VNPT Viettel Hay FPT

mmolion

Banned
Reactions
320
MR
0.000
Tình hình là mình đang xài d-com 3g mà mình xài dung lượng quá nhiều nên không thích hợp nữa.
Nay muốn đổi sang mạng ADSL xài gói limited cho đỡ tồn kém, mọi người vào cho tí ý kiến nhé

Theo mình thấy bạn nên hỏi những nhà xung quanh xem họ dùng mạng gì và nhận xét như thế nào, tại vì mạng mỗi nơi mỗi khác không giống nhau đâu

Upvote 0
Theo mình thấy bạn nên hỏi những nhà xung quanh xem họ dùng mạng gì và nhận xét như thế nào, tại vì mạng mỗi nơi mỗi khác không giống nhau đâu
Mình ở Tiền Giang đến cả máy tính còn hiếm nói chi ra mạng :((

Upvote 0
viettel tip di ban, support tot la'm

Upvote 0
Mình xài VNPT nè, chạy ổn định. Còn Dcom 3G của viettel hiện giờ chạy cũng nhanh lắm, mình chơi game audition dc lun mà 1 buổi có 1k VND thôi ak, thấy cái nào cũng tốt nên xài cả 2 hehe.

Upvote 0
sai, Viettel rất phù hợp cho làm việc online, vì nó rẻ và ổn định, cậu chơi game thì dùng FPT và VNPT mạng mạnh hơn, mắc hơn nhưng ko ổn định , support lâu lắc.

Upvote 0
Dạo này mạng VNPT lag quá không biết tình hình chung hay chỉ mình mềnh bị nhỉ

tình hình là có mình bị chung với bạn

mạng ở VN nói chung quá cùi bắp, thuê bao thì tăng vù vù mà cơ sở hạ tầng thì ..........................
mấy gói cùi giờ phải nhường băng thông cho mấy gói khủng rồi. Mịa nó

Upvote 0
viettel mạng ổn định nhưng ko mạnh, đc cái support khá good, alo cái có người đến tận nhà

vnpt mạnh nhưng ko ổn định, support cũng khó hơn, do bạn chọn thôi :D

Upvote 0
viettel mạng ổn định nhưng ko mạnh, đc cái support khá good, alo cái có người đến tận nhà

vnpt mạnh nhưng ko ổn định, support cũng khó hơn, do bạn chọn thôi :D
ai bảo không mạnh :) đang dùng song song 2 mạng nè viettel tốt hơn nhiều
Vnpt cũng chỉ đc 150-200kb là cùng

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht