SCAM VIP Investing - Vip-Investing.Com

Status
Not open for further replies.
YeahWin bức xúc quá nhỉ :)
HYIP SCAM là chuyện thường thôi :D
Site đó ngon hay k ngon :D có lincese hẳn hoi nhưng scam từ ngày 0 :D
chỉ pay cho monitor
Mình k biết SK có phải là admin site đó k, nếu là Admin thì chỉ trách vì lấy tiền của người VN (nếu là admin site đó)
Còn nếu k thì k có gì đáng trách cả
HYIP lập ra để huy động vốn (theo đúng nghĩa của nó) nhưng cũng nhiều người lập ra để scam lấy tiền của investor :D
Cái này là bản chất của HYIP rồi, nên k nên nói về vấn đề đó :D

P/s: Còn với riêng mình, tiếp xúc với SK vài lần và thấy khá ổn, cách nói chuyện, giao tiếp, đứng đắn
Và rất hỗ trợ người VN
Qua vụ sẽ desgin và hỗ trợ cho mod Quang để lập site HYIP, và cũng đã cho mình code site HYIP free (vì mình là người VN và k có ý định xấu là bán đi, lúc cho đã nói rất rõ ràng với nhau :D)

chỉ pay cho monitor
Mình k biết SK có phải là admin site đó k, nếu là Admin thì chỉ trách vì lấy tiền của người VN (nếu là admin site đó)
HYIP lập ra để huy động vốn (theo đúng nghĩa của nó) nhưng cũng nhiều người lập ra để scam lấy tiền của investor :D

P/s: Còn với riêng mình, tiếp xúc với SK vài lần và thấy khá ổn, cách nói chuyện, giao tiếp, đứng đắn
Và rất hỗ trợ người VN
Qua vụ sẽ desgin và hỗ trợ cho mod Quang để lập site HYIP, và cũng đã cho mình code site HYIP free (vì mình là người VN và k có ý định xấu là bán đi, lúc cho đã nói rất rõ ràng với nhau :D)
chẳng biết YeahIWin có bức xúc gì mà thấy nổi trong topic này quá, chẳng biết là mất bao nhiêu ở site này nữa.
Tóm lại nên giữ thái độ lịch sự, cân nhắc trước khi nói.

chỉ pay cho monitor

Và rất hỗ trợ người VN
:D ăn nói lịch sự ra dáng người lớn thế :))

các cậu lắm vẹo quá. đứng ngoài mà thấy bựa . góp ý mấy câu thôi :

@ các bạn bán than : kêu ca thì đc cái nỗi gì, đã bị scam thì coi như là 1 kinh nghiệm để rút ra lần sau mà nhớ ( tôi chơi hyip hơn 3 năm rồi, bị scam ko it nhưng ko khi nào kêu ca 1 lời ) . Bản chất của hyip là scam rồi, vì vậy đã quyết định đầu tư vào hyip thì phải chấp nhận mạo hiểm. quyền sinh quyền sát là ở trong tay các bạn, các bạn là người quản lý tiền bạc của các bạn mà, đem đầu tư vào đâu là ý kiến của cá nhân, đã quyết định đầu tư ở đâu thì phải chấp nhận mạo hiểm ở đó . Nếu đã sợ thì cứ ôm khư cái số tiền đó mà làm ky niệm ( chắc ko bao giờ giàu đc )

Còn nhiều ý kiến nữa nhưng ngán ko muốn nói

HYIP của Việt Nam, em nể anh và locvinhsu nhất ^^ 2 sư phụ dẫn dắt em vào nghề ^^

Thằng này ngu thì mày im mõm vào. Thế khi hyip nó đầu tư vào forex.. rồi thua lỗ thì nó có scam ko?
Còn tao ko clone nick. chẳng qua thằng mod nó ban cái user cũ nên tao lập cái mới

Thằng này đề nghị im mẹ nó đi. Càng nói càng thấy ngu/.
một chữ "vô học" :)) ! anh không thèm đôi co với chú !

Xin lỗi, mọi người ko biết có chắc chắn đc gì ko mà đâm vào chửi và đòi ban nick SK
mình ko biết tên thật SK, địa chỉ, tuổi, ko biết tí gì về cậu ấy, chỉ add nick yahoo khi thử chơi hyip
Không những hướng dẫn mình cách check qua site hyip, những site cậu ấy đưa lên , khi mình hỏi có nên đầu tư hay ko đều trả lời thật
Khi không có bằng chứng các bạn ko nên ăn nói quá lên như thế

Đây là ý kiến chủ quan của mình. Còn mọi chuyện chứng minh ai đúng ai sai thì phải do 2 monitor xử lí

Có những loại tiểu nhân .lúc có lợi nó tìm cách giấu mặt kiếm lợi. khi có hại thì nó nhảy vào đổ thêm ít mắm vào canh, ít đường vào xăng. mấy thằng kiểu đấy ko nên chấp làm j ace ak.

Có những loại tiểu nhân .lúc có lợi nó tìm cách giấu mặt kiếm lợi. khi có hại thì nó nhảy vào đổ thêm ít mắm vào canh, ít đường vào xăng. mấy thằng kiểu đấy ko nên chấp làm j ace ak.
Xin lỗi, mọi người ko biết có chắc chắn đc gì ko mà đâm vào chửi và đòi ban nick SK
mình ko biết tên thật SK, địa chỉ, tuổi, ko biết tí gì về cậu ấy, chỉ add nick yahoo khi thử chơi hyip
Không những hướng dẫn mình cách check qua site hyip, những site cậu ấy đưa lên , khi mình hỏi có nên đầu tư hay ko đều trả lời thật
Khi không có bằng chứng các bạn ko nên ăn nói quá lên như thế

Đây là ý kiến chủ quan của mình. Còn mọi chuyện chứng minh ai đúng ai sai thì phải do 2 monitor xử lí
cám ơn các bạn trẻ tiếp tục lên cho ngày mới :)

vẫn hot như hôm nào, mà fbi1 sớm bị banned thế mất cả sôi động!:binhsua122:

oh mọi người vào nói cho khỏi bức xúc thôi ý mà
chỉ là chém gió cho đỡ buồn bực
:sleep

---------- Post added at 03:30 AM ---------- Previous post was at 03:27 AM ----------

oh mọi người vào nói cho khỏi bức xúc thôi ý mà
chỉ là chém gió cho đỡ buồn bực
:sleep

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member