vốn 65 chai, nên đầu tư gì

đầu tư bán dầu ăn cho mmo4 bạn ạ nhiều thánh gay lắm :D:D:D:D

Bitcoin furture thẳng tiến. Xài đòn bẩy 50x. Nếu giá BTC tăng 6$ thì 65 chai thành 130 chai, nếu tăng 12$ thì 65 chai thành 195 chai nếu tăng 24$ thì 65 chai thành hơn 300 chai. Chưa kể luỹ tiến.
Giá BTC hiện tại 314$.

65 chai, làm vựa ve chai được rồi đó bác. Mà còn tùy chai nữa. Nếu chai bia thì tính 1000đ / 1 vỏ chai, chai nước ngọt thì tính 500đ / vỏ chai. Nếu 65 chai đó là chai rượu thì ngon, mà cũng tùy là Chivas hay Hennessy, giá nó khác, bác kiếm mấy kho rượu giả bán lại cho bọn nó cũng được khối tiền. Bán hết 65 chai đó, bác lại ra vựa dạt dạt ngoại thành thu gom. Còn không thì bắt mối mua vỏ chai rượu của mấy vũ trường. Nếu chịu khó tầm 1-2 tháng sẽ được cả vựa ve chai lớn như bác tun. Chúc bác thành công! ;)

Không liên quan nhưng cũng không thừa : DỰ LÀ CÓ ĐÁM SCAM đâu đây đang mày mò gì đó về chủ thớt để bán c.a.m. :)

Đùa tí thôi chứ lấy tiền đó mua BTC-e code, chuyển thành Bitcoin. Nạp lên các sàn Binifex, Sx hoặc coinrach xài đòn bẩy 8x thôi. Chọn giá lên, hễ có lợi nhuận là nó trích close giao dịch. Giờ là đáy rồi, lãi cao mà rủi ro thấp. Cho dù có sẵn Bitcoin mà ko tham gia trade thì khi giá rớt vẫn cứ lỗ như thường. Nếu chơi kiểu như trên thì khi giá rớt vẫn lãi như thường, càng rớt càng lãi.
Mạnh tay thì chơi 796 cái này thì theo dõi hàng ngày.

*** đi bro, 1 tháng là lên x5 ngay

lô là lô là lô một phát đi, hên hên thì 2 nháy

NGhe mấy thím này bày bậy bạ quá.
Nghe lời tui đi.
Đầu tư ngay 1 cô vợ, tiết kiệm nhiều thứ lắm. Hé hé

Nếu cậu có tiền mình nghĩ nên trade BTC sẽ ngon đấy giá nó nhảy lên xuống hàng ngày nếu tốt 1 tháng ăn vài trăm $ ko khó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week