VinaCaptcha xác nhận vụ Mega bị thay đổi tài khoản LR, anh em nào bị hack vụ này vào đây đổi lại nha

Status
Not open for further replies.
Reactions
2,454
MR
0.009
Hi ae,

Như vừa rồi nghe ngóng vụ MyFriends và một số thành viên khác bị Hacker change LR hàng loạt, vụ này là có thật. Mình nhảy vào tìm lổ hổng của Mega và đã tìm ra cách đổi được LR trong Mega.

Hacker chỉ cần biết email và password là đổi được LR.
Mà hiện tại Mega hok có tính năng đổi password. (khổ chổ này).

Anh em nào bị đổi LR vào đây chứng minh hay xác nhận đó là Mega của mình.
Ping YM: vinacaptcha để tớ giúp xác minh cho, rồi tớ giúp đổi LR lại cho, trước mắc giải quyết vậy!

Song song, cũng đang nói Mega fix lại vụ này, và xem vụ đổi password của Mega thế nào.

Thân,
Vinacaptcha

Last edited by a moderator:
xác nhận, đang đổi lr, thanks a 2 nhiều hihi, may là mega chưa pay vài acc, dù sao cũng đã thiệt hai 6$ :(

Cho em hỏi 1 có 1 cái id update tài khoản LR nhầm thành gmail h có đổi được ko bác ?

Cho em hỏi 1 có 1 cái id update tài khoản LR nhầm thành gmail h có đổi được ko bác ?

Ko rành, cứ thử đổi luôn xem OK hok !

Bị đổi Lr rồi thì bỏ acc đó đi thôi, đừng có làm trên acc đó nữa, hacker sẽ đổi lại thôi, nó canh lúc nào mình đủ 3$ là nó đổi thành lr của nó liền, mình bị nhiều lắm rồi, phải bỏ tất cả, dù trong acc đó có $ hay không có $. tuần trước dính thêm mấy acc nữa mà không có ai nhờ đổi lr lại được, đành mất $ vậy. Không biết bác vina đổi được trong vòng bao nhiêu phút, nếu nhanh thì có thể được.

nếu có nhiều tiền trong đó thì đổi, còn ko thì vote bỏ acc, tạo acc dễ mà, thay mới cho an toàn, an tâm xài nữa.

Bị đổi Lr rồi thì bỏ acc đó đi thôi, đừng có làm trên acc đó nữa, hacker sẽ đổi lại thôi, nó canh lúc nào mình đủ 3$ là nó đổi thành lr của nó liền, mình bị nhiều lắm rồi, phải bỏ tất cả, dù trong acc đó có $ hay không có $. tuần trước dính thêm mấy acc nữa mà không có ai nhờ đổi lr lại được, đành mất $ vậy. Không biết bác vina đổi được trong vòng bao nhiêu phút, nếu nhanh thì có thể được.
giờ sợ nhất nó cài người vào group làm đủ minpay đổi thanh lr của nó pay song đổi thanh lr của mình thế là nó nhận lương 2 lần,làm group mega không ổn rồi:binhsua155:
30s là đổi xong cái lr rùi bạn

Chắc ku hack của Anh cũng trên mmo anh mới nhờ anh vina đổi lại mấy tài khoản pay tuần này thành của anh rùi ku vào đổi lại thành của ku đi anh tặng ku thêm vài acc đó luôn khỏi đôi đi đổi lại chi cho mệt:binhsua168:.

Last edited by a moderator:
nếu có nhiều tiền trong đó thì đổi, còn ko thì vote bỏ acc, tạo acc dễ mà, thay mới cho an toàn, an tâm xài nữa.

Đổi rồi mà không đổi lại được thì tôt nè, hoặc yêu cầu mega không cho đổi lr nữa thì tốt, hoặc bác có thể change lại được password thì càng tốt, mong bác thớt giúp đỡ cho mọi người.

Đổi rồi mà không đổi lại được thì tôt nè, hoặc yêu cầu mega không cho đổi lr nữa thì tốt, hoặc bác có thể change lại được password thì càng tốt, mong bác thớt giúp đỡ cho mọi người.
Đúng là đổi qua đổi lại vì ko đổi được password mới khổ!
Đổi LR 1 acc mất khoảng 30s.

Đúng là đổi qua đổi lại vì ko đổi được password mới khổ!
Đổi LR 1 acc mất khoảng 30s.

Nếu 30s thì có thể chấp nhận được này, change free cho anh em hả bác.

Nếu 30s thì có thể chấp nhận được này, change free cho anh em hả bác.

Free cho anh em... nhưng phải chứng mình dc mình bị hack để tớ đổi lại cho, chứ lỡ tớ tiếp tay cho hack thì sao !!!!

Free cho anh em... nhưng phải chứng mình dc mình bị hack để tớ đổi lại cho, chứ lỡ tớ tiếp tay cho hack thì sao !!!!

cái này cũng khó nhỉ, hacker lợi dụng thì chết nữa nè :( làm sao đây, mình có mấy id bị change

đang nhờ thớt change lại LR , tks thớt

tình hinh là e bị 5id, may sao vẫn còn sót 1id chưa đủ minpay 2.9, giờ vào thấy nó gõ lên 3$ nhưng chưa đc pay đang ở trạng thái period is being processed!
bác thớt xem đổi lại cho e phát cho cái thằng cờ hó change tức chơi
thank back thớt trước

Đã đổi cho vài bạn rồi, hơn 30 ids khủng thật... còn nữa !

A Phương nên chỉ đổi cho những người chứng minh dc mình là hack, ko lại có kẻ ko tốt trà tộn

A Phương nên chỉ đổi cho những người chứng minh dc mình là hack, ko lại có kẻ ko tốt trà tộn
Chuẩn mem đó anh,vì thực ra nếu làm solo thì rất khó bị hack lr chủ yếu group bị hack.Anh phương đổi lr cho họ lưu số lr lại nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week