Event [VNMONITOR] GUESS PICTURES

Status
Not open for further replies.

Soixam

Hero
Reactions
1,509
MR
0.521
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hello,

Với mong muốn giúp đỡ các bạn newbie có chút vốn làm ăn trên con đường MMO chông gai, từ hôm nay 13/10/2014 mình mở Event GUESS PICTURES.

Nội dung Event này mình học hỏi từ các forum nước ngoài vì những ngày đầu mình làm MMO, mình đã tham gia các event và số vốn ban đầu của mình được tạo lập từ đây.

Nội dung của event rất đơn giản, mỗi ngày vào khoảng từ 12h tới 13h mình sẽ công bố 1 mảnh ghép của 1 bức ảnh và kèm theo 1 câu hỏi liên quan tới bức ảnh đó.

Quy định của Event :
  1. Ai đoán đúng trước thì sẽ là người thắng cuộc
  2. Các bạn phải có số bài viết >10 và phải reg nick trước ngày tham gia event 2 ngày ( tính tại thời điểm các bạn post bài )
  3. Mỗi bạn chỉ được trả lời 1 lần cho mỗi bức ảnh
  4. Khi post bài dự đoán, các bạn vui lòng comment theo mẫu sau :
  • Đáp án của các bạn
  • Số tài khoản PM ( PerfectMoney) của các bạn. Mình sẽ chỉ chuyển bằng PM thôi, vì thế bạn nào chưa có PM thì lập tài khoản tại đây : https://perfectmoney.is
  1. Nếu ngày hôm trước không có ai đoán đúng, thì giải thưởng sẽ được cộng dồn vào hôm sau cho tới khi có người trúng giải.
Phần thưởng :
  • Nếu bạn đoán đúng, bạn sẽ nhận ngay 0.25 PM, mình sẽ chuyển phần thưởng ngay sau khi công bố đáp án.
Và đây là câu hỏi của hôm nay, ngày 13/10/2014

ĐÂY LÀ CÁI GÌ ???

Last edited:
CÀI GÌ :D:D

2 cái vú!

Hello,

Với mong muốn giúp đỡ các bạn newbie có chút vốn làm ăn trên con đường MMO chông gai, từ hôm nay 13/10/2014 mình mở Event GUESS PICTURES.

Nội dung Event này mình học hỏi từ các forum nước ngoài vì những ngày đầu mình làm MMO, mình đã tham gia các event và số vốn ban đầu của mình được tạo lập từ đây.

Nội dung của event rất đơn giản, mỗi ngày vào khoảng từ 12h tới 13h mình sẽ công bố 1 mảnh ghép của 1 bức ảnh và kèm theo 1 câu hỏi liên quan tới bức ảnh đó.

Quy định của Event :
  1. Ai đoán đúng trước thì sẽ là người thắng cuộc
  2. Các bạn phải có số bài viết >10 và phải reg nick trước ngày tham gia event 2 ngày ( tính tại thời điểm các bạn post bài )
  3. Mỗi bạn chỉ được trả lời 1 lần cho mỗi bức ảnh
  4. Khi post bài dự đoán, các bạn vui lòng comment theo mẫu sau :
  • Đáp án của các bạn
  • Số tài khoản PM ( PerfectMoney) của các bạn. Mình sẽ chỉ chuyển bằng PM thôi, vì thế bạn nào chưa có PM thì lập tài khoản tại đây : https://perfectmoney.is
  1. Nếu ngày hôm trước không có ai đoán đúng, thì giải thưởng sẽ được cộng dồn vào hôm sau cho tới khi có người trúng giải.
Phần thưởng :
  • Nếu bạn đoán đúng, bạn sẽ nhận ngay 0.25 PM, mình sẽ chuyển phần thưởng ngay sau khi công bố đáp án.
Và đây là câu hỏi của hôm nay, ngày 13/10/2014

ĐÂY LÀ CÁI GÌ ???

cái đó là bao da ( ipad, iphone ..... )
U4719251

bao da ipad.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144