Spotlight VN IPANEL - Thắt chặt kiểm tra - Del Acc hàng loạt.

rhwoarang

Junior
Reactions
7
MR
0.141
Sáng nay log vào kiểm tra thì thấy một bãi chiến trường >> shock toàn tập . Tất cả các lệnh rút tiền từ ngày 30/08 đến 05/09 đều bị del không rõ lý do. Buồn hơn nữa là hàng loạt acc bị die. :sleep

mình có 5-6 k acc chỉ muốn nó del hộ mà ko dc,
cứ mỗi khi có khảo sát mới là inbox lại toàn mail của ipanel gửi đến.

Mai có báo giật tit, 1 trận thảm sát kinh hoàng, hơn 80k người thiệt mạng =]
2h sáng log vào, acc vẫn vào đc bình thường :binhsua79:, nhưng các acc reg cho acc chính bị del sạch, chỉ còn lại 1 - 5acc, và các yêu cầu hoán đổi từ 30/8 - 5/9 bị del sạch sẽ luôn.
3h sáng, các acc bị del hoàn toàn :binhsua80:
R.I.P

Last edited by a moderator:
Nó phải thanh lọc th2i mới sống lâu hơn chứ

đây có lẽ là 1 tin đắng mừng ........... các bác cứ thư thả bỏ nó 1 đợt coi như đợt này ai cũng die đi ............. sau đợt này nó sẽ khác có thể sẽ dễ ăn hơn

nhưng đc cái nó trả lại điểm cho mình còn je,đợt tiếp theo mà nó vã tiếp chắc có mùi cam quyt đây (_._)

k phải del mà lúc đó web bị mất dữ liệu. lúc mình đang onl thì ipanel báo lỗi hệ thống, sau 1 tí là bị del cả.

Xin chào các quý bạn:

Dạo này chúng tôi phát hiện có một số bạn để kiếm được nhiều điểm, một người đăng ký nhiều tài khoản hoặc giới thiệu những hội viện dùng email vộ hiểu, hoặc ăn gian trong website chúng tôi, bất cứ bạn làm điều nào của chúng tôi ngăn chống. chúng tôi sẽ từ chối thanh toán và xóa mất tài khoản.

Xin các bạn hiểu rõ và tôn trọng các quy định của chúng tôi!

iPanel
:))=)) kiếm cái gì # mà chơi mấy bác à =))

thế cho đỡ chit hihi :binhsua79:
ta có mấy k file tex chảng bít có tax ko đây đang ở trên này ko mang theo
mai về nhà xem xớm xem thế nào
lâu cũng ko thấy điểm về chán vãi

sax máu ,ấy thế mà số mem của nó vẫn tăng từng phút các bác à, còn gì nữa chứ. hy là có công nghệ reg điểm cao đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week