Vote Banned hay ko bane nick taditimem12

Banned hay ko banned

• Total voters
    75
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Tớ vote ko banned ! Cứ Kêu admin treo 1 cái bảng dưới Info của nó Là : Ta là SCAMER ! Vậy hay hơn :"> ! Và nhân đây cũng đóng góp ý kiến Cho 4rum luôn ! Cứ TK nào mà Đã từng SCAM dù ít dù nhiều thì cứ Treo 1 cái bảng dưới info của TK đó ! Ví Dụ : SCAM 1 triệu thì treo cái bảng : Ta đã SCAM 1 triệu , 2 triệu treo bảng : Ta đã SCAM 2 triệu , Y như có mấy bác đã đóng bảo hiểm ! Nhìn cũng đẹp phết ;) ! :binhsua50:

banned xong reg acc mới di scam k ai biết đường nào mà tránh hết. thả để vậy AE nhìn nick biết đường tránh:m020:
pro thì vậy, còn newbie thì nhiều người vẫn nghĩ tên này là uy tín lắm đó :m020:
ai nói là vote trên kia là bầy đàn thì cũng đc, nhưng người ta có bằng chứng nhiều topic về tên này nên mới vote vậy chứ ko phải là vote theo thích. Nếu vote mà ko có bằng chứng thì vote đâu có giá trị
Tên taditimem12 này rất nhiều topic chứng tỏ nó có quan hệ với scammer hoặc chính nó là scammer. Đã bị ban 1 lần vì là scammer ko có bằng chứng để biện minh nhưng ko hiểu sao vẫn đc UNBAN.
Giờ ban vĩnh viễn nó cho forum trong sạch :m020:

pro thì vậy, còn newbie thì nhiều người vẫn nghĩ tên này là uy tín lắm đó :m020:
ai nói là vote trên kia là bầy đàn thì cũng đc, nhưng người ta có bằng chứng nhiều topic về tên này nên mới vote vậy chứ ko phải là vote theo thích. Nếu vote mà ko có bằng chứng thì vote đâu có giá trị
Tên taditimem12 này rất nhiều topic chứng tỏ nó có quan hệ với scammer hoặc chính nó là scammer. Đã bị ban 1 lần vì là scammer ko có bằng chứng để biện minh nhưng ko hiểu sao vẫn đc UNBAN.
:m121: chúc mừng sắp có ver 2
:m062:

cũng thật khó nói. de lại k banned làm cho nick này 1 dấu dưới đít như mấy bác đóng Bảo Hiểm ấy. gi là Ta Là Scamer thấy cũng hay hay ấy nhễ =p~

nhiều lúc cần thì thấy mod hay admin chả có động thái gì cả, buồn :(

uytinlagi ..............................................

ta nhớ mỗi cái vụ hồi trước lên chửi nhau với anh em , với cả Mod
Rùi viết 1 bài cảm ơn chửi bới này nọ như 1 thằng trẻ trâu
Và cuối cùng chia tay
Được vài hôm sau unban
3 hôm sau lên SB chém như đúng rùi ( TA VÔ TỘI MÀ :binhsua26:)

ta nhớ mỗi cái vụ hồi trước lên chửi nhau với anh em , với cả Mod
Rùi viết 1 bài cảm ơn chửi bới này nọ như 1 thằng trẻ trâu
Và cuối cùng chia tay
Được vài hôm sau unban
3 hôm sau lên SB chém như đúng rùi ( TA VÔ TỘI MÀ :binhsua26:)
cũng ko hiểu sao nó lại đc unban nhưng ko quan tâm cho qua. Mà giờ thêm vụ này nữa thì ko còn gì để bỏ qua nữa rùi :binhsua26:

- - - Updated - - -

[h=2]View Poll Results: Banned hay ko banned[/h]Voters 54. You have already voted on this poll
[h=3]This poll will close on 01-12-2013 at 09:28 AM[/h]
  • Banned - co quá nhiều tiền sử rồi

54100.00%
  • ko banned - cho him cơ hội nữa

00%

Lần trước mình ban rồi, nhất quyết ko unban, vậy mà ai thả ra thì giờ điều tra đi, bực bội :binhsua17:
Muốn ban thì cũng chứng cứ đầy đủ, vote vét chỉ nên để xem thôi
:binhsua20:

Last edited by a moderator:
Lần trước mình ban rồi, nhất quyết ko unban, vậy mà ai thả ra thì giờ điều tra đi, bực bội :binhsua17:
Muốn ban thì cũng chứng cứ đầy đủ, vote vét chỉ nên để xem thôi
:binhsua20:

Ủa, mình tưởng ban và unban là 1 MOD chứ, nếu vậy phải làm phiền Admin rồi

nói thật là chưa bao giờ mình thấy vote mà 100% mọi người theo 1 chiều cả.
BQT nên xem xét kĩ lý do tại sao lại như vậy và có quyết định sáng suốt :binhsua27:
Còn việc trước ai unban thì qua rùi thì bỏ qua đi, dù gì ko còn quan trọng nữa.

hẻm dám ý kiến, sợ bị ăn gạch

Kết thúc tại đây thôi...rắc rồi quá...

1-http://mmo4me.com/showthread.php?93606-Co-phai-nguoi-nay-biet-scammer-co-yahoo-confirm_payqal_location/page2

2-http://mmo4me.com/showthread.php?93585-Sell-dum-300STPnguon-BB-rate-16

3-tripro1132001: Số tiền chuyển khoản 3,700,000 VND
Số tiền bằng chữ Ba triệu bảy trăm ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0051000490248
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN MINH TUAN
Nội dung chuyển tiền 250
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 0 VND
Số lệnh giao dịch 0101130804946002
Thời gian Ngày 01 tháng 01 năm 2013 13:00:21
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Số tiền chuyển khoản 1,250,000 VND
Số tiền bằng chữ Một triệu hai trăm năm mươi ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0051000490248
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN MINH TUAN
Nội dung chuyển tiền done
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 0 VND
Số lệnh giao dịch 0101130122634003
Thời gian Ngày 01 tháng 01 năm 2013 13:08:40
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

==>mình có scam không...hay chỉ là trung gian....????

Còn nếu cần mod và chỉ mod cứ teamview máy em...sẽ rõ...không muốn nói nhiều...tập trung chuyên môn
nội dung tadi rep bên topic kia . Topic bên kia là [Wating For Answer] chưa phải là report scam nếu là report scam nếu tadi scam sẽ bị bannick chứ không phải là vote ban nick như thế này.

nội dung tadi rep bên topic kia . Topic bên kia là [Wating For Answer] chưa phải là report scam nếu là report scam nếu tadi scam sẽ bị bannick chứ không phải là vote ban nick như thế này.
Lịch sử: taditiem12 có liên quan đến scammer, đã bị cho là scammer giả hack nick nhưng ko có chứng cứ minh oan . Im lặng vài hôm rùi tự dưng đc unban

Về vấn đề gần đây: Như bạn luxubu đã nói là taditimem12 và tên bán stp (scammer) cùng pm hỏi bán stp nhưng ko nhận là quen nhau. topic tố cáo scammer taditimem12 có vào xem và còn comment

Việc này cho thấy taditimem12 đã biết scammer là ai nhưng vẫn tiếp tay để giúp tiêu thụ hộ stp khi scammer bị bóc mẽ ban nick.
Nếu kể cả taditimem12 ko phải scammer, thì việc biết là scammer mà vẫn tiếp tay cho scammer thì có phải chịu trách nhiệm ko?

Nhắc lại trước đây đã có bằng chứng chứng minh taditimem12 là scammer cố tình giả vờ bị hack nick. Mọi bằng chứng đều chứng minh điều đó. nhưng ko hiểu sau vài bữa tại sao lại đc unban. Giờ thêm vụ này nữa thì còn gì để bào chữa nữa ko?

Lịch sử: taditiem12 có liên quan đến scammer, đã bị cho là scammer giả hack nick nhưng ko có chứng cứ minh oan . Im lặng vài hôm rùi tự dưng đc unban

Về vấn đề gần đây: Như bạn luxubu đã nói là taditimem12 và tên bán stp (scammer) cùng pm hỏi bán stp nhưng ko nhận là quen nhau. topic tố cáo scammer taditimem12 có vào xem và còn comment

Việc này cho thấy taditimem12 đã biết scammer là ai nhưng vẫn tiếp tay để giúp tiêu thụ hộ stp khi scammer bị bóc mẽ ban nick.
Nếu kể cả taditimem12 ko phải scammer, thì việc biết là scammer mà vẫn tiếp tay cho scammer thì có phải chịu trách nhiệm ko?

Nhắc lại trước đây đã có bằng chứng chứng minh taditimem12 là scammer cố tình giả vờ bị hack nick. Mọi bằng chứng đều chứng minh điều đó. nhưng ko hiểu sau vài bữa tại sao lại đc unban. Giờ thêm vụ này nữa thì còn gì để bào chữa nữa ko?

trước đây nick tadi đã có tiền xử scam nhưng người bị hại đã nhận lại được tiền. Còn việc nick tadi được unban là vì việc scam không còn ai report nữa và người bị hại đã nhận được tiền và tadi đã veri thông tin với BQT và chờ đóng bảo hiểm.

:m190: mọi người có để ý là conglylentieng giống dạng khóc thuê ko mọi người - topic scam nào or topic chuẩn bị thì đáp gạch rất nhiệt tình - khóc thuê đủ kiểu
:m190: đang định làm vụ lớn nào vậy anh conglylentieng - để em còn biết đừong - chứ nên nhớ là khóc thuê ko ra tiền - và ai ngu thì sent tiền trước nếu như người đó ko có bảo hiểm à
:m131: chỉ là cảnh báo mọi người - nên cẩn thận - cứ GD với bảo hiểm nhé - ít hơn người ta đóng đó - ko ăn cam là anh conglylentieng lại phải làm " Anh hùng bàn phím " để khóc thuê à

Attachments

22 KB · Views: 21
:m190: mọi người có để ý là conglylentieng giống dạng khóc thuê ko mọi người - topic scam nào or topic chuẩn bị thì đáp gạch rất nhiệt tình - khóc thuê đủ kiểu
:m190: đang định làm vụ lớn nào vậy anh conglylentieng - để em còn biết đừong - chứ nên nhớ là khóc thuê ko ra tiền - và ai ngu thì sent tiền trước nếu như người đó ko có bảo hiểm à
:m131: chỉ là cảnh báo mọi người - nên cẩn thận - cứ GD với bảo hiểm nhé - ít hơn người ta đóng đó - ko ăn cam là anh conglylentieng lại phải làm " Anh hùng bàn phím " để khóc thuê à

Vãi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week