Suggest [Vote] Yêu cầu unban nick thanhps42

Status
Not open for further replies.

TLService

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
297
MR
0.382
$500.00
Service Details
1||Website|https://mmo4me.com/threads/tool-auto-tool-quan-ly-website-tat-ca-the-loai-tin-tuc-ban-hang-thanh-toan-online.336097/|0||0|5

Attachments

134.9 KB · Views: 57
Upvote 0
Upvote 0
Chả lẽ lại block bác. Cái ava ta nhìn yêu k chịu được.

Liên quan đến topic. Mình cũng mong khởi động tool mới xem như nào lắm vì làm bên CPM. Nhưng chả hiểu khăng khăng đòi unban vì lý do gì nữa.
Avatar là Lolita của mềnh đó, đừng GATO ... hối lộ Admin cho mình ra đảo để ở lại chiếm đoạt tài sản cá nhân nhé :v..

Upvote 0
Vấn để ko phải là cái tools, cũng ko phải là "đã refund" để tránh mang tiếng scam, cũng ko thể dừng service đột ngột và mã mới refund mà ko có lời xin lỗi chân thành tới cộng đồng mà nói "vô can đc".
Mà đại đa số mấy bạn kia cảm thấy: "không an toàn, không được tôn trọng" --> service kém, members có quyền vote loại bỏ các service kém hoặc "một member" nào đó "làm mối nguy hiểm tiềm năng cho cộng đồng trong thời gian tới". Admin cũng ko dám thả linh tinh đâu, members lại bảo cậy làm admin thích làm gì thì làm, cũng khó cho họ, theo ý kiến số đông của BQL và Members là con đường duy nhất của Admin đó bạn --> Vậy nên theo ý mình thì bạn thớt cần thêm thời gian "thử thách" ..... Cần có thái độ cầu thị hơn với cộng đồng thì cái nick cũ sẽ đc đội mồ sống dậy thôi, còn ko thì cứ reg nick mới hoạt động tiếp :p ...

* ý kiến cảm nhận cá nhân nhé.
Haiz.. vc... nó mở dịch vụ nó ko thích nữa thì nó làm, nó cảm thấy thua lỗ thì nó nghỉ... còn bạn ko xài thì thôi... nó chả yêu cầu bạn xài.. bạn thấy ok bạn xài, bạn ko ok thì mời bạn đi chỗ khác... Còn mấy thằng trẩu trên đây, nó nói chuyện vậy thì bị ban à... haiz vc... 4room phải có luật.. làm gì có luật nào nói chuyện láo bị ban... vs lại nó nc láo thế nào.. sống mà suốt ngày phải nghe lời người khác à... mỗi người 1 tinh cách, ko scam ai đồng nào thì chả có lý do gì bị ban...

Còn Bạn chả biết cái gì thì nín đi.... nó kêu đóng bảo hiểm nick mới mà Shin kêu nên hoạt động 1 thời gian nên nó mới cần cái nick cũ.. chứ nó thích thì đầy nick cho nó mượn mà đóng bảo hiểm , kẻ cả mod cũng có.... còn bạn thích đâm bị gạo chọc bị thóc thì im đùm cái

Upvote 0
Haiz.. vc... nó mở dịch vụ nó ko thích nữa thì nó làm, nó cảm thấy thua lỗ thì nó nghỉ... còn bạn ko xài thì thôi... nó chả yêu cầu bạn xài.. bạn thấy ok bạn xài, bạn ko ok thì mời bạn đi chỗ khác... Còn mấy thằng trẩu trên đây, nó nói chuyện vậy thì bị ban à... haiz vc... 4room phải có luật.. làm gì có luật nào nói chuyện láo bị ban... vs lại nó nc láo thế nào.. sống mà suốt ngày phải nghe lời người khác à... mỗi người 1 tinh cách, ko scam ai đồng nào thì chả có lý do gì bị ban...

Còn Bạn chả biết cái gì thì nín đi.... nó kêu đóng bảo hiểm nick mới mà Shin kêu nên hoạt động 1 thời gian nên nó mới cần cái nick cũ.. chứ nó thích thì đầy nick cho nó mượn mà đóng bảo hiểm , kẻ cả mod cũng có.... còn bạn thích đâm bị gạo chọc bị thóc thì im đùm cái
Nghe m nc ngứa đ** vcc , ng.ta ko thích thì ng.ta đưa ý kiến và vote band tiếp m nhảm cc j , sủa sủa cc ak

Upvote 0
Nghe m nc ngứa đ** vcc , ng.ta ko thích thì ng.ta đưa ý kiến và vote band tiếp m nhảm ** j , sủa sủa ** ak
nín sủa đi m... nói chuyện phải có lý lẽ... chứ *** phải trẻ trâu... ko ưa thằng nào đòi ban thằng đó.. óc chó thì câm đi... còn ban hay ko chả phải mấy thằng như mày quyết định..cần những người công tâm quyết định chứ cái loại mày thì chưa đủ trình đến phán xét người khác ...thằng trẻ trâu

Upvote 0
Topic chỉ lấy ý kiến, Cấm WAR dưới mọi hình thức! Mọi người cẩn thận lời nói, kẻo ăn points oan!

Upvote 0
GHét nhận mấy bọn óc phẳng... chả ra cái mẹ gì đi phán xét người khác... nó ko làm dịch vụ nữa thì m cũng như nó việc gì nó phải nc kính cẩn vs m.... con bọn mày chả ai có đủ quyền hạn để phán xét người khác cả
Nghe m nc ngứa đ** vcc , ng.ta ko thích thì ng.ta đưa ý kiến và vote band tiếp m nhảm ** j , sủa sủa ** ak

Upvote 0
nín sủa đi m... nói chuyện phải có lý lẽ... chứ *** phải trẻ trâu... ko ưa thằng nào đòi ban thằng đó.. óc chó thì câm đi... còn ban hay ko chả phải mấy thằng như mày quyết định..cần những người công tâm quyết định chứ cái loại mày thì chưa đủ trình đến phán xét người khác ...thằng trẻ trâu
Nín cm m đi , cái thằng bán ssh đi sủa hộ để có thể bán đc ssh , óc chó như m thì lạ gì , ng.ta có ý kiến thế nào thì kệ ng ta liên quan cmm ak , trẻ trâu cái tsb nhà m

Upvote 0

GHét nhận mấy bọn óc phẳng... chả ra cái mẹ gì đi phán xét người khác... nó ko làm dịch vụ nữa thì m cũng như nó việc gì nó phải nc kính cẩn vs m.... con bọn mày chả ai có đủ quyền hạn để phán xét người khác cả

nói chuyện logic tí đi m.... việc t láo và t vote ban không có liên quan gì nhau đâu... :D

Upvote 0
Người ta phán xét có sai đi nữa cậu thớt cũng chưa đớp lại,mà sao cậu lại khẩn trương quá vậy,người đại diện hay người phát ngôn vậy cậu.

Upvote 0
Người ta phán xét có sai đi nữa cậu thớt cũng chưa đớp lại,mà sao cậu lại khẩn trương quá vậy,người đại diện hay người phát ngôn vậy cậu.
nó là người viết tôl giúp tôi kiếm tiền.. tôi thấy bực mình tôi nói thôi...

Upvote 0
nói chuyện logic tí đi m.... việc t láo và t vote ban không có liên quan gì nhau đâu... :D
vote ban hay unban thì kệ m .. t *** quan tâm... chỉ là đừng có đòi người khác phải nói chuyện kính cẩn vs m.. trong khi m nói chuyện như thế nào. m

Upvote 0
Vậy là rule forum ban acc theo ý thích của số đông ??? Trong khi mình đã giải quyết xong hết các vấn đề ??? Giờ ai post dc proof mình scam thì mình chịu ban acc. Còn về tool mình bị crack share tràn lan trên đây, sao vẫn dc lưu hành ????

Vote không vì cái comment này :)
Tự lập topic, đòi vote, rồi lại bảo "ban acc theo ý thích của số đông"
Nếu Có nhiều hơn thì sao ?

Upvote 0
Vote không vì cái comment này :)
Tự lập topic, đòi vote, rồi lại bảo "ban acc theo ý thích của số đông"
Nếu Có nhiều hơn thì sao ?
cái này là mod vs SHin yêu cầu nhé... nên hiểu đầu đuôi câu chuyện rồi nói nhé bạn....đừng có nhìn 1 góc độ rồi đánh giá

Upvote 0
nó là người viết tôl giúp tôi kiếm tiền.. tôi thấy bực mình tôi nói thôi...
uhm cậu,bình tĩnh tí,cậu ta tốt với cậu nhưng đôi khi ko đc lòng những bạn kia,ai mà sống cho vừa hết lòng thiên hạ đc,mõi người 1 quan điểm kệ họ đi cậu,cứ vote rồi chờ BQT,ngay cả nhà nước đôi khi cũng fix luật theo hướng dư luận mà nói chi cái 4rum cỏn con này.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week