VISA ACB có verify được lần 2 PP không

Cũng nghĩ tới cách này nhưng chưa thử nên chưa dám khẳng định đc hay ko,ông thử chưa nếu đc tui theo luôn :binhsua22:

Có mà limite cả đống nhé. Thử đi xem sao :)

Có mà limite cả đống nhé. Thử đi xem sao :)

Cũng nghĩ tới cách này nhưng chưa thử nên chưa dám khẳng định đc hay ko,ông thử chưa nếu đc tui theo luôn :binhsua22:
trong hướng dẫn sử dụng pp 2-3 năm nay đều có cách này rồi
mình đã thử và đã thành công, còn bạn thì sao :m066:

Mình cũng mới hủy và làm lại thẻ hôm qua. Thẻ cũ vẫn còn nhưng giả vờ nói mất. Phí hủy thẻ 200.000 nhé :D . Làm thủ tục cấp thẻ mới thì không tốn phí, và miễn phí thường niên năm đầu.
Ngày nay đi lấy cái thẻ VISA ACB về add vào PP và veri, không hiểu sao nó không "chạc" tài khoản của mình để lấy code. Bạn nào bị vậy chưa, và làm sao để PP nó "chạc" giúp mình với. Cảm ơn các bạn.

mình làm ở acb thủ đức, bt bạn à, ko có gì khó chịu cả, thậm chí e nv ở đó còn kêu, để ý gần hết 1 năm, ra hủy thẻ rồi làm lại tiếp =))
em ý có nói gì thêm ko bạn? nói thế cũng ngại ngại bỏ xừ

- - - Updated - - -

ko dc nha cậu, 1 thẻ chỉ veri dc 1 acc, nếu muốn thì làm thêm cái thẻ master veri acc thứ 2...mình vừa làm 2 cái xog...

verify cái thứ 2 info PayPal trùng có bị sao ko các PRO

trong hướng dẫn sử dụng pp 2-3 năm nay đều có cách này rồi
mình đã thử và đã thành công, còn bạn thì sao :m066:
chưa biết cái Paypal trước của mình đã remove chưa ý, vì mình bán e nó đi, giờ lại muốn dùng cái acc khác... pro cho mình ý kiến nên hủy nó ko? hủy xong lại bảo chị làm lại cho em cái khác luôn có mà e thấy mặt dày lắm :))

- - - Updated - - -

Mình cũng mới hủy và làm lại thẻ hôm qua. Thẻ cũ vẫn còn nhưng giả vờ nói mất. Phí hủy thẻ 200.000 nhé :D . Làm thủ tục cấp thẻ mới thì không tốn phí, và miễn phí thường niên năm đầu.
Ngày nay đi lấy cái thẻ VISA ACB về add vào PP và veri, không hiểu sao nó không "chạc" tài khoản của mình để lấy code. Bạn nào bị vậy chưa, và làm sao để PP nó "chạc" giúp mình với. Cảm ơn các bạn.
hủy lại mất 200k á bạn. hix hix. nếu có thẻ mang ra thì có bị mất không nhỉ?

Cùng 1 thẻ trên 1 tài kohnar thì k dùng được cho thẻ khác

hủy thẻ có mất money ko nhỉ? báo mất thẻ thì nó phạt 200k là đúng rùi

E cũng đang muốn hủy thẻ Visa của ACB nhưng ko biết có mất fee ko nữa, thẻ này dùng ver PP xong e ko hề giao dịch hay nạp thêm nữa nên định hủy, dùng visa trustcard trước

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back