vimeo bán pz bẩn bị thu hồi hàng loạt-vào giải thích

Đã nhận đủ tiền refund 250 PZ qua VCB, thanks cậu Vimeo nhiều

bạn vimeo rất tốt, mình gửi lời cám ơn từ một người bạn mua pz của bạn và đã được bạn refun ^^

Thớt Yêu cầu admin gỡ bở topic này đi, ho85ac là đem nó đi chỗ khác, chứ để trong box Report vầy nhìn nó sao sao á :)

có sao đâu ? nếu refunds đầy đủ thì bạn đó thêm uy tín chứ sao là sao ? Mình đang chời refunds PM chưa thấy trả lời !

giải quyết xong tất cả mình sẽ nhờ admin close :binhsua36:

- - - Updated - - -

có sao đâu ? nếu refunds đầy đủ thì bạn đó thêm uy tín chứ sao là sao ? Mình đang chời refunds PM chưa thấy trả lời !

tớ ol từ nãy tới h, ai pm cũng trả lời mà, còn có những bạn fake YM của mấy bạn bị reserve để đòi tiền, may mà teamview chứ ko thì............ :binhsua47:

- - - Updated - - -

tớ ol từ nãy tới h, ai pm cũng trả lời mà, còn có những bạn fake YM của mấy bạn bị reserve để đòi tiền, may mà teamview chứ ko thì............ :binhsua47:

Đã nhận đc refunds của chủ thớt !

- - - Updated - - -

vãi thía, scam kiểu nào cũng dc :-ss

- - - Updated - - -

Trên 4rum này nhiều *** ngồi rình nhỉ, có cơ hội cái là tìm cách scam liền. Đệch mẹ chúng nó, kiếm tiền bằng sức mình ko muốn, toàn muốn đi lừa đảo!!!

vụ wing scam cậu 330pz+mình rồi bị reserrver..........> acc mình cũng bị reserve có đựoc bồi thường tiền ko nhỉ :D

tớ đang pm chủ xị vimeo

Payment Details

Date: September 21, 2012 9:12:02 AM
Amount Sent: $100.00 USD
Sender Name: Vu Van Tiep
Sender Email: [email protected]
Reference Number: 34BB0-1BB58-9CA96
View the details of this transaction by logging into your Payza account.

Follow Us Thanks for choosing Payza, the Payza Team
\\

Đã nhận lại 100PZ bồi thường, hi vong lần này nó sống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week