Other Virtapay - Virtapay.com - Đầu tư Bitcoin nhận lãi 120%

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.436
$150.00
Chat with me via Skype
nó vẫn chưa trả vòng 26 :(
Cậu đọc kỹ cập nhật giùm nhé. Thời hạn trả vòng 25 và 26 là ngày 11/2/2014. Nhưng chỉ những người có số dư từ 0.005 BTC trở lên thôi. Những người có tổng tiền tham gia từ 0.005 BTC trở xuống sẽ bị chuyển trả bằng $VP. Mình cũng đang kẹt 0.002 BTC ở đó. Nhưng thôi cứ để nó chuyển sang $VP nếu sau này nó lên giá bán cũng đc. Hiện đã lên tới vòng 33 rùi. Khi nào nó trả nó sẽ trả hết từ vòng 25. Dân tình dang đầu tư ác hay sao ấy mà nó vừa cập nhật đã lên vòng 33 rùi

Tin mới nhất
Theo văn bản này , các dự án Satoshi đang tài trợ đóng góp vòng 40 , và mỗi vòng đã phải trả một trở lại 120% . Chúng tôi hy vọng để kết thúc khoảng 100 viên đạn trước khi dự án được hoàn toàn tài trợ.Mặc dù bài viết trên blog cuối cùng của chúng tôi đã chia sẻ thông tin này, chúng tôi nghĩ rằng nó có giá trị lặp đi lặp lại : Dự án Satoshi là ẩn cho khoảng một tuần . Trong thời gian đó , chúng tôi làm lại cách chúng ta gửi và nhận Bitcoin và loại bỏ sự cần thiết cho một bộ xử lý của bên thứ ba . Tất cả các giao dịch đang xử lý trực tiếp trên mạng Bitcoin.Kiếm được một trở lạiNếu bạn chưa đóng góp vào dự án Satoshi , chúng tôi mời bạn hãy thử xem ! Bạn có thể kiếm được lợi nhuận 120% mỗi lần bạn đóng góp cho một vòng đóng góp . Bạn có thể đóng góp nhiều lần mỗi vòng nếu bạn chọn .Bạn có thể chọn loại tiền tệ thanh toán ưa thích của bạn được, hoặc Bitcoin hoặc VP $ ...

Một số đóng góp của chúng tôi đã chọn để nhận trở lại của họ trong Bitcoin và tái đầu tư lợi nhuận của họ. Nếu bạn làm điều này , nó sẽ chỉ mất 4 vòng để kiếm được lợi nhuận đó là nhiều hơn 200 % so với bạn bắt đầu với .Những người khác đang lựa chọn để nhận được lợi nhuận của họ trong VP $ và phát triển cân bằng VirtaPay của họ trước khi chúng tôi thực hiện việc chuyển đổi sang một mật mã tiền tệ.Kiếm được 1% cho chia sẻBạn có thể nhận được phần thưởng 1% trên sự đóng góp của bất cứ ai bạn tham khảo các dự án Satoshi . Bạn có thể chọn để nhận được tiền thưởng của bạn trong VP $ hoặc Bitcoin. Để bắt đầu kiếm tiền thưởng giới thiệu ...

Đăng nhập vào tài khoản của bạn .Thiết lập tùy chọn thanh toán của bạnXem trang giới thiệu cho liên kết giới thiệu của bạn.Giá của BitcoinGần đây , giá Bitcoin đã tụt xuống mức khoảng 700 USD mỗi Bitcoin. Mặc dù các nhà đầu tư có thể không hài lòng với điều này, đó là tin tuyệt vời nếu bạn không mua trong được nêu ra.

Ngay bây giờ, bạn sẽ nhận được Bitcoin hơn khoảng 15% cho tiền của bạn hơn bạn sẽ nhận được một tháng trước đây .Chúng tôi xem giảm giá này là rất tạm thời và hoàn toàn hy vọng giá sẽ tăng trở lại mức trước đó - và có thể hơn thế nữa - trong một thời gian ngắn. Nếu bạn quan tâm đến việc mua một số Bitcoin , chúng tôi mong bạn tận dụng cơ hội này trong khi nó kéo dài.Nơi Chúng tôi đang Đứng đầuDự án Satoshi được thiết kế để tài trợ cho việc chuyển đổi VirtaPay thành một mật mã tiền tệ. Bằng cách đóng góp và chia sẻ, không chỉ bạn có thể kiếm được tiền thưởng và tiền thưởng - bạn giúp VirtaPay tiến tới trở thành một phân phối, phân cấp mật mã tiền tệ , như Bitcoin.Chúng tôi cần sự trợ giúp của bạn!

Mỗi khi bạn tham gia vào các dự án Satoshi - hoặc như là một đóng góp , hoặc bằng cách chia sẻ - bạn đang giúp đỡ các vòng tiếp theo để hoàn thành một cách nhanh chóng hơn . Mỗi vòng xây dựng dựa trên cuối cùng khi chúng tôi làm việc để đạt được mục tiêu lớn hơn và lớn hơn với các quỹ .

Không chờ đợi ! Hãy hành động ...Càng có nhiều bạn đóng góp, và càng có nhiều người mới mà bạn chia sẻ với , càng sớm càng dự án Satoshi sẽ hoàn thành. Điều đó sẽ cho phép chúng ta chuyển sang giai đoạn tiếp theo, nơi chúng ta bắt đầu chuyển đổi VirtaPay thành một mật mã tiền tệ.Xin vui lòng Kiểm tra Cài đặt của bạnMột lưu ý cuối cùng , chúng tôi gần đây đã thay đổi cách các thiết lập Satoshi dự án làm việc.Trong quá khứ, mỗi đóng góp cá nhân có thể có các cài đặt riêng của mình cho tiền tệ ưa thích và địa chỉ Bitcoin. Điều này gây ra vấn đề khi chúng tôi chuyển sang gửi thanh toán kết hợp mỗi vòng.Nhưng, bây giờ , cài đặt Satoshi dự án của bạn sẽ lưu trữ tiền tệ ưa thích của bạn và địa chỉ Bitcoin cho tất cả các khoản thanh toán chờ .

Điều này có nghĩa , nếu bạn thay đổi cài đặt thanh toán của bạn , thay đổi của bạn sẽ được áp dụng cho tất cả các khoản thanh toán và tiền thưởng trong khi chờ bạn.Vui lòng đăng nhập và xem xét các thiết lập của bạn để xác nhận họ là chính xác như bạn muốn họ cho tất cả các khoản thanh toán và tiền thưởng trong khi chờ bạn.

Mod siêu ghê :).
Rõ ràng tên miền bắt đầu đăng ký Registered On February 18, 2011 mà ra mắt đã là cuối năm 2010 :))

Viết bài theo trí nhớ. hóa ra mình cũng già rùi. :D
Sory về cái thời điểm vì mình nhớ thời điểm mình biết nó khoảng khoảng đó.
có có vài trang bảo virtapay là site scam nhỉ

Từ tháng 3/2013 admin dự kiến phát hành thẻ ghi nợ Virtapay nhưng không được ủng hộ từ mem nên đã thả rơi dự án. Đến cuối năm khi Bitcoin bật dậy tăng giá thì mới nảy ra ý tưởng chuyển đổi đồng tiền này thành loại tiền như Bitcoin và tiếp tục với việc vực dậy đồng tiền này. Dự án saotoshi thực ra là ý tưởng để PR cho việc chuyển đổi đồng tiền này sang loại tiền có thể đào được như Bitcoin. Nhưng để đảm bảo chắc chắn thì nên dừng đầu tư Bitcoin cho nó từ vòng 90 để đảm bảo an toàn bitcoin của bạn.

Không có bitcoin thì đăng nhập hàng ngày để kiến $VP.

Nếu nó chuyển đổi thành công thì sẽ có khá nhiều hi vọng đồng tiền này sẽ tăng giá bởi về cơ bản nó đã có nền tnagr khoảng 2 triệu người dùng từ trước đó rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back