Visa hay VCC vietnam có thanh toán được với paypal

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,630
MR
20.023
Facebook
Follow me on Facebook
Chả là con paypal chính bỗng dưng bị ăn limit 180day trong cơn bão vừa qua của paypal. Tk toàn nhận tiền từ site or cá nhân cũng toàn nguồn sạch.

Giờ đang cần paypal để sài mà lập tk khác nhận tiền thì dễ bị limit quá. Nên đang tính lập tk paypal khác và add thẻ visa hay VCC vào để khi thanh toán = paypal nó sẽ charge tiền từ vcc thanh toán. Không biết có được không, nghe nói visa vn hình như ko charge dc tiền lên paypal thì phải?

Nhờ anh em ai rành paypal tư vấn phát

visa acb 100% ok

Visa hay VCC vietnam chỉ dùng để verify 1.95$ tăng limit. Không fund tiền vào paypal đc.
Tiền paypal dùng để mua hàng thì nhắm ai bán mail add paypal nguồn network, app thì mua. Còn ko thì nhờ danho order giùm

Chả là con paypal chính bỗng dưng bị ăn limit 180day trong cơn bão vừa qua của paypal. Tk toàn nhận tiền từ site or cá nhân cũng toàn nguồn sạch.

Giờ đang cần paypal để sài mà lập tk khác nhận tiền thì dễ bị limit quá. Nên đang tính lập tk paypal khác và add thẻ visa hay VCC vào để khi thanh toán = paypal nó sẽ charge tiền từ vcc thanh toán. Không biết có được không, nghe nói visa vn hình như ko charge dc tiền lên paypal thì phải?

Nhờ anh em ai rành paypal tư vấn phát
Link Visa vào Paypal thì thanh toán tốt ko vấn đề gì cả. Miễn là Visa đó verify đc với Paypal thì sẽ dùng để mua hàng đc!

Visa hay VCC vietnam chỉ dùng để verify 1.95$ tăng limit. Không fund tiền vào paypal đc.
Tiền paypal dùng để mua hàng thì nhắm ai bán mail add paypal nguồn network, app thì mua. Còn ko thì nhờ danho order giùm

oder nhỏ lẻ và thường xuyên chứ ko phải 1 lần nên cũng khó nhờ oder giùm :D

Paypal charge tiền từ visa vn được nhé. Mình dùng visa của ACB link vào paypal, vẫn thường mang pp đi mua domain, host, thanh toán linh tinh này nọ...

Thẻ linked và verify với paypal rồi
Thì có blance là phang đc tất nhé
Ko có số dư là chả làm đc gì

Cụ làm thẻ acb ấy , thẻ abc có thể verify và paid cho paypal ko trùng tên chủ thẻ nhé ( nghĩa là chủ thẻ A có thể xài cho paypal tên B )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week