vn_offer

Status
Not open for further replies.
như thế này thì cũng gần rõ rồi còn gì . nếu Scam thì Scam chung chứ ko riêng gì ai > mình cậu có 20$ thì Scam làm gì mất tiếng . đấy là tớ nhận xét thế ko thiên vị bên nào . mình cũng làm cho chị này . cũng chưa biết tên chị ấy . cũng chưa nói chuyện với chị ấy nhiều. mình cũng team wiem cho chị ấy xem cách làm của mình các con . và chưa lần nào phải nói về vấn đề gì . tiền vẫn pay đều chưa bao giờ phải đòi hết. nói thật là mấy con đó cậu làm là ko đúng như trong rule rồi . mà phạm vào rule thì ko đc pay một đồng thì đa phần các site việt mình đề làm thế . như vn_offer nói 5 phút một acc như vậy cũng là có vấn đề rồi nếu dùng HMA thì vừa cài vừa làm supmit đc chứ sock thì nó chậm và cài nhiều mở nhiều nó die ngay vậy 5 phút một acc thì cực khó(ps: mình cũng gà về offer thôi). mình cũng làm offer lâu mình cũng hiểu mà. bị Scam hay vi phạm mà ko trả mình cũng gặp và bị quá nhiều . như hôm qua mình bị super mario Scam mất 100$ . tất cả mấy ng bạn của mình thì tổng cũng mấy mấy trăm $ mà còn trả biết kêu ai . đọc đoạn hội thoại mình cũng thấy có nhiều vấn đề ở cậu rồi.<<ps: xl đây chỉ là ý kiến riêng của mình có gì ko phải mong bỏ qua... thaks all>>

:binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20:

Tội nghiệp nhỉ, cẩn thận cho lắm vào, teamview thì sợ control thế mà vẫn cho làm mấy em như vậy. Mất site không quan trọng bằng mất acc net đâu nghe
rule mình đã ghi là cấm làm ver phone,lam close nick ko pay.ko đọc rule rồi cãi.mod cần mình sẽ gửi rule cho mod xem

Mình cũng từng là mem của chị vn_offer.có acc mmo:bonmat1405.Chị này theo mình thấy thì ít có kinh nghiệm offer,do mới làm admin,pay ngày rất nhanh và uy tín.DO bận nên k vào mmo,hnay vàp thấy acc chị banned,pm yh thấy chị bảo bị thằng khác hack acc mmo đi scam ng ta.Nói chung mình rất tiếc cho chị.Mong Mod nên xem lại ai là ng bị hại trc khi xử lí.

nhờ mod xử lý dùm cái ... như thế này thì ....

minh cũng là mem của chị ý. chưa bao giờ phàn nàn về chị ý cả. nhưng hôm nay nghe chị ấy nói có ng hack nick mmo của chị ấy . vào comment lung tung. mình hiểu và rất thông cảm cho chị ấy . nhờ mod vào giải quyết hộ ... như thế này ko đc nick mmo mà còn bị hack đc là sao . mà sao ko thấy mod nói gì vậy ... mình cũng chưa bao giờ gặp cái kiểu như thế này. nếu ai làm cho chị ấy mà thấy chị ấy tốt thì vào comment giùm chị ấy một tiếng . để như thế này thì khổ chị ấy quá .

- - - Updated - - -

úp tiếp để nhờ mod xử lý giùm cái nào .... :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

minh cũng là mem của chị ý. chưa bao giờ phàn nàn về chị ý cả. nhưng hôm nay nghe chị ấy nói có ng hack nick mmo của chị ấy . vào comment lung tung. mình hiểu và rất thông cảm cho chị ấy . nhờ mod vào giải quyết hộ ... như thế này ko đc nick mmo mà còn bị hack đc là sao . mà sao ko thấy mod nói gì vậy ... mình cũng chưa bao giờ gặp cái kiểu như thế này. nếu ai làm cho chị ấy mà thấy chị ấy tốt thì vào comment giùm chị ấy một tiếng . để như thế này thì khổ chị ấy quá .

- - - Updated - - -

úp tiếp để nhờ mod xử lý giùm cái nào .... :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:
Mình cũng từng làm mem của chị vn_offer,hnay vào mmo mà thấy acc bomat1145 bị ban cũng thấy buồn cho chị.Mong mod lấy lại uy tín cho chị .....

Mình cũng từng làm mem của chị vn_offer,hnay vào mmo mà thấy acc bomat1145 bị ban cũng thấy buồn cho chị.Mong mod lấy lại uy tín cho chị .....

mình không hiểu chi ấy đóng bảo hiểm 1tr rồi mà còn bị hack là sao nhỉ .. tài thật đó ko tin đc . up cho mod giải quyết ... nào

Mình đã thông qua Mod Offer ( hanhyes ) và có 1 số ý sau:

1. việc admin có yêu cầu teamview nếu cảm thấy nghi ngờ là chính đáng
2. nếu con off đó đã bị mất, hoặc bị die. thì admin phải tìm được site thay thế có con off đó để cho mem làm để teamview

Mình vẫn đề cao tinh thần thương lượng và hợp tác giữa 2 bên theo hướng ổn định , nhanh gọn nhất.

Vụ này chủ topic đã không cho teamview kiểm tra cách làm con off đó, trong rules đã ghi rõ là cấm làm off veri PIN. Còn chuyện cậu kiu chuyển tiền trước rồi cho teamview thì không 1 admin nào chấp nhận lý do này. Còn nếu con off đó bị mất thì ở đây có nhiều người cho mượn site để làm mà cậu chủ topic không chịu thì coi như cậu đã cheat con đó! Rules đã ghi rõ là cấm làm mấy con off đó nên vấn đề này cậu nên xem lại!

Vì vụ việc có vẻ vẫn chưa giải quyết xong và cả 2 bên chưa thống nhất được.

Bạn chủ topic là người report và mong muốn BQT đòi lại quyền lợi mà bạn cho rằng đã bị lừa đảo bởi thành viên bonmat11405
Để có thể giúp đỡ bạn, mình đề nghị tiến trình làm việc như sau:

1. Đối với bạn chủ topic:
- Bạn cần viết tiếng việt có dấu, proof bằng hình ảnh trong đó nội dung là các bước:
+ Thông tin người muốn report: Họ tên, Nick chat, Nick MMO4ME
+ Sự việc liên quan tới quá trình SCAM (giao dịch trao đổi hay mua bán hay làm thuê gì, giao kèo hoặc thỏa thuận như thế nào)
+ Người bị Report đã vi phạm giao kèo và lừa đảo theo bạn là như thế nào: Đã làm gì vi phạm và giải thích

+ Proof về việc giao kèo, thỏa thuận giữa 2 người
+ Proof về việc người bị Report đã vi phạm giao kèo đó

Lưu ý:
- Các thông tin bạn cung cấp càng đầy đủ, rõ ràng, chi tiết, BQT sẽ giúp đỡ bạn giải quyết được nhanh và chính xác hơn.
- Một số thông tin nhạy cảm (hồ sơ, thông tin cá nhân, tên công việc, tên website...) khi BQT chưa kết luận là người kia Scam bạn không được public tùy tiện

- Về phía người bị Report:
Sau khi người report up đầy đủ thông tin, bạn sẽ vào đối chất lại các ý và giải thích rõ ràng cũng như các proof cho việc bạn nói.

Hi vọng các ý trên sẽ giúp 2 bên và BQT sớm giải quyết được sự việc.

Thân

xin trả lời giùm

Vì vụ việc có vẻ vẫn chưa giải quyết xong và cả 2 bên chưa thống nhất được.

Bạn chủ topic là người report và mong muốn BQT đòi lại quyền lợi mà bạn cho rằng đã bị lừa đảo bởi thành viên bonmat11405
Để có thể giúp đỡ bạn, mình đề nghị tiến trình làm việc như sau:

1. Đối với bạn chủ topic:
- Bạn cần viết tiếng việt có dấu, proof bằng hình ảnh trong đó nội dung là các bước:
+ Thông tin người muốn report: Họ tên, Nick chat, Nick MMO4ME
+ Sự việc liên quan tới quá trình SCAM (giao dịch trao đổi hay mua bán hay làm thuê gì, giao kèo hoặc thỏa thuận như thế nào)
+ Người bị Report đã vi phạm giao kèo và lừa đảo theo bạn là như thế nào: Đã làm gì vi phạm và giải thích

+ Proof về việc giao kèo, thỏa thuận giữa 2 người
+ Proof về việc người bị Report đã vi phạm giao kèo đó

Lưu ý:
- Các thông tin bạn cung cấp càng đầy đủ, rõ ràng, chi tiết, BQT sẽ giúp đỡ bạn giải quyết được nhanh và chính xác hơn.
- Một số thông tin nhạy cảm (hồ sơ, thông tin cá nhân, tên công việc, tên website...) khi BQT chưa kết luận là người kia Scam bạn không được public tùy tiện

- Về phía người bị Report:
Sau khi người report up đầy đủ thông tin, bạn sẽ vào đối chất lại các ý và giải thích rõ ràng cũng như các proof cho việc bạn nói.

Hi vọng các ý trên sẽ giúp 2 bên và BQT sớm giải quyết được sự việc.

Thân

Chào BQT : thực ra em cũng ko hiểu vấn đề này lắm. em cũng làm cho chị ấy chưa bị Scam hay gì cả. chỉ có mỗi cậu này nói Scam . nhưng nghe chị ấy nói như thế là cậu này vi phạm rule thì đúng rồi. em chỉ thắc mắc là tại sao khi chưa biết bên nào đúng bên nào sai mà chị ấy lại bị bend nick mmo . trong khi đó chị ấy còn đóng bảo hiểm 1 tr có nghĩa là vẫn còn có uy tín rồi . em chỉ là ng ngoài cuộc nhưng thấy chị ấy xuất ngày ngồi chờ mod và admin lên giải quết thấy chị ấy cũng đáng thương.

Chào BQT : thực ra em cũng ko hiểu vấn đề này lắm. em cũng làm cho chị ấy chưa bị Scam hay gì cả. chỉ có mỗi cậu này nói Scam . nhưng nghe chị ấy nói như thế là cậu này vi phạm rule thì đúng rồi. em chỉ thắc mắc là tại sao khi chưa biết bên nào đúng bên nào sai mà chị ấy lại bị bend nick mmo . trong khi đó chị ấy còn đóng bảo hiểm 1 tr có nghĩa là vẫn còn có uy tín rồi . em chỉ là ng ngoài cuộc nhưng thấy chị ấy xuất ngày ngồi chờ mod và admin lên giải quết thấy chị ấy cũng đáng thương.

BAN Nick là do liên quan đến vụ bị hack tài khoản và đi SCAM nên BAN đề phòng SCAM tiếp. Và bonmat đã refund tiền cho người bị hại và nick đã được UNBAN rồi cậu

Ban vì có người dùng cái nick mmo này đi SCAM . và đã SCAM thành công rồi .Vụ đó hình như cũng đang giải quyết ... tobe continute .....:binhsua155:

* Admin có quyền bắt member chứng minh cách làm từng con offer nếu nghi ngờ.
* Admin có quyền không thanh toán nếu member làm sai rules.
* Member bắt buộc phải chứng minh là mình trong sạch cho Admin thấy nếu muốn làm lâu dài.

Network nó check bạn làm sai hay gian lận thì nó cũng có thanh toán đồng bạc nào đâu.
Ông chủ cũng vậy, kiểm tra bạn làm sai, hư hao, ảnh hưởng tới tài sản của họ thì họ cũng chẳng thanh toán đồng nào cả.
Admin site offer cũng vậy, check thấy bạn làm sai ảnh hưởng tới account network của họ thì họ có quyền yêu cầu bạn chứng minh làm có đúng hay không, bạn không chứng minh được thì họ có quyền khong trả bạn đồng nào.

Vụ này cũng nên kết thúc sớm. Mình cho djcuong02 từ đậy đến tối để up bằng chứng chứng minh mình không gian lận, nếu không mình sẽ closed topic và không giải quyết!

:D

* Admin có quyền bắt member chứng minh cách làm từng con offer nếu nghi ngờ.
* Admin có quyền không thanh toán nếu member làm sai rules.
* Member bắt buộc phải chứng minh là mình trong sạch cho Admin thấy nếu muốn làm lâu dài.

Network nó check bạn làm sai hay gian lận thì nó cũng có thanh toán đồng bạc nào đâu.
Ông chủ cũng vậy, kiểm tra bạn làm sai, hư hao, ảnh hưởng tới tài sản của họ thì họ cũng chẳng thanh toán đồng nào cả.
Admin site offer cũng vậy, check thấy bạn làm sai ảnh hưởng tới account network của họ thì họ có quyền yêu cầu bạn chứng minh làm có đúng hay không, bạn không chứng minh được thì họ có quyền khong trả bạn đồng nào.

Như ông sangmt làm việc cũng rất nghiêm túc nè... nói quá đúng luôn . hee

Closed topic! Mọi vấn đề PM yahoo giải quyết!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week