Help View US youtube

tên video còn từ khóa nhạy cảm k,nếu hết r thì đợi or xóa up lại :)
mà khuyên cậu đừng chơi mấy thể loại đó,dễ die lắm

tên video còn từ khóa nhạy cảm k,nếu hết r thì đợi or xóa up lại :)
mà khuyên cậu đừng chơi mấy thể loại đó,dễ die lắm
k hiện thì phải xóa up lại à bác,sao mệt thế nhỉ.
Em đi reup của người khác,thấy họ up đc mấy năm mà có thấy xóa đâu

k hiện thì phải xóa up lại à bác,sao mệt thế nhỉ.
Em đi reup của người khác,thấy họ up đc mấy năm mà có thấy xóa đâu
ai cũng có bí quyết làm ăn của họ,nếu cậu muốn làm về lĩnh vực này thì khó ăn đấy :)
P/s: chúc thành công :)

Đây là kênh của mình. Cái mốc cao kia là video reup hot, đc có hơn 1 ngày, view lên 100k, sau đó bị report, cay vãi đái. Giờ thì duy trì tầm 6k/days ~ 0.5$. Hầu như là video em reup, vì ban đầu không đầu tư nhiều, code cái auto leech video rồi chạy trên vps, nó leech đc 600 video, vứt đó thôi :D

kq-o9DMyAldjQPHbaVzeWTnHk1pKAmB5SKp_0jCROTUYFS3qItVwvA5KYcvM0pQP_I_96Bqz6zA=w1000-h557

Em cũng vừa mới chơi có 1 tháng, view hoàn toàn từ việt nam vì kênh tiếng việt. Nghĩ cũng nản em đang nghiên cứu thêm nên chưa biết thế nào. Và phần tìm view và làm video cho người nước ngoài cụ thể là các nước có mức tiền quảng cáo cao em đang học hỏi thêm nên chưa biết bắt đầu làm từ đâu. Chắc bỏ kênh tiếng việt quá.

90% view US,UK mà đc từng này các bác ạ,thế mà em nghe bảo 1k view us = 1$

Ban đầu thì làm sao để có nhiu view bác
Ai pro chia sẽ giúp với
Mới đang 2 video mà ko ai view ngoài minh

Đây là kênh của mình. Cái mốc cao kia là video reup hot, đc có hơn 1 ngày, view lên 100k, sau đó bị report, cay vãi đái. Giờ thì duy trì tầm 6k/days ~ 0.5$. Hầu như là video em reup, vì ban đầu không đầu tư nhiều, code cái auto leech video rồi chạy trên vps, nó leech đc 600 video, vứt đó thôi :D
share tool với banj :D

cũng muốn kiếm ăn với youtube này lắm, nhưng khổ nỗi mình up cái nào lên cũng dính bên thứ 3, ko thì lại bị chặn trên toàn thế giới. nhạc thì mình download trên mạng về, xong edit lại video, chèn nhạc vào, làm hoàn chỉnh hết mà cứ bị. đến nản luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week