VN có một bộ óc thông minh hơn Google Map ^^!!!!

ảo thật đó nhỉ, nghe giới thiệu nhanh hơn cả search Google
chờ khi nào Guiness thế giới đc xác lập rồi mới tin

0,75 - 1s. Nó ngồi xác định cái thủ đô ko cũng mất mấy s ! Chém gió vãi ra ! Ng ta nói có tài hay có tật. Thằng này có trí nhớ tốt nhưng cũng đừng chém quá như vậy @@! Não ng mà đi so với máy ! Bố đời. :binhsua140:

0,75 - 1s. Nó ngồi xác định cái thủ đô ko cũng mất mấy s ! Chém gió vãi ra ! Ng ta nói có tài hay có tật. Thằng này có trí nhớ tốt nhưng cũng đừng chém quá như vậy @@! Não ng mà đi so với máy ! Bố đời.
=)) bác test thử thằng google earth nó xác định tọa độ thế nào nha......

Cũng bình thường thôi nếu mà nhớ được kinh độ vĩ độ thì em mới thấy kinh, chứ anh này chắc rỗi rãi ngày nào cũng ngồi trước google map thì khoảng 1 tháng là nhớ được thôi ak :)

=)) bác test thử thằng google earth nó xác định tọa độ thế nào nha......

Nhanh chứ thế nào ? ý chú là ... ???

Mấy thằng lên hỏi não ngắn quá. Nhất là thằng chọn địa danh trong 1 triệu địa danh. Chọn j toàn mấy địa danh dễ.

tưởng gì chứ các nước và thủ đô các nước mình cũng nhớ và nhớ vị trí của nước đó trên thế giới được kha khá , khoảng gần 200 nước và thủ đô . Mình thấy hỏi các nước như clip thì cũng bình thường thôi . Mình chỉ chịu mỗi cái khoản là các huyện , các con sông , các đỉnh núi và các sân bay thôi . Còn các nước thì các bạn chỉ cần bỏ ra 1 - 2 ngày đọc và xem bản đồ là thuộc gần hết , còn dân học chuyên địa lý thì hầu như là kiến thức cơ bản rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week