vimeo bán pz bẩn bị thu hồi hàng loạt-vào giải thích

Báo công an cho nó chết đi tieeuphong đẹp zai, ủng hộ 2 chân. mà kể cũng lạ, hôm qua thấy thằng vimeo lập pic bán payza các bố vào ném đá, thế mà vẫn mua của nó à :binhsua146:

1 Vote ủng hộ làm thịt thằng này.:binhsua51:

anh có thằng bạn làm công an ở bộ phận phòng chống tội phạm công nghệ cao bộ công an...chỉ cần 1 lá đơn thôi là em nó bị truy nã toàn quốc vì có bằng chứng hẳn hòi rồi :m131: Vũ Van Tiệp à...vào giải thích ngay ko thì tài khoản bi phong tỏa trong vòng 12 tiếng nữa và lên báo công an :m131:
báo luôn đi anh không nó rút tiền hết rồi còn gì dc nữa :binhsua38:

thôi cho nó lên thớt đi vinamot. không trả lại đâu

báo luôn đi anh không nó rút tiền hết rồi còn gì dc nữa :binhsua38:

báo rồi có rút cũng như không. quan trọng có thông tin nó không để ca tóm nó kìa

chưa thấy nó ló mặt vào xem ...để từ từ cho nó nói vài lời trước khi lên dĩa :m020:

có info của nó chưa. :binhsua39:

sao lai khong ? toan dung bank de gd voi no . bao dam info bank la info that cua no

thế thì cho e nó ra đi tối thiểu 5 năm tù giam thì phải đúng không các pro

Rồi cũng chìm xuồng như các vụ trước cả thôi, để xem ông mót làm dc gì

Em nó không muốn vào thôi ! Còn chờ gì nữa ! Còn nếu không làm gì được thì ...........

4c2a21b2ef2cb72697eeb667b201a806_49317895.nhchupmanhinh20120921122652.png

Mọi người chờ nhé. YH onl như idle. Chắc k ngồi máy. Hi vọng ae đc refund đầy đủ. Mình nữa :(

Các bạn cứ bình tĩnh để cậu ấy giải thích, trạng thái Yahoo của cậu ấy là imlim nghĩa là không ngồi máy đâu, mình có nói chuyện với chị tehontvd, thì chị ấy nói cậu Vimeo này là người tốt, mấy hôm trước cũng đã refund luôn và đầy đủ cho chị ấy rồi, ai làm ăn cũng có lúc rủi may, đợi cậu ấy online rồi giải quyết xem sao !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week