Waiting for Answer vikowelic-coder thiếu trách nhiệm?

Status
Not open for further replies.
cuối tuần nhờ mod @animax1991 cài blue và chaỵ tôol xem 1 phát được ngay như lời coder nói ko :)
OK, nếu cấu hình đúng yêu cầu của tool, đừng có bắt tôi qua làm lại nữa nhé :)

bây giờ bị lỗi khúc nào thì ông thớt chụp màn hình lại đưa ông bán tool cho nhan gọn

Còn video trong quá trình teamview hôm trước mình đã quay lại làm bằng chứng, tránh thớt lại dở chiêu trò cũ, nên nếu cần mình sẽ post lên.
vẫn như cũ a luôn khôn ngoan đoạn lỗi thì ko bao giờ quay thì giá trị video nằm chỗ nào :)
Tôi vẫn tin người ngoài công bằng hơn những gì a nói!!

vẫn như cũ a luôn khôn ngoan đoạn lỗi thì ko bao giờ quay thì giá trị video nằm chỗ nào :)
Tôi vẫn tin người ngoài công bằng hơn những gì a nói!!

Sao cứ suôt ngày mở mồm là lỗi mà ông ko gởi nổi 1 cái hình à ? Sao bảo tôi quay lúc ko lỗi, lúc lỗi sao ông ko đưa cái hình, để biết đường còn fix, từ đầu tớ giờ, ông đã bảo được cái lỗi gì chưa ?

bây giờ bị lỗi khúc nào thì ông thớt chụp màn hình lại đưa ông bán tool cho nhan gọn

Sao cứ suôt ngày mở mồm là lỗi mà ông ko gởi nổi 1 cái hình à ? Sao bảo tôi quay lúc ko lỗi, lúc lỗi sao ông ko đưa cái hình, để biết đường còn fix, từ đầu tớ giờ, ông đã bảo được cái lỗi gì chưa ?
Tôi đã đưa teamview a ko xem còn la làng là sao?? Tôi ko làm việc với a nữa chỉ tốn thời gian :) mấy tháng trời ko xog 1 cái tools..Cuối tuần tôi nhờ mod làm trọng tài

Tôi đã đưa teamview a ko xem còn la làng là sao?? Tôi ko làm việc với a nữa chỉ tốn thời gian :) mấy tháng trời ko xog 1 cái tools..Cuối tuần tôi nhờ mod làm trọng tài
vl ông này thật, ông bảo "Tôi đã đưa teamview a ko xem còn la làng là sao?", là lúc nào, khi nào, mấy giờ, ngày mấy, đưa qua đâu ?

thì chụp ảnh lúc lỗi up lên đây. Là ai cũng ok thôi!
mở tools ko lên thì hiện lỗi đâu ra mà chụp =.= mà vụ này cũg zui đág ra coder f~ team wa coi xem pên kia pék sài tools ko chứ lỡ ng ta ko pék sài lại tốn côg mìh fix . code nhìu lúc pên mìh sài bt đưa wa máy ng lỗi đâu có trách đc ng` ta , ai pỉu mìh mua máy cho xịn code cho ngon cái máy ng` ta ko support đc mìh f~ sửa thôi ><

:D 2 BÁC NÀY CHẮC ĐẾN TẾT NĂM TỚI CŨNG LÀM KO XONG VỤ NÀY
MÀ NGHE NÓI CHUYỆN VUI GHÊ
HÓNG KẾT QUẢ

Coi từ đầu tới giờ thấy chóng mặt luôn, thớt bảo lỗi k mở được vậy có thể quay video mình làm lên cho mọi người coi là biết thôi, vòng vo tam quốc

mở tools ko lên thì hiện lỗi đâu ra mà chụp =.= mà vụ này cũg zui đág ra coder f~ team wa coi xem pên kia pék sài tools ko chứ lỡ ng ta ko pék sài lại tốn côg mìh fix . code nhìu lúc pên mìh sài bt đưa wa máy ng lỗi đâu có trách đc ng` ta , ai pỉu mìh mua máy cho xịn code cho ngon cái máy ng` ta ko support đc mìh f~ sửa thôi ><
Mình có quay cả video tối hôm đó rồi, tool chạy okie luôn rồi chứ mở ko lên cái gì.

douma tưởng htrc mod teamview để giải quyết rồi cơ mà @vikowelic có cái chuyện nhỏ nhặt thế mà để nó thòng lọng như b*m' 4` thế nhỉ @@
Nó chơi trò câu giờ để cái topic này càng lâu càng tốt thôi.

Tối hôm trước rõ ràng là đã xong, hắn tắt máy đi ngủ và giờ lại bảo làm lại. Hướng dẫn thì đã làm, video đã quay tool chạy okie.

Việc của thớt mún giải quyết nhanh, thì chụp cái lỗi mà gởi qua inbox, còn đừng có nói qua teamview nữa.
Ông ko chịu hợp tác giải quyết cho nhanh, mún câu giờ thôi.

Mình vừa nhờ vikowelic cậu ý làm cái tool thấy sp nhiệt tình lắm . Nếu ai nhờ cậu ý làm tool có lỗi gì thì pm ym or email để giải quyết cho nhanh chóng chứ lên đây tranh luận mất time ra

vl ông này thật, ông bảo "Tôi đã đưa teamview a ko xem còn la làng là sao?", là lúc nào, khi nào, mấy giờ, ngày mấy, đưa qua đâu ?
cáu rồi :3
thời gian 2 a tranh luận ,thi viết đc cái tool mới lun rồi :3
e nghĩ 2 a nên tìm cách hợp tác giải quyết vấn đề của nhau chứ như rày ai cũng tốn thời gian @@

Mình có quay cả video tối hôm đó rồi, tool chạy okie luôn rồi chứ mở ko lên cái gì.

Nó chơi trò câu giờ để cái topic này càng lâu càng tốt thôi.

Tối hôm trước rõ ràng là đã xong, hắn tắt máy đi ngủ và giờ lại bảo làm lại. Hướng dẫn thì đã làm, video đã quay tool chạy okie.

Việc của thớt mún giải quyết nhanh, thì chụp cái lỗi mà gởi qua inbox, còn đừng có nói qua teamview nữa.
Ông ko chịu hợp tác giải quyết cho nhanh, mún câu giờ thôi.
pên máy ôg mở lên ok ôg có chắc pên máy ng` ta mở lên ok ko :v

Có cảm giác tay thớt đang chơi nhây - người ta hỏi lỗi gì thì ko show ra - hình ảnh không có cứ vòng vo tam quốc hoài - Ý đồ quỵt tiền rõ ràng . Dù chưa làm việc với thím @vikowelic bao h nhưng thấy thím này làm việc có lẽ không tệ đến thế :)
Mod @hungtai1900 @danhmay24h vào close mẹ cái topic này đi - Ý đồ dìm hàng nhau thôi :)

Có cảm giác tay thớt đang chơi nhây - người ta hỏi lỗi gì thì ko show ra - hình ảnh không có cứ vòng vo tam quốc hoài - Ý đồ quỵt tiền rõ ràng . Dù chưa làm việc với thím @vikowelic bao h nhưng thấy thím này làm việc có lẽ không tệ đến thế :)
Mod @hungtai1900 @danhmay24h vào close mẹ cái topic này đi - Ý đồ dìm hàng nhau thôi :)
1 like :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week