• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell VPS giá siêu rẻ, 1$-2$/ tuần cho newbie

Status
Not open for further replies.
Nhờ bạn làm gd trung gian ok k???
Xin chào bạn!
Hiện tại mình chưa mở dịch vụ Trung gian nên bạn thông cảm nhé. Mình cũng đang dự tính mở dịch vụ trung gian nhưng chưa có khả năng :D:D:D
Bạn có thể nhờ các trung gian nhé :D:D
Chúc bạn thành công!
Phiền bạn thêm vào #1 là Giao dịch Trung Gian nhé. Không thôi mình bị vỡ trách rồi bị khiếu nại là topic bạn sẽ có thể bị close nhé !
Cảm phiền bạn làm đúng yêu cầu ạ!

Xin chào bạn!
Hiện tại mình chưa mở dịch vụ Trung gian nên bạn thông cảm nhé. Mình cũng đang dự tính mở dịch vụ trung gian nhưng chưa có khả năng :D:D:D
Bạn có thể nhờ các trung gian nhé :D:D
Chúc bạn thành công!
Phiền bạn thêm vào #1 là Giao dịch Trung Gian nhé. Không thôi mình bị vỡ trách rồi bị khiếu nại là topic bạn sẽ có thể bị close nhé !
Cảm phiền bạn làm đúng yêu cầu ạ!
Đã update, thực sự xin lỗi vì thiếu sót

đặt hàng trước, gd qua trung gian thì tốt quá ^^ còn không thì sài cỡ 3 ngày mà live tốt thì send $ luôn , chắc đặt vài con 1$ cắm máy chạy tool .

đặt hàng trước, gd qua trung gian thì tốt quá ^^ còn không thì sài cỡ 3 ngày mà live tốt thì send $ luôn , chắc đặt vài con 1$ cắm máy chạy tool .
Gd trung gian nếu đơn hàng trên 3$ mình chịu fee, dưới 3$ bạn chịu fee ok?

Update: nếu trong đơn hàng có 1 vps 6gb-2core hoặc đơn hàng trên 3$ mình sẽ chịu fee trung gian!!!

Ko có cái nào live lâu hơn 1 tuần ah thớt... Change liên tục oải chè đậu....
Thêm info CPU đi...cài được những gì?Ko cài được gì??

Ko có cái nào live lâu hơn 1 tuần ah thớt... Change liên tục oải chè đậu....
Thêm info CPU đi...cài được những gì?Ko cài được gì??
Ok bạn!!! Mình sẽ update, vps live được max là 9day nhé

Mình muốn bán vps 6gb ram, 2 core giá 2$, 3gb ram, 1 core giá 1$ (bảo hành 1 tuần)
Cách gd: để trung gian giữ tiền, sau 7 ngày mà vps chưa die mới chuyển tiền cho minh. Ai có nhu cầu xin inbox yh hoặc sms trước 1 ngày để mình đảm bảo đủ 7 ngày live. Giao dịch qua:
bảo kim: [email protected]
pm: U6551195
wmz: Z843779911743
*Đt: 01684993713
*yh:lybadao04
#Update: nếu trong đơn hàng có 1 vps 6gb-2core hoặc đơn hàng trên 3$ mình sẽ chịu fee trung gian!!!

Order 10 bé 3gb 1 core. Bảo hành 7 ngày. Nhờ bác @cuipap1984 trung gian hold $.
Thỏa thuận: Khi nào nhận VPS sẽ send tiền trung gian, 7 ngày sau nếu VPS còn live. Seller pm bác @cuipap1984 nhận tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week