Visa ảo nào để đk VPS google, amazone ....

lozert

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Như tít, mình hơi ngại khi làm bằng thông tin thật, lỡ có gì ngân hàng nó cho mình vào black list thì mệt bởi vậy mấy bác cho ý kiến cái visa ảo, hoặc loại visa nào mua về rồi dùng luôn, không có liên kết tài khoản này nọ

Bác vào:
http://muacard.trustshop.vn
Mua cái Visa Shinycard trong mục thẻ điện tử, muốn chơi chội thì mua cái visa thẻ thật rút tiền mặt được, đăng kí là có người mang đến tận nơi
Có không định danh và cả định đanh cho bác sợ lộ thông tin.^^

vpb smartcash hình như ref vps gg hok đâu thì phải vừa reg là bị block acc ngay và luôn ( 3 giây hay 5 giây gì đó )
Thánh nào reg vps gg bằng visa ảo đc thì post lên
hok reg thử đừng post tốn công mua về reg éo đc

Mình có cung cấp thẻ visa định danh mọi mệnh giá phí thẻ 50k + mệnh giá tiền nạp => số tiền mua thẻ
Yh leke_lonely

Như tít, mình hơi ngại khi làm bằng thông tin thật, lỡ có gì ngân hàng nó cho mình vào black list thì mệt bởi vậy mấy bác cho ý kiến cái visa ảo, hoặc loại visa nào mua về rồi dùng luôn, không có liên kết tài khoản này nọ
Hiện tại thẻ ảo khó thành công lắm cậu, vì gg đang hơi khó, cậu nên dùng thẻ thật định danh có gì bị die thì verify cho nhanh.:)

vpb smartcash hình như ref vps gg hok đâu thì phải vừa reg là bị block acc ngay và luôn ( 3 giây hay 5 giây gì đó )
Thánh nào reg vps gg bằng visa ảo đc thì post lên
hok reg thử đừng post tốn công mua về reg éo đc

Chuẩn như bác Lê Duẩn, cái nào reg VPS được nhá

:) bên mình có khách dùng thẻ reg được nhưng cũng có khách không reg được.:D

tối qua thử cái vísa ảo của bác kia, lúc reg thì bình thường sáng mai đăng nhập lại thì die

Khả năng dùng visa ảo đăng ký thành công google hoặc amazon gần như không có nên bàn đừng thử. Tốt nhất làm cái thẻ thật xài xong 300$ trial kiếm cái coupon 500$ add tiếp hết thì del VPS đi

Khả năng dùng visa ảo đăng ký thành công google hoặc amazon gần như không có nên bàn đừng thử. Tốt nhất làm cái thẻ thật xài xong 300$ trial kiếm cái coupon 500$ add tiếp hết thì del VPS đi
vẫn reg được bình thường mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week