Vô đây kick hộ em phát mấy bác ơi

__Ha__

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Như tiêu đề , các bác đi qua đi lại ghé vào kick hộ em phát. Em định chơi game này, muốn có cái code nhưng phải có 50 cái kick...Hộ em tí. Em sẽ thank cảm ơn...Link đây.:binhsua19:

http://ticket.cokiem.vn/sign/click.php?hash=NTg1MDA=

anh kích giùm em rồi ,anh chị em nào biết em này cũng như ko biết em này thì kích hộ em ấy phát ,em ấy hoàn cảnh lắm,nhà nghèo ba má anh chị em con cái đông, 1 người làm mấy chục người ăn tội lắm ,kích giùm em nó để hôm nay em nó có cái code để chơi game đổi quà, từ quà đổi gạo để ở nhà có cái để mà ăn ko thì lại đói toàn tập ,3 ngày rồi em ấy chưa có hột cơm nào vào bụng ,mọi người giúp em ấy đi nhé,ai giúp em ấy em ấy sẽ nguyện kết cỏ ngậm vành đội ơn :binhsua21: ,thanks mọi người :binhsua21:

Last edited by a moderator:
Vô kick hộ em phát nào mấy bác:binhsua21:

đã kích hộ rồi nhá! :D bây h có kiểu code này nữa à! máy nhà cùi chả ham hố đua game

anh kích giùm em rồi ,anh chị em nào biết em này cũng như ko biết em này thì kích hộ em ấy phát ,em ấy hoàn cảnh lắm,nhà nghèo ba má anh chị em con cái đông, 1 người làm mấy chục người ăn tội lắm ,kích giùm em nó để hôm nay em nó có cái code để chơi game đổi quà, từ quà đổi gạo để ở nhà có cái để mà ăn ko thì lại đói toàn tập ,3 ngày rồi em ấy chưa có hột cơm nào vào bụng ,mọi người giúp em ấy đi nhé,ai giúp em ấy em ấy sẽ nguyện kết cỏ ngậm vành đội ơn :binhsua21: ,thanks mọi người :binhsua21:

sợ bác luôn......thôi click ủng hộ cái đã

đã cờ lích hờ ô hô nặng hộ ô i ôi rờ ôi rôi huyền rồi e nhờ nhe sắc nhé :m066:
Mình_________________________________________________Chắc
Các______________________________________________________Bạn
Đọc___________________________________________________Cái
Dòng____________________________________________________Này
Mắt_____________________________________________________Sẽ
Liếc_____________________________________________________Qua
Liếc______________________________________________________Lại
Rất______________________________________________________Mắc
_______________________Cười___________________________

dài gez,khóc thuê hử :m021: kick rồi đó thớt :binhsua31:

Last edited by a moderator:
đã cờ lích hộ cho bạn. nhận thank thôi :D

đọc coment xong,nhìn lại cái nick:binhsua129:

tưởng gì đã click rồi đó.click nhìu cái có hơn k ta click cho chứ đang rảnh đây

Này thì kick này :binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week