Vote cho 2 Trial MOD

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chào các bạn,

Mình lập Poll này nhằm thống kê số lượng member ủng hộ cho 2 MOD:
  • namtuoc
  • tonghieu

Các bạn đánh dấu vào MOD muốn vote hoặc ô Không chọn, có thể chọn nhiều hơn 1 ô.
Ở poll này thì chỉ có thành viên từ Sr.member trở lên mới được quyền vote nhằm đảm báo tính công bằng và chất lượng của mỗi VOTE.

Chân thành cảm ơn!

Tonghieu chỉ nhiệt tình khi có lợi ích cá nhân ở trong đó thôi. Còn khi xảy ra sự việc thì lặn nhanh lắm ;)). Tôi là người rõ điều này trước tiên và rõ hơn bất cứ ai :D. Vote loại tonghieu.

bác Linh chỉ được cái nói đúng!

Upvote 0
chêt mợ thằng namtuoc đi =)) ở các topic khác tinh tướng vcl ra, toàn ra vẻ ta đây kiểu trẻ trâu
Ăn nói như bố tướng: tao thích thế, càng nhiều người ghét càng tốt... giờ chết mợ mày đi ,quay ra đổ vạ người ta đâm sau lưng, :)) *** ngu có khác nhìn lại lời nói của mày đi rồi hãy comment bố thằng trẻ ranh
Già đầu mà như thằng con nít

Đã chuẩn bị tinh thần bị ban nhưng ghét thằng này ko chịu đc

Upvote 0
chết cha ta bấm nhàm vào ko vote cho ai :m020: âu cũng là cái số

Upvote 0
poll này close rồi hay sao mà không xem được người vote nữa nhỉ ?

Upvote 0
Tonghieu chỉ nhiệt tình khi có lợi ích cá nhân ở trong đó thôi. Còn khi xảy ra sự việc thì lặn nhanh lắm ;)). Tôi là người rõ điều này trước tiên và rõ hơn bất cứ ai :D. Vote loại tonghieu.

Chuẩn ko cần chỉnh, khi chạm đến lợi ích của nó là nó phán như thần :)), phải chi nó nhỏ tuổi thì ko đáng nói, đằng này già mà như trẻ trâu, gato với ai là dìm hàng cho bằng được, người như vậy ko xứng làm MOD, và cũng khuyên là đừng nên làm mod nếu ko muốn cái box đó đi xuống :))

Upvote 0

Cậu nói đúng nhưng thời buổi này ít hoặc hiếm ai giúp đỡ công không lắm ,ngay bản thân mình cũng thế.

Upvote 0
Cậu nói đúng nhưng thời buổi này ít hoặc hiếm ai giúp đỡ công không lắm ,ngay bản thân mình cũng thế.

lên mod giúp đỡ người khác thì đã có lợi ích trong tuyển ref , trong sticky , . . . . . .

lấy lợi vừa phải thì ok , để anh em còn sống với .

lấy lợi theo kiểu triệt hạ người khác thì ai mà chịu cho nổi hả cậu .

Upvote 0
- sao chỉ srmember mới dc nhỉ zậy mở poll làm gì ??. member chúng tôi k có quyền gì hết à, chúng tôi k tham gia vào các hoạt động của 2 mod đó à mà k được có ý kiến , nếu admin sợ clone njk thì nên qui định ngày tháng tham gia diễn đàn thì hợp hơn . Ý kiến của tôi sai cứ ném đá .

Upvote 0
- sao chỉ srmember mới dc nhỉ zậy mở poll làm gì ??. member chúng tôi k có quyền gì hết à, chúng tôi k tham gia vào các hoạt động của 2 mod đó à mà k được có ý kiến , nếu admin sợ clone njk thì nên qui định ngày tháng tham gia diễn đàn thì hợp hơn . Ý kiến của tôi sai cứ ném đá .
Gì mà bức xúc zậy bạn, Sr.member mà còn nhiều người không hiểu hết chuyện nữa là......:D
Mà quy định ngày tháng thì bạn cũng chẳng đc vote đâu :D
Thôi không tranh cãi nhá :D

Upvote 0
Sr member thì khách quanh, vì Admin sợ nhiều người lập nick ồ ạt vào và vote. Cậu hiểu chưa?

- - - Updated - - -

Sr member thì khách quanh, vì Admin sợ nhiều người lập nick ồ ạt vào và vote. Cậu hiểu chưa?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week