Vote cho 2 Trial MOD

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chào các bạn,

Mình lập Poll này nhằm thống kê số lượng member ủng hộ cho 2 MOD:
  • namtuoc
  • tonghieu

Các bạn đánh dấu vào MOD muốn vote hoặc ô Không chọn, có thể chọn nhiều hơn 1 ô.
Ở poll này thì chỉ có thành viên từ Sr.member trở lên mới được quyền vote nhằm đảm báo tính công bằng và chất lượng của mỗi VOTE.

Chân thành cảm ơn!

Vào xem thấy 2 mem trên hong mem nào được mirinda ủng hộ hết :) up cho ACE chưa biết vào cùng nhau bỏ phiếu bầu

Upvote 0
thôi xong rồi NamTuoc ơi :)) vote cho mà vẫn ko ăn thua rồi mong là vẫn được trở lại . nếu được trở lại nhớ thay đổi đấy mất công ta vote :binhsua85:

Upvote 0
Ơ sao ko có mình ta :">. Xí quên, ta đã xin về hưu :)). Dù sao cũng vote cho TongHieu, vì khả năng, cũng như độ nhiệt tình. Hi vọng bạn lên được đợt này.

Upvote 0
đãvote cho a namtuoc>>>Mình thích cả 2 anh>>nhưng chỉ chọn 1 anh thì mình đã chọn a NAMTUOC,XL a HIẾU nhé :)

Upvote 0
nhiều mem có thể chưa biết scandal của 2 T.MOD này,sao bác admin không post thêm link report để ae đọc kỹ trước khi vote?

Upvote 0
vote được cho cả 2 mà
vote xong nhìn cái bảng vãi thật

mình k thấy đc ken,thấy đc 1 lần àh..:(..Cầu mong 2 ae này quay lại forum chúng ta...Mình nghĩ đừng bỏ cuộc nhé 2 ae..Cảm ơn

Upvote 0
mình k thấy đc ken,thấy đc 1 lần àh..:(..Cầu mong 2 ae này quay lại forum chúng ta...Mình nghĩ đừng bỏ cuộc nhé 2 ae..Cảm ơn

càng pro thì tốt nhất nên âm thầm và lặng lẽ không cũng ra đi sớm thôi
cứ xem lịch sử MMO là biết
PS : bác tonghieu thì làm member cũng được. sự uy tín của bác với anh em lâu năm chắc cũng không phải nói
bác namtuoc thì mình không biết :D . ít ***

Upvote 0
đã vote .. Vote cho 2 người lên MOD luôn !

Upvote 0
ko tham gia *** nên ko bik bác namtuoc
còn tonghieu thì đánh trật thôi :D scannal nhìu quá, tớ ko đồng ý tí nào

Upvote 0
Khi còn member thấy tonghieu tích cực nhưng dạo này hơi sơ xuất quá --->> vote cho C phát lấy lại tinh thần " chã ai hoàn hảo cả " . Còn món pet thì thôi con đường của rinny vốn mọi người đều biết --->> no vote

- - - Updated - - -

Mới vote xong thấy bảng vote giật mình:binhsua112::binhsua112::binhsua112:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Thế này có phải nhanh không. Kết quả có ntn thì mọi ng phải chấp nhận sự thật nhé

Upvote 0
càng pro thì tốt nhất nên âm thầm và lặng lẽ không cũng ra đi sớm thôi
cứ xem lịch sử MMO là biết
PS : bác tonghieu thì làm member cũng được. sự uy tín của bác với anh em lâu năm chắc cũng không phải nói
bác namtuoc thì mình không biết :D . ít ***

mình khôgn pek như thế nào về namtuoc.Nhưng đã từng ae,cho mượn 100$ và trả đàng hoàng.:).Từ đó ae còn tình nghĩa:)

- - - Updated - - -

http://mmo4me.com/showthread.php?74468-Phong-canh-huu-tinh-forum-nam-2012:đọc tâm sự mình rồi vote cho 2 bác nhé.cảm ơn mọi người

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week