[VIETSU] - profitadz.com - Site mới về marketing.

Dep trước là ngon rồi còn buồn cái gì, anh tuyển đông ref tốn phí RCB, em ngồi ăn matrix sướng thế còn kêu, pó tay thật.

nó nhảy vô cái nào e chết liền dặm chân tại chỗ lun gold matrix ko lên lạ thật

Ặc đen thế à, nhiều người được ăm matrix lắm, toàn lãi gần gấp đôi rồi. :))

haizzz ko le em chụp cái hinh len troi chả thay lai~ dau co la~i ngày thì bèo bọt

chuẩn men.Mình cũng vậy. toàn là mình tái đầu tư mới có ăn matrix. chưa thấy cái nào nhảy vào để mình ăn cả. nếu được vậy thì mình lời to rồi. được cái nó không có rb nhưng dep 500$ thì nó cho ăn matrix lên 175$ cũng đỡ được phần nào :). giờ ngày lãi cũng gần min out. không biết có nên dep thêm hay không đây.

Không nên rút hoàn toàn thế nhé.

Phải tái đầu tư để vừa ăn matrix vừa ăn lãi hàng ngày.

You have successfully purchased 3 Ad Package/Silver Matrix Entry Package(s) for $30.
User: suviet Position ID: 1001257 has cycled Ad Package/Silver Matrix Entry!

Chủ thớt giờ dep thêm vài k$ nữa thì đảm bảo anh em ấm no :))

Thêm cái proof nữa chào buổi sáng. :))

Dear Bui,

You have received a payment to your account U5707908 (VietSu):

Date: 7/12/2012 2:46 AM
Batch:
From Account: U8600462 (ProfitAdz)
Amount: $35.64
Memo: ProfitAdz Payment - Please log in to your account and leave us a testimonial

Thank you.

Đả add YH bác nhưng không thấy add lại YH em là YH: [email protected] bác add với nhá newbie định đầu tư thằng này :D bác svalmta giới thiệu em cho bác :D nói bác uy tín hehe nên ref bác add em nhá

Sao lại tiếc vậy, site đang ngon mà, chơi ít thì lâu rút được tiền về mà.

3 tháng nó mới trả lại đủ 10$, 3 tháng nữa mới lời. Tính ra 6 tháng đc có 10$. hjxhjx

3 tháng nó mới trả lại đủ 10$, 3 tháng nữa mới lời. Tính ra 6 tháng đc có 10$. hjxhjx
Ông đầu tư ít quá vẻ đầu tư tầm 50$ lấy lãi trong đó đi mua thêm POS càng thế càng lên ^^ tui đang đợi chủ thớt add YH để ref đầu tư mà ko thấy đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week