Other [ VietSu]: NZX.CC – 2% ĐẾN 3%/NGÀY, LÊN ĐẾN 300%, ĐẦU TƯ ĐƠN GIẢN MÀ CHUYÊN NGHIỆP RB 100% FORERVE

Status
Not open for further replies.
LR sang PM

Có thể nó cũng bị ảnh hường từ vụ Zeek & thông tin LR như trên các diễn đàn lan tin.

Hôm nay thử rút qua cổng PM xem tình hình thế nào? 1,2 ngày nữa gửi ticket, nếu không thấy phản hồi là hiểu

P/s: Commission vẫn cộng đều cho tới lúc này!

Funding Processor = Request Cashout Processor

Update tình hình là NZX chỉ cho phép request cashout thông qua Processor mình dùng để Funding vào. Nghĩa là nếu NZX bị banned cái LR thì tình huống xấu nhất chính thức xảy ra.

Hết!

thời gian sống của thằng này đến giờ khoảng hơn 45 ngày,với 3%/ngày thì cỡ hơn 1 tháng các bác chơi lúc mới ra là hoàn vốn và đến giờ đang ăn lời. Chắc là lúc đầu dep mạnh quá giờ nó duy trì trả lãi ko đc nữa, toi 90$ của em rồi (dep 115$), khổ mấy bác bảo hôm qua, kia vừa dep 300$ vào :(

tình hình là LR 22 mở cửa, chắc lúc đó LR của nzx hoạt động mới chuyển đc tiền.

Hôm 18 mình cũng bị chậm 1 ngày,hy vọng là khi LR ổn định thì nó sẽ paid !
Sống trong sợ hãi :-s

hi vọng đời vẫn sáng một chút vào tháng cô hồn :binhsua29::binhsua29:

Đừng nên hy vọng làm gì các bác ah. Cam tươi còn ngan ngát quanh đây. Hic. Ít ra cũng phải thông báo cho người ta cái này là HYIP mà. Hic

Đừng nên hy vọng làm gì các bác ah. Cam tươi còn ngan ngát quanh đây. Hic. Ít ra cũng phải thông báo cho người ta cái này là HYIP mà. Hic

[h=1]NZX works, because of the unique combination of:
Hybrid, Investment, Matrix, Quick Starts and Reset methods.
[/h]Mà nghe gì nó nói. HYIP có đầy cái sống vài năm, khái niệm HYIP chẳng để làm gì.

Hj, có ai fund bằng PM hay EGO, STP không, rút thử xem. LR bảo trì không thanh toán được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week