Referrer vps cần hợp tác với ae PTU ( chĩ hợp tác ko sell )

quăng tí dá ;)) vps azure free đầy ra ai mà đi làm refer hả cậu :)

em nói thật chứ , azure dùng không thích đâu , 5$/day vào hội anh Bình được cấp 1 con VPS never die rồi , lại còn có tool ..... , azure kém xa VPS của hội cấp

em nói thật chứ , azure dùng không thích đâu , 5$/day vào hội anh Bình được cấp 1 con VPS never die rồi , lại còn có tool ..... , azure kém xa VPS của hội cấp

toàn hàng đâm với hàng chọc ỡ đâu vps neverdie vậy cậu không bik thì dựa cột mà nghe nhé

toàn hàng đâm với hàng chọc ỡ đâu vps neverdie vậy cậu không bik thì dựa cột mà nghe nhé

không tin à , sờ thử coi :binhsua76: , đã không biết cái gì thì im đi cho người khác nhờ . VPS của a Bình chả bao h có chuyện die cả :binhsua31:

không tin à , sờ thử coi :binhsua76: , đã không biết cái gì thì im đi cho người khác nhờ . VPS của a Bình chả bao h có chuyện die cả :binhsua31:

Nói thẳng 1 câu. Chả có cái VPS nào là ko die hết. Đến RDP còn die nữa là mấy con Azure. Chỉ là vấn đề sớm hay muộn thôi

NEW bây giờ khôn lắm =))

cậu nói 9 xác.

thôi h ko hợp tác với ai nữa , mất thời gian reg vps , đễ cho họ tự thân vận động buy vps mà dùng.

---------- Post added at 03:18 AM ---------- Previous post was at 03:17 AM ----------

cho em vao hoi voi em cung muk lam viec ! dia chi mail cua em nak ai cho em vao hoi thi free vps cho em vs newbie [email protected] thank may bac nhiu !! khong von khong tien em muk kiem chut dinh mong may bac jup do cho!

close topic rồi , cậu kím hội nào mà vào nhé , thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week