VirtaCoin, tiền bối của Zippcoin bây giờ ^_^

vuanhbest

Junior
Reactions
190
MR
0.054
http://virtacoin.com/

=> Các bạn có thấy nó có 1 màu xanh xanh hi cmn vọng như zippcoin không ???

http://thebot.net/threads/zippcoin-is-a-scam-another-scam-from-virtapay.298291/

Mình dịch nguyên văn lời chủ thớt trên thebot.net, không biết đã ai search ra nó chưa, thôi thì mọi người ai chưa đọc thì đọc nè:

3 năm trước, 1 website có tên virtapay.com, họ cho chúng ta ít coin khi chúng ta đăng ký thành công, 1 ít coin hàng tuần, và 1 ít coin để giới thiệu cho bạn bè. Tui thực sự đã kiếm đc 50k coin từ website đó, nhưng lại không có sử dụng.
Họ đã thay đổi tên web là virtacoin.com, rồi khoá lại tất cả các tài khoản có coin ở virtapay.com. Bây giờ họ bắt đầu cho mọi người ăn scam tiếp dưới cái tên zippcoin
Có ai đồng ý điều này không ? Bởi vì 3 website, từ nội dung hình thức, màu sắc, tới cái Font chữ,tất cả đều rất giống

-Thực sự zippcoin không scam, điều quan trọng là vì nó mà các bạn đầu tư $ bạc,công sức và cả tgian quá nhiều mà thôi. Nó cho các bạn free coins mà, chứ nó có bắt các bạn phải đầu tư đâu, đúng k nào ??
-Cũng không biết nói gì nữa, lời cuối cho ae chuẩn bị tinh thần trước khi bước qua năm mới. Vẫn còn rate 2-3k để cho ae bán tháo kiếm ít cháo húp mấy ngày tết đó. Còn ai tự tin đứng vững thì cứ ôm. Mình bên offer, nhưng bữa h` thấy tụi bạn bè mình cũng mong ngóng nó quá nên cũng ức chế theo tụi nó thôi, hihi

Chào thân ái, quyết thắng ! HAPPY NEW YEAR !!!

nhiều cụ k có tết ^^

Thui thì không vươn ra tầm thế giới thì anh em ta tự trao đổi với nhau cũng được. Kiếm cháo húp qua ngày.

Quan trọng là qua 1 tây này, nó k ra tầm thế giới đc thì nó còn có giá vài đồng VN nữa k hay là con số 0, keke

có thể là trùng hợp ngẫu nhiên. nhưng giờ bán tháo cũng đc vào đồng ăn sáng thôi. thà ôm lại
biết đâu chỉ là tin đồn để hạ giá zippcoin

Thím bán hết r` hay sao thế? Qđịnh có vẻ sáng cmn suốt, keke

ko mình ko có cảm tình nên ko muốn chơi nó vì những lý do

1 là nó nổi mà ko có nhà đầu tư bơm tiền vào như STR , tạo giá rồi cho trôi theo thị trường

2 định hướng của nó ko rõ ràng như STR

3 Viet Nam toàn làm giá với nhau chứ sao đâu , ai cũng ôm mông lên sàn

hic trước có 10$ dep vào lúc 1k/0,5$ h không giám bỏ cùng lắm là mất còn hơn lỗ!

Ở đời may hơn khôn. Nhìn sơ sài vậy nhưng đến 1/1/2015 biết đâu bất ngờ. Tớ thì thích mì ăn liền.

hình như zpc.co fake của việt nam nói vậy chứ zipcoin nó chưa nói năng gì hết

Mấy tin vịt thế này chỉ tổ làm rate nó rớt thêm chả được lợi ích gì hết thớt nhé! Liều ăn nhiều thôi :p

Mấy tin vịt thế này chỉ tổ làm rate nó rớt thêm chả được lợi ích gì hết thớt nhé! Liều ăn nhiều thôi :p

Cậu đã liều ăn nhiều thì đã lên sàn rồi nó đâu còn liên quan gì tới rate như của anything-e mà cậu phải lo rớt hay tăng vậy nhỉ, hihi :D
P/s: Ôm mấy chai vậy cậu ? Bật mí xíu nào :D

tự cho nó có giá r tự nói nó scam cũng từ mấy bác mà ra cả :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week