Vote cho 2 Trial MOD

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chào các bạn,

Mình lập Poll này nhằm thống kê số lượng member ủng hộ cho 2 MOD:
  • namtuoc
  • tonghieu

Các bạn đánh dấu vào MOD muốn vote hoặc ô Không chọn, có thể chọn nhiều hơn 1 ô.
Ở poll này thì chỉ có thành viên từ Sr.member trở lên mới được quyền vote nhằm đảm báo tính công bằng và chất lượng của mỗi VOTE.

Chân thành cảm ơn!

Có poll là đúng quá, làm gì cũng phải hợp lòng dân

Upvote 0
đã vote cho 2 tmod !

Upvote 0
chẳng lẽ đi spam 1 đêm cho đủ 300 post để được vote -.- , lười post bài khổ thật :))

nếu được vote thì vote trượt tonghieu , namtuoc phiếu trắng ( ko tham gia box *** , nên ko biết )

Upvote 0
Admin cũng nên nêu luôn là tỉ lệ phần trăm thế nào thì sẽ qua thời gian trial.

up cho các Sr.Member vào vote này!

Upvote 0
Chào các bạn,

Mình lập Poll này nhằm thống kê số lượng member ủng hộ cho 2 MOD:
  • namtuoc
  • tonghieu

Các bạn đánh dấu vào MOD muốn vote hoặc ô Không chọn, có thể chọn nhiều hơn 1 ô.
Ở poll này thì chỉ có thành viên từ Sr.member trở lên mới được quyền vote nhằm đảm báo tính công bằng và chất lượng của mỗi VOTE.

Chân thành cảm ơn!

Bây giờ mình mới thấy Tiếng nói của ADMIN thực thụ của diễn đàn MMO . Mình cũng tham gia được một thời gian , tuy là không lâu những cũng xin đưa ra một chút ý kiến nhỏ :
Về việc lựa chọn MOD là do ADMIN quyết định , tuy nhiên ở đây mình thực sự không thích thái độ làm việc của Mod Tonghieu về cách cư sử cũng như là cách ăn nói văn minh lịch sự . Có một vài topic minh đã đọc qua thấy thái độ của MOD thực sự không được tốt , có những hành vi nhiều khí là hơi quá mức (Có thể thể nói là cậy quyền cậy thế để nói các Mem) thực sự lên có chút thể hiện lịch sự , những cử chỉ đẹp là hay hơn . Không lên cậy làm Mod mà thích thế này thế kia là không hay . Hy vọng admin cung như bác Shin xem xét . Thanks

Upvote 0
Tớ có theo dõi mấy topic và có cảm nhận đc sự lộng quyền ở đây .

Upvote 0
các bạn mới vào dê hiểu nhầm vs fake nick ko có quyền là đúng thôi hiểu cho admin cái :m190:

Upvote 0
GM làm vầy là quá phải nếu ai muốn lên làm quản lý thì ngoài xét duyệt của admin cũng phải qua ý kiến của mem nếu mem đi từ new lên quản lý thì chắc chắn sẽ có tỷ lệ ủng hộ hoặc không ủng hộ

Upvote 0
Đúng là Sr trở lên mới được vote làm cho cái Poll nó có giá trị thiệt :binhsua112:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week