VN-Zoom bây giờ xuống cấp quá nhỉ ?

HPT

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Mình vẫn còn nhớ Forum đầu tiên mình tham gia là VN-Zoom (Từ thời 2009), một thời tìm Crack phần mềm, tải Games, máy tính bị lỗi gì cũng lên đó hỏi, nhớ hồi đó mọi người rất tâm huyết và hòa đồng với nhau :( Vậy mà bây giờ hầu như VN-Zoom chả ai vào nữa nhỉ :(

mod ban acc lung tung nữa chớ

Em joined từ năm 2006. Thời đó lúc nào cũng ~1k online. Thread ra lia lịa...
Giờ thấy nhảm
P/s: cứ như vozforum vậy o_O

Vào dow game với phim thôi :D crack game thì có quen được 1 bác , cái GTA 5 của e cũng là bác ấy crack , lúc trước đưa cái cấu hình lên hỏi thì ai cũng nói không chơi được vậy mà sài crack của bác ấy chạy ngon lành :D

Voz giờ cũng vậy thôi, toàn 1 lũ thất bại, chán đời, luôn nhìn đời bằng con mắt u ám lên đó than trách, chém gió như bố đời

Voz giờ cũng vậy thôi, toàn 1 lũ thất bại, chán đời, luôn nhìn đời bằng con mắt u ám lên đó than trách, chém gió như bố đời

like luôn nhìn đời bằng con mắt u ám lên đó than trách, chém gió như bố đời

bị google nó cho vào blacklist đó
vì crack nhiều quá
+ admin k chăm sóc site nữa r.
bh có vforum thay thế ( diendanbaclieu cũ )

vì crack nhiều quá
Voz hơi tý là banned mà banned forever luôn :D kính nể các mod bên này.

vì crack nhiều quá
với 1 diễn đàn lớn như nó dù google có black list nó cũng vậy thôi ko làm gì đc đâu, chỉ tại bọn nó ko chăm sóc thôi

các forum khác, mình có zô cũng chỉ là search 1 cái gì đó trên google rồi google nó dẫn vào để tìm cái mình "gõ" ko quá vài chục phút là té =]]

bao năm qua chỉ quanh quẩn trên mmo4me.com !!! forum giúp bao pro kiếm ra tiền tỉ là đây, mmo4me is my love :p

các forum khác, mình có zô cũng chỉ là search 1 cái gì đó trên google rồi google nó dẫn vào để tìm cái mình "gõ" ko quá vài chục phút là té =]]

bao năm qua chỉ quanh quẩn trên mmo4me.com !!! forum giúp bao pro kiếm ra tiền tỉ là đây, mmo4me is my love :p
shin sắp bán cho 24h.com.vn rồi nhé ........................haivl tập 2=> die

shin sắp bán cho 24h.com.vn rồi nhé ........................haivl tập 2=> die

Shin thiếu gì $ mà phải bán, mà nếu bán thật, forum nát thì mình đói luôn :(

ddth có khi nhiều pro hơn đó thím :D
mà shin là chủ site 24h hả :O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week