VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

Hã liên kết thêm từ tak mà chứ đâu co job kêu 2 3 link tak trong 1 trang, liên kết từ 1 trang chứ ko phải click nhieu link tak
Bạn thac mat gì nữa thì pm yahoo mình [email protected] teamview

Cũng có những job nó bắt click 2 link tak khác nhau đấy nhưng gặp những job như vậy đừng add vào tool mà làm tay đi, đâu phải job nào cũng add vào tool, thiếu gì job mà

PS: mà bạn beckka cho hỏi bạn sinh ngày 22.10 hay sao?

Cũng có những job nó bắt click 2 link tak khác nhau đấy nhưng gặp những job như vậy đừng add vào tool mà làm tay đi, đâu phải job nào cũng add vào tool, thiếu gì job mà

PS: mà bạn beckka cho hỏi bạn sinh ngày 22.10 hay sao?
Ồ đúng oài bạn :binhsua06:

sau một hồi chạy ver2 thì mình thấy nên quay về y như bản cũ cái vụ takru thì hơn vì tool bản cũ trong vài chục job yêu cầu click link takru thì chỉ vài job là click không được hoặc bị đơ cái link takru thôi (tool vẫn chạy bình thường, chỉ vài job click không được link tarku), còn lại phần lớn job còn lại là click takru bình thường , còn bản mới này tất cả link takru đều chạy ngoài chrome rồi copy link hơi mệt tí , thấy nó load lâu nữa ^^ nhìu link tarku chạy ngoài chrome đôi lúc đứng hình hết trơn
:m142:

Ồ đúng oài bạn :binhsua06:

Hơ, vậy là trùng ngày với mình, 22.10.1986 đây :))

- - - Updated - - -

sau một hồi chạy ver2 thì mình thấy nên quay về y như bản cũ cái vụ takru thì hơn vì tool bản cũ trong vài chục job yêu cầu click link takru thì chỉ vài job là click không được hoặc bị đơ cái link takru thôi (tool vẫn chạy bình thường, chỉ vài job click không được link tarku), còn lại phần lớn job còn lại là click takru bình thường , còn bản mới này tất cả link takru đều chạy ngoài chrome rồi copy link hơi mệt tí , thấy nó load lâu nữa ^^ nhìu link tarku chạy ngoài chrome đôi lúc đứng hình hết trơn

Mình thấy bản mới hay hơn nhiều chứ, chắc do máy cậu chậm thôi

^^ để bạn chủ thớt ngủ tí oài chiều tối xem phản hồi mọi người sao, hay nếu bạn thich bản cũ thì xài lại cái cũ xem sao được mà
Hơ, vậy là trùng ngày với mình, 22.10.1986 đây :))

- - - Updated - - -

Mình thấy bản mới hay hơn nhiều chứ, chắc do máy cậu chậm thôi
2210. 1995 ^^
Có ai bị tool ko gởi báo cáo job GA dù đã hoàn thành ko hjx mình đang bị

Last edited by a moderator:
^^ để bạn chủ thớt ngủ tí oài chiều tối xem phản hồi mọi người sao, hay nếu bạn thich bản cũ thì xài lại cái cũ xem sao được mà

2210. 1995 ^^

:m071: Éccccc!!!! còn trẻ vậy sao????

^^ à mà bac co bi tool ko gởi báo cáo job GA dù đã hoàn thành ko hjx mình đang bị

Chính xác là có, cũng đang thắc mắc đây, hôm qua thấy báo cáo là đã chạy xong hơn 40 job nhưng vào acc thì thấy chỉ có hơn 30 job, kiểm tra lại thì thấy có 1 số job chỉ mở chứ chưa báo cáo, làm acc thứ 2 cũng bị vậy nhưng ở 1 số job khác nhau chứ không phải các job cũ => lỗi do tool ở đâu đó chứ không phải do job

Chính xác là có, cũng đang thắc mắc đây, hôm qua thấy báo cáo là đã chạy xong hơn 40 job nhưng vào acc thì thấy chỉ có hơn 30 job, kiểm tra lại thì thấy có 1 số job chỉ mở chứ chưa báo cáo, làm acc thứ 2 cũng bị vậy nhưng ở 1 số job khác nhau chứ không phải các job cũ => lỗi do tool ở đâu đó chứ không phải do job
Chú check cai log xem job GA nó co báo cáo cái nào ko

muốn dùng chung list job của tool này. bạn nào có nhã ý thì share mình với nhé.
mình sẻ hậu tạ bác có ít $ gọi là trả công tìm job. vì mình rất kém trong việc add job @@
bác nào thích thì pm mình với nhé. mình k share linh tinh hay lam j ảnh hưởng các bác đâu. mình chỉ để dùng 1 mình thui
tks các bác đã đọc :)

Chú check cai log xem job GA nó co báo cáo cái nào ko
hix mình cũng bị, không biết có báo thật không hay hủy job đó, chứ nó báo cáo vậy thèn chủ job nó từ chối thì e hết việc, làm acc vn hẻo job dã man >"<

À há, e nhìn nhầm, sory các bác :binhsua12:

Last edited by a moderator:
Thật là xin lỗi bà con. Đúng là big lỗi, cái này là do sáng mình để test takru nên chỉ những nhiệm vụ nào có làm takru thì nó mới báo cáo. Hj. Lơ đễnh quá. Đã fix lại, bà con down bản cập nhập mới nhất nhé

http://www.mediafire.com/?29jh3qz8251ta3t

Bạn check mail nhé
Vừa send mail lẫn tiền xong :">

từ lúc lên 2.3 vào đang chạy làm dc vài job là nó văng +_+ ko hiểu sao nữa
Nãy mình cũng bị, mà có 1 lần à.

Lên 2.3 chạy ngon lành :x
Chủ thớt cố gắng phát huy ^^!
àh, mình chỉ thắc mắc sao ko phát triển 1 ver thôi.
Ver 1 ver 2 làm chi?
ver nào chạy tốt, năng suất hay ưu viết hơn thì chuyên tâm phát triển. Bạn đỡ phải code đi code lại cho cả 2. :)
1 vài lời chia sẻ :)

Nãy mình cũng bị, mà có 1 lần à.

Lên 2.3 chạy ngon lành :x
Chủ thớt cố gắng phát huy ^^!
àh, mình chỉ thắc mắc sao ko phát triển 1 ver thôi.
Ver 1 ver 2 làm chi?
ver nào chạy tốt, năng suất hay ưu viết hơn thì chuyên tâm phát triển. Bạn đỡ phải code đi code lại cho cả 2. :)
1 vài lời chia sẻ :)

Hi khi mình up version thì ver cũ mình sẽ ko phát triển nữa. Do là 2 version sử dụng framework khác nhau nên mình mới để thành 2 ver riêng biệt. Càng version cao hơn thì càng hoàn thiện hơn về tốc độ cũng như độ chính xác

Giống như up version của firefox đó bạn

Hi khi mình up version thì ver cũ mình sẽ ko phát triển nữa. Do là 2 version sử dụng framework khác nhau nên mình mới để thành 2 ver riêng biệt. Càng version cao hơn thì càng hoàn thiện hơn về tốc độ cũng như độ chính xác

Giống như up version của firefox đó bạn
Bạn onl yahoo mình hỏi chút nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week