấn đề tiếp theo đó là nhiều người nói mình dìm hàng điều này không đúng vì mình là người bán socks dìm hàng vps chẳng có lợi gì cả
Còn vấn đề chửi trên forum thì mình nhận lỗi thiệt nhưng nếu banned nick thì cũng phải banned vietpridez vì hắn cũng chửi mình
Đặc biệt là vấn đề vu không thì nói thẳng ra vietpridez đã vu khống mình trước vì chưa có đầy đủ bằng chừng gì mà hắn đã mở topic report scam với tên sockscheap to đùng còn đây là link: http://mmo4me.com/threads/yahoo-sockscheap.134274/ Và đề nghị mod nào có thẩm quyền xóa topic này đi vì nhìn vào topic nhiều người vẫn sẽ hiểu nhầm mình scam trong khi mình có bằng chứng mua vps hẳn hoi nhé.
Tuy vụ việc này đã xong mình sẽ không report nữa nhưng mình sẽ vẫn điều tra xem vietpridez là ai và xem hắn có thù gì với mình không, nếu sự việc này có thêm một vụ việc gì đó mà không liên quan tới vietpridez thì tất nhiên sẽ không có gì xãy ra nữa.
Đến đây bộ phim truyền hình dài tập do VN sản xuất đã hết rồi, cám ơn các bạn đã đón xem trong những ngày qua, bộ phim kinh phí 20 tỉ usd, phần 2 bộ phim có thể được sản xuất nếu tình hình có biến động gì mới. Xong close topic

chém kinh vãi kinh phí phim có 700k thôi :D

mình thấy 1 acc azure không là gì mà làm bên ta bên mình đấu đá lẫn nhâu làm gì chứ , mọi bên chịu thiệt 1 nữa giải quyết là ok ngay mà.
Không nên để tình trạng nén đá lẫn nhâu làm gì , online kiếm tiền và tìm bạn trao đổi kinh nghiệm , nên thêm bạn chứ không thêm thù :)

mình thấy 1 acc azure không là gì mà làm bên ta bên mình đấu đá lẫn nhâu làm gì chứ , mọi bên chịu thiệt 1 nữa giải quyết là ok ngay mà.
Không nên để tình trạng nén đá lẫn nhâu làm gì , online kiếm tiền và tìm bạn trao đổi kinh nghiệm , nên thêm bạn chứ không thêm thù :)
Tại tên vietpridez này nè chưa gì hết report mình trước, rồi còn nhiều lần thách thức mình đi report mới ghê, trong khi acc này dùng *** chùa để đâm, bỗng nhiên máu xông lên não, tức ói máu nên lập topic report thui :D

Tại tên vietpridez này nè chưa gì hết report mình trước, rồi còn nhiều lần thách thức mình đi report mới ghê, trong khi acc này dùng *** chùa để đâm, bỗng nhiên máu xông lên não, tức ói máu nên lập topic report thui :D
mình thấy bạn nên giải quyêt ngoài yahoo với vietpridez đi , và ôm ấp nhau giản hòa đi :D , như thế cả 2 bạn sẽ thấy vui hơn , chứ online vào topic của chính mình là thấy bực bội chứ đc gì đâu hehehe :D

ĐÃ XONG SAO CHƯA THẤY BQT CLOSED GÌ CẢ!? sao biển của không hề động vào 1 cậu thì định đợi đến tết hả bác?

Last edited:
xử lý vấn đề dùng từ ngữ ko đúng mực của sockscheap luôn nha mod @binh6699 , ko thì sau này thích thì member cứ chửi nhau loạn lên còn ra cái gì nữa. Chủ dịch vụ ko vì sợ bị ban sẽ bị ảnh hưởng làm ăn thì chắc chửi nhau tay đôi luôn rồi :D

xử lý vấn đề dùng từ ngữ ko đúng mực của sockscheap luôn nha mod @binh6699 , ko thì sau này thích thì member cứ chửi nhau loạn lên còn ra cái gì nữa. Chủ dịch vụ ko vì sợ bị ban sẽ bị ảnh hưởng làm ăn thì chắc chửi nhau tay đôi luôn rồi :D
Chính xác đó

Hình như có cậu nào bảo cậu Vietpridez này mươi ngày nữa ko scam sẽ đồng ý chịu banned nick nữa thì phải....
Chắc anh hùng bàn phím rồi.

Hình như có cậu nào bảo cậu Vietpridez này mươi ngày nữa ko scam sẽ đồng ý chịu banned nick nữa thì phải....

Chả phải banned cái gì cả! Banned tội vu khống là đủ tội chết rồi! Nhờ Mod close để mình xử lý cài vụ vu khống cái luôn ạ!

Đầu tháng mới roài hỉ xả đi........................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week