Other [ VietSu]: NZX.CC – 2% ĐẾN 3%/NGÀY, LÊN ĐẾN 300%, ĐẦU TƯ ĐƠN GIẢN MÀ CHUYÊN NGHIỆP RB 100% FORERVE

Status
Not open for further replies.
sao mấy bác có thể rút về nhanh quá vậy :)? mà cho em hỏi chứ em mới đầu tư 2$ mà nhận dc lãi 0.04$ nhưng nó không cho rút!

sao mấy bác có thể rút về nhanh quá vậy :)? mà cho em hỏi chứ em mới đầu tư 2$ mà nhận dc lãi 0.04$ nhưng nó không cho rút!

Bạn chịu khó đọc trang 1 nhé. Đầu tư cần tìm hiểu trước đã.

Mới dep vào 127.74$
id:chubeandy
cậu check lại rồi rb wa Lr:U2139584 dùm tớ nha
tks cậu :binhsua03:

Đã RCB cho bạn rồi nhé.

To U2139584

Amount $10.22
Memo RCB tien dau tu 127.74$ mua pos
Payment Purpose Other

--

Bác cho lời khuyên nếu em invest 1 vố lớn (solo) với thằng này

Email: [email protected]
Yahoo: [email protected]

Thank bác!

Chắc lớn thế thôi bạn a, không nên đập vào nhiều quá, rút được vốn rồi lấy lãi vừa tái đầu tư vừa rút cho an toàn.
Còn bạn có vốn khá có thể chơi cái khác như là UI chẳng hạn, có thể tham gia với minh bên topic: http://mmo4me.com/showthread.php?58096-Tuyen-Ref-Uinvest-Reback-100

Last edited by a moderator:
250pos/day - 1000pos/month

9. How many NZX positions can be bought?
An individual member can purchase up to 250 positions per day and a maximum of 1000 positions per month. The maximum total positions bought per day for all members combined is 10% of the total unexpired positions.

Bác chủ thớt xem dùm trong phần Q&A. NZX thông báo chỉ cho mua max 250pos/day. Hôm nay mình mua 480pos/day vẫn không thấy bị giới hạn lại, cũng chưa biết ngày mai có được chia lãi ko?

Max 1000pos/month :(

P/s: Bác ở chỗ nào, nếu ở SG thì xin thỉnh giáo bác cái UI. Hiểu biết dễ chơi hơn!

Nếu mình đầu tư >5$, nhưng không kích hoạt Ntrix và mua standard position, sau đó mình kích hoạt Ntrix thì các position standard mua trước đó có chuyển qua professional hay executive position được không nhỉ? Cái Ntrix có phải kích hoạt cùng lúc với khi mua position không hay chỉ là "phí thành viên" trong mỗi chu kỳ, hết là kích hoạt lại được bất cứ lúc nào để duy trì position professional và executive? Vì cái này còn liên quan đến việc tái đầu tư hàng ngày nữa.

Bác chủ thớt xem dùm trong phần Q&A. NZX thông báo chỉ cho mua max 250pos/day. Hôm nay mình mua 480pos/day vẫn không thấy bị giới hạn lại, cũng chưa biết ngày mai có được chia lãi ko?

Max 1000pos/month :(

9. How many NZX positions can be bought?
An individual member can purchase up to 250 positions per day and a maximum of 1000 positions per month. The maximum total positions bought per day for all members combined is 10% of the total unexpired positions.

Cái này rule cũ của Mint ấy mà, giờ pos không phải là tiền cố định mà là số $ mình mua, mình mua hơn 500$ ngon lành mà. Sau 24h kể từ lúc mua pos cậu được chia lãi nhé.

Nếu mình đầu tư >5$, nhưng không kích hoạt Ntrix và mua standard position, sau đó mình kích hoạt Ntrix thì các position standard mua trước đó có chuyển qua professional hay executive position được không nhỉ?

Sao mà chuyển được như thế, pos nào vẫn là pos đó cậu ạ.

Cái Ntrix có phải kích hoạt cùng lúc với khi mua position không hay chỉ là "phí thành viên" trong mỗi chu kỳ, hết là kích hoạt lại được bất cứ lúc nào để duy trì position professional và executive? Vì cái này còn liên quan đến việc tái đầu tư hàng ngày nữa.

Còn cái này nữa, bác VietSu giải thích hộ em cái. Cám ơn bác

Còn cái này nữa, bác VietSu giải thích hộ em cái. Cám ơn bác

Cái Ntrix chỉ cần mua một lần, khi mua Ntrix rồi thì mới hưởng lãi của Pro và Excu Pos được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week