VPS free 1 năm ae nhanh tay lấy nào

Status
Not open for further replies.

suongmu

Senior
Reactions
345
MR
0.000
Chat with me via Skype
bác phải add ip cho nó chứ
Sau khi tạo xong 1vps thì vào Access & Security -> Floating IPs -> Allocate IP to Project
Vào được VPS chưa bạn. Dùng VNC không làm sao dùng được. zz đang pm sp xem sao.

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
bạn nào làm dc rồi, temw làm giúp mình với, reg xong acc rồi, mà mình k otai2 nào tạo dc vps, thử hết các kểu mà ko dc :mad:

Xem clip hướng dẫn của chúng nó cũng bó tay. Gà quá :(
đúng là lần đấu ài vps thì gặp khó khăn vì có vài bước cần phải làm mới có thể sài được vps và sau đó là cài web host control mới sài làm host được
mình đã cố cài win nhưng chưa được, nhưng nhìn chung vps này sài linux làm host chạy website thì khỏi nói
cơ hội cho anh em khởi nghiệp, làm thêm cái domain 2$ godaddy nữa thì thoải mái mà vọc

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
đúng là lần đấu ài vps thì gặp khó khăn vì có vài bước cần phải làm mới có thể sài được vps và sau đó là cài web host control mới sài làm host được
mình đã cố cài win nhưng chưa được, nhưng nhìn chung vps này sài linux làm host chạy website thì khỏi nói
cơ hội cho anh em khởi nghiệp, làm thêm cái domain 2$ godaddy nữa thì thoải mái mà vọc
tạo key ssh, pass chỗ nào cậu :(

add cổng ssh mà nó cũng ko connect đc, phải xài qua vnc à?

bao210

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Chat with me via Skype
7day rành rành thế kìa mà bạn, phí trên bên tay trái hình của bạn đó, như ntn mới 1 năm nè

đký lại đc ko bạn

faluyt

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
168
MR
0.578
$500.00
Services
Follow me on Facebook
Cái này là openstack, một dạng cloud computing. Hệ thống của nó cực khủng, hỗ trợ phát triển và sáng tạo rất nhiều thứ, chạy web hosting chỉ là cách sử dụng đơn giản nhất. Nền tảng này chắc VN 20 năm nữa mới triển khai nổi :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week