Waiting for Answer vikowelic scam code tool không đúng yêu cầu

Status
Not open for further replies.

tieuphamceo

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Đầu tuần này mình có thuê vikowelic code 1 tool mmo. Thông thường code xong mới gửi tiền nhưng chỗ quen biết mình giao luôn cho nó trước 100% tiền code và nó hẹn thứ 6 tuần này giao tool.

Mình không phải dân chuyên ngành nên có thể một số thuật ngữ không chuẩn tuy nhiên thì mình có share screen và hỏi đi hỏi lại nhiều lần đã hiểu chưa. vikowelic nói hiểu rồi và tiến hành code tool.

Tới thứ 6, đợi cả ngày không thấy tOol đâu, gọi điện thì không nghe máy. OK! Ai chẳng có việc bận. Không sao cả. Hoàng hẹn thứ 7 cũng được thôi. Nhưng sang ngày thứ 7 nhận được tool thì thất vọng hết mức

Thứ 1: Tool giao chậm tiến độ
Thứ 2: Tool lỗi vặt (chấp nhật được vì hầu như phần mềm bao giờ cũng phải fix 1 vài lần)
Thứ 3: Support chậm, không thiện chí support,
Thứ 4: Tôol không đúng yêu cầu đề ra

Đặt vị trí vào người mua hàng khi giao tiền cho đơn vị mình mua và bạn nhận được sản phẩm không như hứa hẹn, không đúng yêu cầu thì bạn liệu có chấp nhận được không?

Hóng. Tool gì và tool hoạt động như nào để biết chứ bác nói thế ai tin :D

Post luôn hộ mình đi bạn. Còn đoạn share screen với ông Anh sao bạn không share nốt. Share mỗi đoạn chát của người k biết thuật ngữ làm gì

Post luôn hộ mình đi bạn. Còn đoạn share screen với ông Anh sao bạn không share nốt. Share mỗi đoạn chát của người k biết thuật ngữ làm gì
Coi post ngay trên nhé.

Còn làm tool hẹn 3-5 hôm giao, làm xong khi nào mình giao khi đó, hẹn thứ 6 là nghĩ xong giao sớm mà ko xong, thứ 7 làm xong mới giao, mà 2 anh em đăng status chửi liên tục nhé, nếu ko ngại thì báo mình gởi mấy đoạn đó lên.

Trên cũng nói rõ là dạng link chuyển hướng nhưng tool code ra đã có cái nào lấy được link chuyển hướng chưa?

Trên cũng nói rõ là dạng link chuyển hướng nhưng tool code ra đã có cái nào lấy được link chuyển hướng chưa?
Truy cập tới link chỉ định, xài các link search ra làm link referer, mình nói như vậy, ông anh cậu bảo đúng rồi nên mình nhận làm thôi.

C làm tool không biết dạng link chuyển hướng thế nào ak. Đã nói rõ là link chuyển hướng bên trên hay là cố tính không hiểu

Làm ăn thế mà lấy người ta 3tr thì thất đức lắm

Chưa kịp sửa tool gì cả, tool nào làm ra mà chạy được ngay, 2 anh em đăng status chửi liên tục, rồi mình bảo để sửa xong gởi, cậu bảo ko cần mà phải lôi lên đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week