Help View US youtube

Thế này thì khác gì view của IP việt nam đâu, chắc chủ thớt toàn dính phải ip proxy đểu rồi :eek:

quảng cáo của gg là quảng cáo hướng đối tượng,nếu 1 thằng suốt ngày chỉ ngồi xem xxx rồi vào xem video của cậu thì lấy đâu ra quảng cáo giá trị cao
em thấy quảng cáo đó có ai click vào đâu ạ.chủ yếu view,ngừoi ta tắt đi cho đỡ chướng mắt

90% view US,UK mà đc từng này các bác ạ,thế mà em nghe bảo 1k view us = 1$

Channel cậu nhiều cái khó hiểu thật. Net AWE ngta apply phát vào luôn, chả biết cậu làm kiểu gì lại ko vào đc. (Nhưng mình vẫn ko khuyên vào net đấy, dễ đau tim lắm)
Đến chuyện thu nhập. Đây là thu nhập từ 1 channel của thằng bạn mình, cũng là newbie đc mình hướng dẫn vào net Life tháng này, toàn view Việt Nam vs châu Á mà đã thế, chả hiểu cậu US kiểu gì nữa
Nên mình cũng chẳng biết rep inbox cậu thế nào luôn :mad:

Channel cậu nhiều cái khó hiểu thật. Net AWE ngta apply phát vào luôn, chả biết cậu làm kiểu gì lại ko vào đc. (Nhưng mình vẫn ko khuyên vào net đấy, dễ đau tim lắm)
Đến chuyện thu nhập. Đây là thu nhập từ 1 channel của thằng bạn mình, cũng là newbie đc mình hướng dẫn vào net Life tháng này, toàn view Việt Nam vs châu Á mà đã thế, chả hiểu cậu US kiểu gì nữa
wiew us tới 2k7 wiew đc 20$,cậu này chắc là wiew mĩ đen rồi :)

Đây là chanel vietnam của mình,đến nản luôn.sao mình lại k đc như người ta vậy nhỉ.số đen

thường thì video có thời lượng ngắn thì tỉ lệ click vào qc nó cũng thấp hơn cậu à
(cái này là theo mình thấy thôi nhá :D )

Tất cả là do IP view USA của cậu toàn là proxy, sock đểu mà thôi. Chứ IP USA ngon thì nó đẳng cấp khác biệt ngay, mình chỉ nói thế nói nữa hết cửa làm ăn. Tóm lại 1 câu là số cậu nhọ như than củi dính toàn phải proxy đểu, sock lởm view kênh của cậu :(

thường thì video có thời lượng ngắn thì tỉ lệ click vào qc nó cũng thấp hơn cậu à
(cái này là theo mình thấy thôi nhá :D )
Tất cả là do IP view USA của cậu toàn là proxy, sock đểu mà thôi. Chứ IP USA ngon thì nó đẳng cấp khác biệt ngay, mình chỉ nói thế nói nữa hết cửa làm ăn. Tóm lại 1 câu là số cậu nhọ như than củi dính toàn phải proxy đểu, sock lởm view kênh của cậu :(
Bác nào giải thích cái này hộ em đc không?sao cái ít view nhất lại đc nhiều $ nhất vậy ạ?Trong khi đều là cùng 1 view US với lại cái video đầu thời lượng chỉ = 1 nửa các video khác?sao ảo vậy ạ

mấy bác cho mình hỏi chút. sao youtube của mình bị mất kết nối với adsense.. cứ khoảng 2 3 ngày là bị hủy liên kết. vào đkí vẫn đc chấp nhâận. mới nãy gg gửi mail nói mình hủy liên kết và iu cầu mình lkết lại. là sao thế ??

Trời ơi. Chỉ có 1 số net đặc biệt mới tính view đi đôi với thu nhập. Ví dụ như vova. Còn lại đa số thì thu nhập tính khi click quảng cáo và hiển thị quảng cáo. View cao chỉ tăng cơ hội kiếm tiền chứ ko phải view cao là tiền nhiều nha

Minh cung vay 7000k view moi ngay,20%la us con lai la link tinh, cung net life ngay tam hon 4usd,co luc 6usd vay la thap dung ko cac cau?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week