VinaCaptcha xác nhận vụ Mega bị thay đổi tài khoản LR, anh em nào bị hack vụ này vào đây đổi lại nha

Status
Not open for further replies.
vấn đề là làm sao để chứng mình là tk của mình đây
tui có mấy ID cũ lr riêng giờ mn đổi chung lr mà ko dc nhưng chắc thớt ko đổi dùm đâu nhỉ hjhjhj

Vụ này có thể liên quan đến việc dúng soft free.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Nói luôn đi bạn, chơi mà móc méo thế thì đâu phải đàn ông, thay vì thế thì nói thẳng là dùng soft bubu ấy, vì có mỗi bubu free mà

- - - Updated - - -

Không có đâu, m` ko dùng soft free, mem của m` cũng vậy chỉ bubu và vina xài thôi, vẫn chưa hiểu vì sao bọn nó lại biết user và pass, nghi ngờ có kẻ trà trộn vào group

Hay là do thằng admin đổi :-?

Admin là không thể, Lr là tên người VN.

- - - Updated - - -

Không có đâu, m` ko dùng soft free, mem của m` cũng vậy chỉ bubu và vina xài thôi, vẫn chưa hiểu vì sao bọn nó lại biết user và pass, nghi ngờ có kẻ trà trộn vào group

Chắc chắn rồi, còn nghi ngờ gì nữa, vì group toàn đặt pass giống nhau mà, group nên rút kinh nghiệm :)

A Phương nên chỉ đổi cho những người chứng minh dc mình là hack, ko lại có kẻ ko tốt trà tộn

Chuẩn mem đó anh,vì thực ra nếu làm solo thì rất khó bị hack lr chủ yếu group bị hack.Anh phương đổi lr cho họ lưu số lr lại nhé.
Uhm, a có nhắc ngay từ đầu, chứng mình dc mình bị hack, giống Myfreind và Alias,...

- - - Updated - - -

cái này hình như thớt loại trừ gòi :binhsua168:

Nói luôn đi bạn, chơi mà móc méo thế thì đâu phải đàn ông, thay vì thế thì nói thẳng là dùng soft bubu ấy, vì có mỗi bubu free mà

Ko phải dùng soft free, mà là do làm group nên mới lộ pass, thì hacker change LR thôi. Ngặc cái Mega hok có chổ change pass !

hỏi ngu tí là :
Mình xài mấy soft BUBU , XĐ vậy admin của những soft đó có biết pass mega đã login vào soft đó ko
P/s : Thắc mắc thôi , chứ ko có ý là admin của những soft đó change LR :D

hỏi ngu tí là :
Mình xài mấy soft BUBU , XĐ vậy admin của những soft đó có biết pass mega đã login vào soft đó ko
P/s : Thắc mắc thôi , chứ ko có ý là admin của những soft đó change LR :D

Không admin nào muốn biết cả! Và theo mình đã từng theo dỗi thì soft XĐ và Bubu ko hề lấy id và pass của Mega hay bất cứ server nào!
Cả soft Vina cũng vậy, còn soft SongThan thì hok hứa chắc vì thấy có gửi thông tin về server của SongThan. Làm sao biết được, dùng soft Sniffer là biết hà...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week