Waiting for Answer vikowelic scam code tool không đúng yêu cầu

Status
Not open for further replies.
mấy mob cần xử lý cho ra lẽ đi, lập đi lập lại mấy lần mà vẫn sờ sờ ra đó, cứ để ng khác lại dính thì hơi ko ổn, ô dù ?

Với lại thằng này cái kiểu giao tool xong hướng dẫn rất ẩu. Không làm nổi cái video hướng dẫn

Và lúc nhờ nó xem lỗi thì như thằng đi nhờ nó

mấy ông quản trị cứ ô dù thế này xử thì xử thẳng tay đi nào

Nói đến thuê code là phiền . Trước cũng thuế mấy lần . Đặt cọc 50% xong đóng phim mất tích :v

@tieuphamceo ! bạn giao tiền từ hôm thứ 2 ah ?? tool vẫn chưa hoàn thành cơ bạn chức năng cho đến ngày hôm nay ? !

:p chừa đi nhé ko tools thì quay tay hoặc kiếm thằng code ko làm mmo ấy. tiền mất tật mang, mang bực vào mình,bữa xin cái code changer ssh mà hét giá 500k :V nhờ ông đinhtai92 ông viết cho free code mở ko hiểu chỗ nào còn giải thích thêm cho. cái phúc cái đức thôi. anh em tẩy chay đi thấy nhiều phốt quá :D.

:p chừa đi nhé ko tools thì quay tay hoặc kiếm thằng code ko làm mmo ấy. tiền mất tật mang, mang bực vào mình,bữa xin cái code changer ssh mà hét giá 500k :V nhờ ông đinhtai92 ông viết cho free code mở ko hiểu chỗ nào còn giải thích thêm cho. cái phúc cái đức thôi. anh em tẩy chay đi thấy nhiều phốt quá :D.

Anh em làm tin tưởng nhau thôi

Đang sửa lại 2 chức năng
1. Search coi website đó traffic country nước nào
2. Dùng firefox truy cập tới link chỉ định với referer là list domain seacrch được theo từ khóa.

Xong gởi qua inbox nhé :)

Ông là người bảo ko cần sửa, phải lôi lên đây thôi.

Đang sửa lại 2 chức năng
1. Search coi website đó traffic country nước nào
2. Dùng firefox truy cập tới link chỉ định với referer là list domain seacrch được theo từ khóa.

Xong gởi qua inbox nhé :)

Ông là người bảo ko cần sửa, phải lôi lên đây thôi.
Làm đúng chức năng cái rút gọn link rồi hãy nói.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week