VNPT lại ko vào đc PIX ( Trắng xóa) !!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.
ặc đyn ge,h mình vào wweb làm đc rồi
nhưng pri mình đang là pri 0 và balance là 2177 codes,vậy mà nãy h gõ nó hiện ra pri 3 với balance 0.51codes,ko bik của nik nào >< gõ nãy h nhưng tiền ko lên mà qua nik khác là sao trời >< thằng pix đyn gê ><

tổ sư thằng pix hồi xưa thì gõ web hình to thế, sao bg cứ bé tý, lại còn dồn hết sang phải là sao

Hiện nay pixprofit đã chặn tất cả các phần mềm rồi, khi sử dụng bất cứ phần mềm nào cũng không thể login vào được nên mới có hiện tượng loading hoài (cả asian và kolo luôn, máy trạm cũng chết nữa), vào web thì vẫn ra như gió, thế là từ nay có thể phần mềm đã đi vào cửa tử rồi đó
Hiện tại là 7h30 phút ngày 23-7-2011 . Đang làm ầm ầm load cả pri 7

Hiện tai thì mình pri4 thi load lien tục đánh mõi tay lúc chưa Fake IP thì vào nó cứ báo là lỗi kết nối sau khi Fake IP thì load ok đánh mỏi tay

mình fake IP hay ko fake đều ko đc cả >< chán gê >< có ai có topic add soft asian ko,cho mình xin với,vào làm thử
Bạn có thể vào group mình . Hỗ trợ soft làm việc :D

Soft Asian đã update từ đêm qua rồi nên vẫn làm đc :) Mềnh là mềnh nghèo ko có tiền mua soft thôi thì đơi máy trạm hoặc gõ tạm trên web kiếm bát cháo vậy :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week