Ask VIP72 chậm không tải được app, có ai bị như mình không?

Status
Not open for further replies.

mmonewb

Newbie
Reactions
0
MR
0.002
Mình mới mày mò học làm off ios, mới mua vip72 để dùng với tool wipe info ios, mà không hiểu sao tốc độ chậm quá vậy, không down nổi cái gì cả? Không biết trước giờ nó vẫn chậm thế hay là do lý do nào khác? Bro nào chỉ giúp mình với?

Với cả dạo này nghe phong phanh về công nghệ check IP gốc ngày càng đuợc nhiều app sử dụng, nó là cái gì và có đáng lo ngại không?

Thanks các bro!

vip72 họa may mới kiếm được ip đủ nhanh để tải được app... lúc tải thì k nên fake ip. dùng itool để cài hoặc cài sẵn chỉ wipe data rồi vào open thôi

vip72 họa may mới kiếm được ip đủ nhanh để tải được app... lúc tải thì k nên fake ip. dùng itool để cài hoặc cài sẵn chỉ wipe data rồi vào open thôi

Thanks bro, nhưng cái mình làm thì phải click vào quảng cáo, xong nó dẫn đến store, xong rồi tải về mở app ra mới được xèng. Vậy mình fake IP để click ad, sau đó lại release IP để tải app, xong lại fake IP để click hả bro?

Mấy cả cái fake Ip gốc là gì vậy?

2/8 mới đứt tuyến cáp AAG nữa nha bác, vip72 thông thường lúc nhanh lúc chậm, vào ban đêm ok hơn. Còn giờ đứt cáp nữa thì thôi khỏi nói luôn rồi.

Thảo nào lắm lúc mình k fake để IP VN mà còn khôgn vào nổi store báo can't connect. Thanks các bro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week