VNPT Hà Nội - Dịch vụ bựa nhất mình từng dùng!!

Mod thì mod chứ xin chửi vào mặt thớt. Còn lên đây mà chửi vớ vẩn, tưởng là Mod mà có quyên chửi lung tung à!!!
Thứ 1: Sao ko pay sớm sớm đến 24 mới pay =)), bên cạnh đó có nhiều hình thức thanh toàn như thanh toán tận nhà mà, em là mùng 1-3 hàng tháng là có hóa đơn đến nhà rồi, Pay luôn cho khỏe.
Thứ 2: Tài khoản của nó là tài khoản của công ty, ông tưởng là TK cá nhân hay sao mà gửi phát là được. Cho dù được liền nó còn phải qua nhiều khâu, kế toán nó duyệt mới xử lý tiếp được chứ.
Bộ tưởng mấy bé tổng đài được phép truy cập vô tài khoản để xem à =))

Thấy thớt chửi mà hài vl... Thế bất nào vẫn đc làm mod =))))))

Đắng thế cậu, bên mình thì vèo vèo chóng hết cả mặt
Vừa rồi nó cho 1 kí lô ưu đãi nữa.
Chị nhớ ko nhầm hình như có lần em show speed ping US > 7 MB phải ko ta . FPT vậy làm off thì kinh rồi :eek:

Mod thì mod chứ xin chửi vào mặt thớt. Còn lên đây mà chửi vớ vẩn, tưởng là Mod mà có quyên chửi lung tung à!!!
Thứ 1: Sao ko pay sớm sớm đến 24 mới pay =)), bên cạnh đó có nhiều hình thức thanh toàn như thanh toán tận nhà mà, em là mùng 1-3 hàng tháng là có hóa đơn đến nhà rồi, Pay luôn cho khỏe.
Thứ 2: Tài khoản của nó là tài khoản của công ty, ông tưởng là TK cá nhân hay sao mà gửi phát là được. Cho dù được liền nó còn phải qua nhiều khâu, kế toán nó duyệt mới xử lý tiếp được chứ.
Bộ tưởng mấy bé tổng đài được phép truy cập vô tài khoản để xem à =))

Thấy thớt chửi mà hài vl... Thế bất nào vẫn đc làm mod =))))))

Người ta bảo k biết thì ngậm mồm vào mà nghe :(

Thứ nhất: Mọi tháng đến 27-28 không đóng nó mới cắt nhé, đùng cái sáng đầu tuần đang định đóng thì nó cắt. Pay sớm hay muộn đó là do tôi thích hay không :D

Thứ hai : Tài khoản công ty hay cá nhân chuyển khoản cùng bank là nhận được ngay nhé. Sau khi tôi ck đã báo tổng đài để bọn nó gửi sang bên thanh toán của bọn nó để check và mở lại đường truyền nha, chứ ai chả biết n.v hỗ trợ khách hàng thì soi thế đ' nào đc t.khoản =)). Như bạn thấy đấy nó hẹn trong ngày có mạng mà có đ' đâu chả bức xúc.

P/s : Sau nhiều cuộc gọi điện cuối cùng cũng có mạng cách đây 15'. tổ sư mệt với bọn nó thật. :D Lạ đời cái nó bảo " bên em vẫn chưa nhận được thanh toán nhưng em sẽ báo bên kĩ thuật kết nối lại cho anh, còn việc anh thanh toán chưa sẽ mất vài ngày kiểm định " lol :v

mình dùng vnpt mạng ổn định, hỗ trợ tốt, chắc số thớt đen thôi

Có lẽ tại giúp bạn là việc xấu nên bị đây. Lần sau sẽ mạnh tay hơn
Mà nói thật bác ở hà nội sao dung vnpt làm gì nhỉ. cứ viettel mà phanh thôi.
Rẻ mà chất
Còn Vnpt chỉ oqr nông thôn anh viettel chưa tới mới bắt buộc phải dùng ;)

Thanh toán đúng ngày thì ko làm , cứ chờ gần tới hán rồi mới chịu chuyển khoản . Cắt 1-2 ngày mà lần sau vẫn chưa chừa :D Mấy trăm k để trong bank , lãi suất ko thời hạn dc bao nhiêu đâu mà cứ tiếc :D

Mà ở Hà Lội của ông nó mới thế thôi , quan liêu , chảnh choá :D Chứ ở TPHCM ngày 10 mõi tháng nhân viên đến đưa biên lai , 1 tuần -15 ngày sau ko đóng mới cắt nhé :mad: Tui đi làm suốt , có khi ngày 10 họ đến ko có tui ở nhà , bố tui bảo ko có tiền mai ghé lấy nha ( vì mẹ giữ tiền , tui đi làm , còn bố ở nhà nội trợ , hằng ngày mẹ phát lương tiêu chuẩn để đi chợ hết cmnr lấy đâu ra tiền đóng mạng :confused: ) , thì ngày mai họ cũng tới 1 lần nữa để thu . Nói chung là nhiệt tình VCL :eek:

mình xài FPT gần 2 năm rùi nhiều khi về quê ko kịp nộp tiền mạng ng ta gọi mình hẹn trễ cả tuần vẫn đc :D với cả mình chọn option thu tiền tận nơi chứ ko qua bank

3g vietel lúc xem video lên đến 5mb đáy bác :D

Mềnh xài cáp quang vịt teo 12mb/1th trước gần 200k tháng này giảm xuống còn 175k :eek:
Xem ytb or phim vèo vèo mà nhỉ, có bạn bảo load k đc :eek:
Đứt cáp biến vịt teo nó load vù vù, k đọc báo cũng chả biết là đứt :D
Có xài VNPT cáp đồng gói basic ngày xưa, lởm k tả, từ dịch vụ đến sp :oops:
VT alo xinh nó trong vòng 24h nó xuống ngay, vì nghe nói 24h nhân viên kĩ thuật k xuống là bị kỷ luật mừk:p
Bắt gói này có người quen trong cty nó chỉ, chứ bu bám thằng vnpt chắc điên người :mad:

thớt còn đỡ, vnpt hcm lỡ có chuyện gì thì gọi tổng đài hỗ trợ kỹ thuật cùi bắp nhất quả đất, gọi hiếm khi nào gặp nhân viên lắm, chán quá chuyển qua viettel, tp như hcm mà làm cái tổng đài cùi thấy mẹ

Nói chung đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn, bao giờ cũng thế, đóng muộn thì nó giảm cho chắc.
Với cả như ông trên kia nói là đúng rồi, công ty nó quản bao nhiêu nghìn cái thuê bao, nó sẽ check tk trong một thời gian nhất định trong ngày, cứ có người gọi lên là nó check thì thuê cả đám nhân viên chỉ check ngân hàng thôi chắc

mấy bác thế nào em ko biết. chứ em vùng quê ở bắc giang lại còn ở huyện lẻ của tỉnh, xã lẻ của huyện. thế mà cứ alo phát 24h là có mạng sài. cách đây 5 năm thì công nhận như shit. nhưng giờ khác rồi. 5 năm trở lại đây chẳng bao giờ thấy mất mạng vô lý do. cách đây hơn ~1 sài fiber 400/t vừa rồi VT mới phủ cáp quang tới chỉ 165k hàng xóm thi nhau kéo. ta đếch quan tâm :rolleyes: tự nó lại giảm giá theo. :D nói chung là cũng thấy rất tốt. ko vấn đề gì :D
em sài VNPT :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom