VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

thấy giao diện nó sao sao ấy, nó thô thô, bự bự, chiếm hết chỗ....biết diễn tả sao nhỉ!??!!@@
thích cái giao diện như v2 hơn!@@

Ai share mình list tầm 50Job mình test với được ko?

Mình xin hậu tạ 0.5LR :(

List IP VN hay US đều đc nhé

Last edited by a moderator:
thấy giao diện nó sao sao ấy, nó thô thô, bự bự, chiếm hết chỗ....biết diễn tả sao nhỉ!??!!@@
thích cái giao diện như v2 hơn!@@

Thế là sao bạn nhỉ. Bạn có thể pm trực tiếp yahoo mình được không. Về khoản giao diện mình thấy V3 không khác gì V2 chỉ gọn hơn thôi. À, thêm 1 cái nữa là mình thiết lập mặc định là tắt load ảnh và flash nên có thể bạn nhìn web nó không được đẹp lắm

Thế là sao bạn nhỉ. Bạn có thể pm trực tiếp yahoo mình được không. Về khoản giao diện mình thấy V3 không khác gì V2 chỉ gọn hơn thôi. À, thêm 1 cái nữa là mình thiết lập mặc định là tắt load ảnh và flash nên có thể bạn nhìn web nó không được đẹp lắm

check id mình phát cậu chưa active mới send $ cậu lúc sáng ^^

nhờ tắt nên tốc độ load khá tốt, speed quá trời tốt :p, nhưng trường hợp ip bị blacklist ròi bắt nhập capcha từ search google hoặc yandex thì xem dc ko cậu? tớ mới bị capcha yandex nó ko hiện hình để gõ capcha dc luôn +_+

àhh, reload lại nó hiện lại dc ròi ^_^, v3 thích nhất là vụ ads, click thoải mái ít trùng

Lỗi không mở được tool dù đã cài .net framework 4.0 windows xp 32bit

Bạn pm trực tiếp yahoo mình nhé

check id mình phát cậu chưa active mới send $ cậu lúc sáng ^^

Mình đã active cho tất cả các bạn gửi mail cho mình tớ thời điểm này nhé. Cả sáng bị mất mạng nên không vô check được

nãy ngồi ad 21 job cuối cùng chỉ hoàn thành 7 job vì lần đầu dùng tool
nó như thế này:
ban đầu mình set mặc định cứ 5 tab site và 5 tab GA
và 5' báo cáo 15s chuyển đổi
cuối cùng mình load HMA nó ko chịu tự click GA mình click = tay 1 phát rồi nó mới tự click các tab mà mình vừa click @@!

nãy ngồi ad 21 job cuối cùng chỉ hoàn thành 7 job vì lần đầu dùng tool
nó như thế này:
ban đầu mình set mặc định cứ 5 tab site và 5 tab GA
và 5' báo cáo 15s chuyển đổi
cuối cùng mình load HMA nó ko chịu tự click GA mình click = tay 1 phát rồi nó mới tự click các tab mà mình vừa click @@!

Vụ này mình mới tìm hiểu ra. Là do cái web GA đó nó có sub domain. Vd: http://abc.domain.com . Và domain chính là http://domain.com. nên phần mêm không bắt được link. Mình sẽ fix ngay bây giờ đây

mới test qua 80 job. load ko đủ ads 21job.
có một lỗi báo cáo là hầu hết tất cả các job báo cáo được ghi trong logreport đều bị thiếu link ads so với lúc nhập job.

anh fix lại lỗi báo cáo nhé ko có thì hơi nguy hiểm

Cậu là người mới pm mình đúng không, sao mình hỏi không thấy cậu trả lời ??

Ngồi chỉnh sửa lại cái list thì thấy có 1 điểm mình không hiểu:
Sau khi đã config phần báo cáo rồi thì những job mình mới add vào mới có hiện phần config đó trong mục bên tay phải của quản lý job, những job cũ convert thì vẫn mặc định, mình thử chỉnh sửa config của 1 job nhgay bên mục tay phải save lại thì được, vậy là config này áp dụng cho từng job riêng lẻ chứ không phải cho tất cả các job à?

:binhsua04: Chờ fix vụ thiếu ad , chứ job e toàn 1+4 vs 1+5 Ads thì mém mồm rùi....!!!

các bạn cho mình hỏi?
-nếu mình cứ để như vậy ko cần config thì có được ko?
-chủ job yêu cầu click tab ru với 1 số quảng cáo khác như vậy thì phải làm sao

Ngồi chỉnh sửa lại cái list thì thấy có 1 điểm mình không hiểu:
Sau khi đã config phần báo cáo rồi thì những job mình mới add vào mới có hiện phần config đó trong mục bên tay phải của quản lý job, những job cũ convert thì vẫn mặc định, mình thử chỉnh sửa config của 1 job nhgay bên mục tay phải save lại thì được, vậy là config này áp dụng cho từng job riêng lẻ chứ không phải cho tất cả các job à?

Đúng rồi đó cậu, tại sao mình lại không áp dụng cho tất cả các job. Lí do là như thế này.

Cái config báo cáo là dùng chung cho đa số các job. Do bạn tự config. Còn những job nào config riêng thì vào từng job để config. Khi config báo cáo chung thay đổi thì phần báo cáo riêng của job đấy vẫn giữ nguyên không bị thay đổi. Nếu mà cứ thay đổi config báo cáo chung mà tất cả các job đều bị thay đổi hết thì nhiều khi có một số job bạn config báo cáo riêng và không muốn nó bị thay đổi thì không ổn.

Khi Convert từ 2.0 sang 3.0 thì mặc định tất cả các báo cáo đều là báo cáo riêng và báo cáo như là 2.0

- - - Updated - - -

:binhsua04: Chờ fix vụ thiếu ad , chứ job e toàn 1+4 vs 1+5 Ads thì mém mồm rùi....!!!

Hì hì hết hôm nay sẽ có nhé. Cái vụ này mình hiểu tại sao rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week