vps amz của muabanthevn có vấn đề gì sao?

ko khác gì đang pr dịch vụ VPS trá hình :|
tớ chấp nhận bị banned theo rules 4rum , còn về pr trá hình thì ko có 1 chút suy nghĩ đó vì lượng khách của tớ ko nhỏ , nhưng tớ post lên là để cậu ấy tự nhìn lại bản thân mình làm ăn như thế là ko nên thôi , còn pub nick ra thì tớ nghĩ ko cần vì người đó làm ăn cũng uy tín nhưng chỉ biết lợi cho bản thân mình mà thôi

trước h hợp tác vơi bác muabanthevn rất ok,support cũng nhiệt tình,cái này 2 bên nói chuyên riêng thì tốt hơn

Tớ tóm tắt 1 câu : CHẢ CÓ GÌ ĐỂ ĐỌC HẾT > NẲM Ở LƯƠNG TÂM NGƯỜI SELL THUI .

Tớ tóm tắt 1 câu : CHẢ CÓ GÌ ĐỂ ĐỌC HẾT > NẲM Ở LƯƠNG TÂM NGƯỜI SELL THUI .
người sell thì người ta làm gì tốt nhất để khách hàng mình hài lòng cậu à như thế mới có khách hàng đc , chứ người sell chỉ biết lợi cho bản thân thì dần dần khách hàng tự động rời xa mình thôi .
Trong khi 10 người dùng amz của tớ ko ai bị gì , chỉ có riêng người đó lại bị sau 1h , cho dù BH cũng bị nhưng cũng amz tớ reg thời điểm đó đưa cho khách dùng vẫn bình thường
Bạn nên nghĩ lại là VPS amz cho dù del ac nhưng vps vẫn live bạn à

đã kêu ko bh rùi .hợp lí thì mua ko hợp lí thì next .Từng bán và gặp vài trường hợp này .trước khi mua nên đọc kĩ rule người bán

Trước giờ mua VPS của chủ thớt
Hàng live tốt
Hiện có 2 cái azure mua từ 18/11 đến 10/12 die 1 con
Hiện vẫn còn 1 con 40 core sống gần tháng rồi chả sao cả
Live trâu mà

Chưa làm ăn vs bác này nhưng đã add nick để hỏi mua acct, thấy cách nc khá pro và hứa sẽ update mới nhất trên status cho ae.
Vài hôm bận chưa mua, nhưng cứ mở nick thì thấy bác ấy show khá chi tiết cho mọi người trong list đã add thì phải...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back