VN Ipanel Online đang SCAM thì phải ????

Tình hình là trang web này pay rất đều vào các ngày thứ 2 đầu tuần.Vậy mà lần này hết thứ 3 mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả?? Đã thế còn giảm điểm ref xuống 1/2 (từ 0.5 USD xuống 0.25USD) nữa chứ,hỏi có bực mình ko?? Website này trụ sở tại Thượng Hải - Trung Hoa ,ko lẽ bọn Tàu lại muốn cho ta 1 vố nữa hay sao?? :binhsua38:

Last edited by a moderator:
:d cũng ko bik nhưng đâu phải pay vào thứ 2 bạn , có khi đợt này cách đợt kia hơn 10 ngày ... hôm nay vào tự nhiên thấy mỗi ref đăng kí mình chỉ còn dc 50 điểm .... bùn :( kiếm ăn trang này chắc gần hết dc

Ủa vậy àh.Mình đc pay 3 lần toàn vào thứ 2 ko àh.Thôi thì cứ chờ thử 10 ngày xem sao.Hic, giảm ref kiểu này chắc xin cáo từ sớm :((

Chỉ được vài lần pay thôi

chưa biết cách pay sao lun, cứ bắt nhập thông tin cá nhân là sao, mấy bác pro vào chỉ giúp để em có cái cảm giác ccashout

Có thể nó đang scam dân ta mấy prao` ạ . Nhìn động thái của TQ trên biển Đông nghi là có cơ sở ~x(

Dear All members

Our website will update new webpage in this month

New webpage will add more interest function for all members

User will get more and more opportunity to get points and communicate with others members( Addition to participate into the survey only)

Note :
1 New webpage will add more function and content without adjust website address (Stil use http://vn.ipanelonline.com )

2 All of your points in the old webpage version will be transfer to the new one and able to use it for redemption

3 Ratio of points for redemption will not be change

Let's us look forward to the new webpage!

Thank you

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Dear Tất cả thành viên

Trang web của chúng tôi sẽ cập nhật trang web mới trong tháng này

Trang web mới sẽ bổ sung thêm chức năng quan tâm nhiều hơn cho tất cả các thành viên

Người dùng sẽ có được nhiều cơ hội hơn và nhiều hơn nữa để có được điểm và giao tiếp với các thành viên khác (Ngoài ra để tham gia vào cuộc khảo sát chỉ)

Lưu ý:
1 trang web mới sẽ thêm nhiều chức năng và nội dung mà không cần điều chỉnh địa chỉ trang web (Stil sử dụng http://vn.ipanelonline.com)

2 Tất cả các điểm của bạn trong phiên bản trang web cũ sẽ được chuyển tới vị trí mới và có thể sử dụng nó để mua lại

3 Tỷ lệ điểm mua lại sẽ không được thay đổi

Hãy cho chúng tôi rất mong được các trang web mới!

Cảm ơn bạn

Mình nói thật nhé, cái trang này là cảu bọn tàu khựa có hơn 100k thành viên nhưng 2/3 trong số đó là cheat. Phải nói là các bạn tự scam nó trước có điều tranh thủ kẽ hở của nó để ae mmo ẩu chúng ra có cái mà kiếm thôi! Đừng than trách cuộc đời làm gì!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week